Hasashen kowace rana · Kwanaki da lokutan yankin · Asia/Manila
RanaHalin yanayiMafi ƙanƙanta / Mafi girmaIska
83%Ruwan sama mai sauƙi na ɗan lokaci25°30°17 km/h
Rana 06:00–18:00
30°
Yiwuwar ruwan sama 74%Iska 17 km/h
Ruwan sama mai sauƙi na ɗan lokaci
Danshi
75%
Ma'aunin UV
11
Fitowar rana
5:45
Faɗuwar rana
17:37
Dare 18:00–06:00
26°
Yiwuwar ruwan sama 74%Iska 9 km/h
Girgije ya rufe sararin sama
Danshi
84%
Fitowar wata
6:55
Faduwar wata
18:40
Yanayin wata
Jinjirin wata mai ƙaruwa
81%Girgije ya rufe sararin sama26°30°20 km/h
Rana 06:00–18:00
30°
Yiwuwar ruwan sama 64%Iska 20 km/h
Girgije ya rufe sararin sama
Danshi
74%
Ma'aunin UV
11
Fitowar rana
5:45
Faɗuwar rana
17:37
Dare 18:00–06:00
25°
Yiwuwar ruwan sama 56%Iska 13 km/h
Girgije ya rufe sararin sama
Danshi
82%
Fitowar wata
7:53
Faduwar wata
19:29
Yanayin wata
Jinjirin wata mai ƙaruwa
76%Girgije ya rufe sararin sama25°30°22 km/h
Rana 06:00–18:00
30°
Yiwuwar ruwan sama 59%Iska 22 km/h
Ruwan sama mai sauƙi na ɗan lokaci
Danshi
75%
Ma'aunin UV
11
Fitowar rana
5:45
Faɗuwar rana
17:36
Dare 18:00–06:00
25°
Yiwuwar ruwan sama 43%Iska 12 km/h
Ruwan sama a wasu wurare a kusa
Danshi
87%
Fitowar wata
8:52
Faduwar wata
20:20
Yanayin wata
Jinjirin wata mai ƙaruwa
66%Ana rana25°30°22 km/h
Rana 06:00–18:00
30°
Yiwuwar ruwan sama 43%Iska 22 km/h
Ruwan sama a wasu wurare a kusa
Danshi
74%
Ma'aunin UV
11
Fitowar rana
5:46
Faɗuwar rana
17:35
Dare 18:00–06:00
24°
Yiwuwar ruwan sama 61%Iska 13 km/h
Sararin sama a buɗe
Danshi
86%
Fitowar wata
9:49
Faduwar wata
21:14
Yanayin wata
Jinjirin wata mai ƙaruwa
67%Ruwan sama a wasu wurare a kusa24°31°22 km/h
Rana 06:00–18:00
31°
Yiwuwar ruwan sama 36%Iska 22 km/h
Ruwan sama a wasu wurare a kusa
Danshi
72%
Ma'aunin UV
11
Fitowar rana
5:46
Faɗuwar rana
17:35
Dare 18:00–06:00
24°
Yiwuwar ruwan sama 62%Iska 12 km/h
Ruwan sama a wasu wurare a kusa
Danshi
85%
Fitowar wata
10:44
Faduwar wata
22:08
Yanayin wata
Rubun farko
75%Ruwan sama a wasu wurare a kusa24°31°27 km/h
Rana 06:00–18:00
31°
Yiwuwar ruwan sama 58%Iska 27 km/h
Ruwan sama a wasu wurare a kusa
Danshi
72%
Ma'aunin UV
7
Fitowar rana
5:46
Faɗuwar rana
17:34
Dare 18:00–06:00
25°
Yiwuwar ruwan sama 50%Iska 12 km/h
Girgije ya rufe sararin sama
Danshi
83%
Fitowar wata
11:35
Faduwar wata
23:02
Yanayin wata
Rubun farko
81%Ana rana25°29°14 km/h
Rana 06:00–18:00
29°
Yiwuwar ruwan sama 69%Iska 14 km/h
Ana rana
Danshi
76%
Ma'aunin UV
7
Fitowar rana
5:46
Faɗuwar rana
17:34
Dare 18:00–06:00
25°
Yiwuwar ruwan sama 58%Iska 8 km/h
Girgije ya rufe sararin sama
Danshi
83%
Fitowar wata
12:21
Faduwar wata
23:54
Yanayin wata
Rubun farko
60%Ana rana25°30°9 km/h
Rana 06:00–18:00
30°
Yiwuwar ruwan sama 38%Iska 9 km/h
Ruwan sama mai sauƙi na ɗan lokaci
Danshi
75%
Ma'aunin UV
7
Fitowar rana
5:46
Faɗuwar rana
17:33
Dare 18:00–06:00
25°
Yiwuwar ruwan sama 36%Iska 5 km/h
Sararin sama a buɗe
Danshi
83%
Fitowar wata
13:04
Faduwar wata
Does not set today
Yanayin wata
Rubun farko
36%Girgije ya rufe sararin sama25°30°18 km/h
Rana 06:00–18:00
30°
Yiwuwar ruwan sama 25%Iska 18 km/h
Girgije ya rufe sararin sama
Danshi
76%
Ma'aunin UV
6
Fitowar rana
5:46
Faɗuwar rana
17:33
Dare 18:00–06:00
26°
Yiwuwar ruwan sama 34%Iska 16 km/h
Girgije ya rufe sararin sama
Danshi
84%
Fitowar wata
13:42
Faduwar wata
0:44
Yanayin wata
Wata fiye da rabi mai ƙaruwa
77%Girgije ya rufe sararin sama26°29°13 km/h
Rana 06:00–18:00
29°
Yiwuwar ruwan sama 38%Iska 13 km/h
Girgije ya rufe sararin sama
Danshi
77%
Ma'aunin UV
7
Fitowar rana
5:47
Faɗuwar rana
17:32
Dare 18:00–06:00
25°
Yiwuwar ruwan sama 66%Iska 11 km/h
Ruwan sama a wasu wurare a kusa
Danshi
85%
Fitowar wata
14:19
Faduwar wata
1:32
Yanayin wata
Wata fiye da rabi mai ƙaruwa
49%Ruwan sama a wasu wurare a kusa25°29°11 km/h
Rana 06:00–18:00
29°
Yiwuwar ruwan sama 25%Iska 11 km/h
Ruwan sama a wasu wurare a kusa
Danshi
76%
Ma'aunin UV
6
Fitowar rana
5:47
Faɗuwar rana
17:32
Dare 18:00–06:00
25°
Yiwuwar ruwan sama 32%Iska 10 km/h
Ruwan sama a wasu wurare a kusa
Danshi
83%
Fitowar wata
14:54
Faduwar wata
2:19
Yanayin wata
Wata fiye da rabi mai ƙaruwa
81%Ruwan sama a wasu wurare a kusa25°29°15 km/h
Rana 06:00–18:00
29°
Yiwuwar ruwan sama 63%Iska 15 km/h
Ruwan sama a wasu wurare a kusa
Danshi
77%
Ma'aunin UV
6
Fitowar rana
5:47
Faɗuwar rana
17:31
Dare 18:00–06:00
24°
Yiwuwar ruwan sama 39%Iska 12 km/h
Ruwan sama a wasu wurare a kusa
Danshi
88%
Fitowar wata
15:28
Faduwar wata
3:05
Yanayin wata
Cikakken wata
79%Ruwan sama a wasu wurare a kusa24°29°17 km/h
Rana 06:00–18:00
29°
Yiwuwar ruwan sama 57%Iska 17 km/h
Ruwan sama a wasu wurare a kusa
Danshi
75%
Ma'aunin UV
7
Fitowar rana
5:47
Faɗuwar rana
17:31
Dare 18:00–06:00
24°
Yiwuwar ruwan sama 26%Iska 17 km/h
Ruwan sama a wasu wurare a kusa
Danshi
80%
Fitowar wata
16:04
Faduwar wata
3:52
Yanayin wata
Cikakken wata
42%Ruwan sama a wasu wurare a kusa24°29°18 km/h
Rana 06:00–18:00
29°
Yiwuwar ruwan sama 24%Iska 18 km/h
Ruwan sama a wasu wurare a kusa
Danshi
71%
Ma'aunin UV
7
Fitowar rana
5:47
Faɗuwar rana
17:30
Dare 18:00–06:00
24°
Yiwuwar ruwan sama 20%Iska 16 km/h
Sararin sama a buɗe
Hasashen da bai cika ba
Danshi
79%
Fitowar wata
16:41
Faduwar wata
4:40
Yanayin wata
Cikakken wata
Takaitaccen rana da dare yana amfani da hasashen kowace awa. Ruwan sama da iska suna nuna mafi girman kima ta awa; danshi yana nuna matsakaici. Dare yana ci gaba zuwa safiyar gobe.
Hasashen dogon lokaci na iya canjawa. Iska tana nuna mafi girman gudun da aka hasashe a rana.
Halin yanayi
Matsin iska
1014 hPa
Ma'aunin UV
0
Yawan girgije
91%
Ruwan sama a yau
13.9 mm
Nisan gani
10 km
Iska mai ƙarfi ta ɗan lokaci
9 km/h
Iska da danshi
Iska
AGKY
7 km/hGudun iska9 km/hIska mai ƙarfi ta ɗan lokaci
Daga 84°
Danshi
85%Danshin iska na gwargwado24°Zafin samuwar raɓa
Tururin ruwa idan aka kwatanta da adadin da iska za ta iya ɗauka.
Faɗakarwar yanayi
Sanarwar hukuma ta WeatherAPI
Ana duba faɗakarwar yanayi…
Faɗin bayanai ya bambanta bisa yanki kuma ba a tabbatar da shi ba. Duba hukumar yanayi ta yankinka don cikakken gargaɗi da jagorar gaggawa.