Hasashen kowace rana · Kwanaki da lokutan yankin · Asia/Kolkata
RanaHalin yanayiMafi ƙanƙanta / Mafi girmaIska
6%Ana rana18°31°12 km/h
Rana 06:00–18:00
31°
Yiwuwar ruwan sama 14%Iska 12 km/h
Ana rana
Danshi
45%
Ma'aunin UV
11
Fitowar rana
6:13
Faɗuwar rana
18:07
Dare 18:00–06:00
18°
Yiwuwar ruwan sama 20%Iska 4 km/h
Girgije ya rufe sararin sama
Danshi
71%
Fitowar wata
8:25
Faduwar wata
20:09
Yanayin wata
Jinjirin wata mai ƙaruwa
26%Girgije ya rufe sararin sama18°31°8 km/h
Rana 06:00–18:00
31°
Yiwuwar ruwan sama 23%Iska 8 km/h
Ana rana
Danshi
53%
Ma'aunin UV
10
Fitowar rana
6:13
Faɗuwar rana
18:06
Dare 18:00–06:00
20°
Yiwuwar ruwan sama 42%Iska 4 km/h
Hazo mai laushi
Danshi
91%
Fitowar wata
9:23
Faduwar wata
21:01
Yanayin wata
Jinjirin wata mai ƙaruwa
88%Ruwan sama mai sauƙi na ɗan lokaci20°28°7 km/h
Rana 06:00–18:00
28°
Yiwuwar ruwan sama 76%Iska 7 km/h
Ruwan sama mai sauƙi na ɗan lokaci
Danshi
78%
Ma'aunin UV
9
Fitowar rana
6:13
Faɗuwar rana
18:06
Dare 18:00–06:00
19°
Yiwuwar ruwan sama 76%Iska 4 km/h
Hazo mai kauri
Danshi
98%
Fitowar wata
10:20
Faduwar wata
21:55
Yanayin wata
Jinjirin wata mai ƙaruwa
92%Ruwan sama mai sauƙi na ɗan lokaci19°27°6 km/h
Rana 06:00–18:00
27°
Yiwuwar ruwan sama 90%Iska 6 km/h
Ruwan sama mai sauƙi na ɗan lokaci
Danshi
90%
Ma'aunin UV
8
Fitowar rana
6:13
Faɗuwar rana
18:05
Dare 18:00–06:00
19°
Yiwuwar ruwan sama 92%Iska 5 km/h
Ruwan sama mai sauƙi
Danshi
100%
Fitowar wata
11:14
Faduwar wata
22:49
Yanayin wata
Rubun farko
93%Ruwan sama mai sauƙi na ɗan lokaci19°27°5 km/h
Rana 06:00–18:00
27°
Yiwuwar ruwan sama 74%Iska 5 km/h
Ruwan sama mai sauƙi na ɗan lokaci
Danshi
87%
Ma'aunin UV
2
Fitowar rana
6:13
Faɗuwar rana
18:05
Dare 18:00–06:00
20°
Yiwuwar ruwan sama 82%Iska 4 km/h
Ruwan sama mai sauƙi na ɗan lokaci
Danshi
99%
Fitowar wata
12:05
Faduwar wata
23:42
Yanayin wata
Rubun farko
93%Ruwan sama mai sauƙi na ɗan lokaci20°26°7 km/h
Rana 06:00–18:00
26°
Yiwuwar ruwan sama 87%Iska 7 km/h
Akwai girgije
Danshi
88%
Ma'aunin UV
6
Fitowar rana
6:14
Faɗuwar rana
18:04
Dare 18:00–06:00
19°
Yiwuwar ruwan sama 87%Iska 4 km/h
Ruwan sama mai sauƙi na ɗan lokaci
Danshi
99%
Fitowar wata
12:52
Faduwar wata
Does not set today
Yanayin wata
Rubun farko
90%Ruwan sama mai sauƙi na ɗan lokaci19°26°5 km/h
Rana 06:00–18:00
26°
Yiwuwar ruwan sama 55%Iska 5 km/h
Ruwan sama a wasu wurare a kusa
Danshi
80%
Ma'aunin UV
6
Fitowar rana
6:14
Faɗuwar rana
18:04
Dare 18:00–06:00
19°
Yiwuwar ruwan sama 70%Iska 2 km/h
Ruwan sama mai sauƙi na ɗan lokaci
Danshi
97%
Fitowar wata
13:34
Faduwar wata
0:33
Yanayin wata
Rubun farko
91%Hazo mai kauri19°22°5 km/h
Rana 06:00–18:00
22°
Yiwuwar ruwan sama 57%Iska 5 km/h
Girgije ya rufe sararin sama
Danshi
87%
Ma'aunin UV
5
Fitowar rana
6:14
Faɗuwar rana
18:03
Dare 18:00–06:00
19°
Yiwuwar ruwan sama 81%Iska 3 km/h
Hazo mai kauri
Danshi
98%
Fitowar wata
14:13
Faduwar wata
1:22
Yanayin wata
Wata fiye da rabi mai ƙaruwa
92%Ruwan sama mai sauƙi na ɗan lokaci19°25°5 km/h
Rana 06:00–18:00
25°
Yiwuwar ruwan sama 77%Iska 5 km/h
Ruwan sama mai sauƙi na ɗan lokaci
Danshi
89%
Ma'aunin UV
6
Fitowar rana
6:14
Faɗuwar rana
18:03
Dare 18:00–06:00
19°
Yiwuwar ruwan sama 84%Iska 3 km/h
Hazo mai kauri
Danshi
98%
Fitowar wata
14:50
Faduwar wata
2:09
Yanayin wata
Wata fiye da rabi mai ƙaruwa
91%Hazo mai kauri19°25°5 km/h
Rana 06:00–18:00
25°
Yiwuwar ruwan sama 81%Iska 5 km/h
Ruwan sama mai sauƙi na ɗan lokaci
Danshi
90%
Ma'aunin UV
6
Fitowar rana
6:14
Faɗuwar rana
18:02
Dare 18:00–06:00
19°
Yiwuwar ruwan sama 79%Iska 4 km/h
Hazo mai kauri
Danshi
98%
Fitowar wata
15:26
Faduwar wata
2:55
Yanayin wata
Wata fiye da rabi mai ƙaruwa
12%Ana rana19°28°9 km/h
Rana 06:00–18:00
28°
Yiwuwar ruwan sama 28%Iska 9 km/h
Ana rana
Danshi
66%
Ma'aunin UV
7
Fitowar rana
6:14
Faɗuwar rana
18:02
Dare 18:00–06:00
18°
Yiwuwar ruwan sama 27%Iska 4 km/h
Sararin sama a buɗe
Danshi
80%
Fitowar wata
16:02
Faduwar wata
3:40
Yanayin wata
Cikakken wata
26%Ruwan sama a wasu wurare a kusa18°28°9 km/h
Rana 06:00–18:00
28°
Yiwuwar ruwan sama 28%Iska 9 km/h
Ruwan sama a wasu wurare a kusa
Danshi
62%
Ma'aunin UV
7
Fitowar rana
6:14
Faɗuwar rana
18:02
Dare 18:00–06:00
19°
Yiwuwar ruwan sama 31%Iska 3 km/h
Ruwan sama a wasu wurare a kusa
Danshi
83%
Fitowar wata
16:39
Faduwar wata
4:26
Yanayin wata
Cikakken wata
81%Ruwan sama mai sauƙi na ɗan lokaci19°28°8 km/h
Rana 06:00–18:00
28°
Yiwuwar ruwan sama 72%Iska 8 km/h
Ana rana
Danshi
71%
Ma'aunin UV
7
Fitowar rana
6:15
Faɗuwar rana
18:01
Dare 18:00–06:00
19°
Yiwuwar ruwan sama 71%Iska 2 km/h
Hazo mai kauri
Danshi
98%
Fitowar wata
17:18
Faduwar wata
5:14
Yanayin wata
Cikakken wata
90%Hazo mai kauri19°28°7 km/h
Rana 06:00–18:00
28°
Yiwuwar ruwan sama 74%Iska 7 km/h
Ruwan sama mai sauƙi na ɗan lokaci
Danshi
80%
Ma'aunin UV
7
Fitowar rana
6:15
Faɗuwar rana
18:01
Dare 18:00–06:00
19°
Yiwuwar ruwan sama 73%Iska 2 km/h
Hazo mai kauri
Hasashen da bai cika ba
Danshi
97%
Fitowar wata
18:00
Faduwar wata
6:04
Yanayin wata
Cikakken wata
Takaitaccen rana da dare yana amfani da hasashen kowace awa. Ruwan sama da iska suna nuna mafi girman kima ta awa; danshi yana nuna matsakaici. Dare yana ci gaba zuwa safiyar gobe.
Hasashen dogon lokaci na iya canjawa. Iska tana nuna mafi girman gudun da aka hasashe a rana.
Halin yanayi
Matsin iska
1011 hPa
Ma'aunin UV
0.3
Yawan girgije
100%
Ruwan sama a yau
0 mm
Nisan gani
10 km
Iska mai ƙarfi ta ɗan lokaci
5 km/h
Iska da danshi
Iska
AGKY
4 km/hGudun iska5 km/hIska mai ƙarfi ta ɗan lokaci
Daga 56°
Danshi
51%Danshin iska na gwargwado16°Zafin samuwar raɓa
Tururin ruwa idan aka kwatanta da adadin da iska za ta iya ɗauka.
Faɗakarwar yanayi
Sanarwar hukuma ta WeatherAPI
Ana duba faɗakarwar yanayi…
Faɗin bayanai ya bambanta bisa yanki kuma ba a tabbatar da shi ba. Duba hukumar yanayi ta yankinka don cikakken gargaɗi da jagorar gaggawa.