Hasashen kowace rana · Kwanaki da lokutan yankin · Europe/Vienna
RanaHalin yanayiMafi ƙanƙanta / Mafi girmaIska
41%Ana rana-4°14°7 km/h
Rana 06:00–18:00
14°
Yiwuwar ruwan sama 19%Iska 7 km/h
Ana rana
Danshi
64%
Ma'aunin UV
3
Fitowar rana
7:18
Faɗuwar rana
18:18
Dare 18:00–06:00
-1°
Yiwuwar ruwan sama 79%Iska 6 km/h
Ana rana
Danshi
93%
Fitowar wata
10:52
Faduwar wata
19:12
Yanayin wata
Jinjirin wata mai ƙaruwa
94%Hazo mai kauri2°12°6 km/h
Rana 06:00–18:00
12°
Yiwuwar ruwan sama 75%Iska 6 km/h
Hazo mai kauri
Danshi
98%
Ma'aunin UV
0
Fitowar rana
7:19
Faɗuwar rana
18:17
Dare 18:00–06:00
3°
Yiwuwar ruwan sama 44%Iska 5 km/h
Hazo mai kauri
Danshi
99%
Fitowar wata
12:05
Faduwar wata
19:51
Yanayin wata
Jinjirin wata mai ƙaruwa
35%Hazo mai laushi4°17°7 km/h
Rana 06:00–18:00
17°
Yiwuwar ruwan sama 39%Iska 7 km/h
Ruwan sama a wasu wurare a kusa
Danshi
80%
Ma'aunin UV
3
Fitowar rana
7:21
Faɗuwar rana
18:15
Dare 18:00–06:00
2°
Yiwuwar ruwan sama 43%Iska 5 km/h
Hazo mai kauri
Danshi
97%
Fitowar wata
13:09
Faduwar wata
20:41
Yanayin wata
Jinjirin wata mai ƙaruwa
19%Girgije ya rufe sararin sama1°18°6 km/h
Rana 06:00–18:00
18°
Yiwuwar ruwan sama 38%Iska 6 km/h
Girgije ya rufe sararin sama
Danshi
67%
Ma'aunin UV
3
Fitowar rana
7:22
Faɗuwar rana
18:13
Dare 18:00–06:00
2°
Yiwuwar ruwan sama 39%Iska 5 km/h
Hazo mai laushi
Danshi
92%
Fitowar wata
14:01
Faduwar wata
21:40
Yanayin wata
Rubun farko
71%Hazo mai laushi2°16°9 km/h
Rana 06:00–18:00
16°
Yiwuwar ruwan sama 39%Iska 9 km/h
Girgije ya rufe sararin sama
Danshi
77%
Ma'aunin UV
4
Fitowar rana
7:24
Faɗuwar rana
18:11
Dare 18:00–06:00
6°
Yiwuwar ruwan sama 54%Iska 6 km/h
Hazo mai kauri
Danshi
97%
Fitowar wata
14:40
Faduwar wata
22:45
Yanayin wata
Rubun farko
90%Hazo mai kauri7°9°6 km/h
Rana 06:00–18:00
8°
Yiwuwar ruwan sama 58%Iska 6 km/h
Hazo mai kauri
Danshi
98%
Ma'aunin UV
2
Fitowar rana
7:25
Faɗuwar rana
18:09
Dare 18:00–06:00
5°
Yiwuwar ruwan sama 62%Iska 8 km/h
Hazo mai laushi
Danshi
97%
Fitowar wata
15:10
Faduwar wata
23:53
Yanayin wata
Rubun farko
34%Hazo mai laushi2°12°13 km/h
Rana 06:00–18:00
12°
Yiwuwar ruwan sama 31%Iska 12 km/h
Hazo mai laushi
Danshi
81%
Ma'aunin UV
3
Fitowar rana
7:27
Faɗuwar rana
18:07
Dare 18:00–06:00
2°
Yiwuwar ruwan sama 32%Iska 13 km/h
Girgije ya rufe sararin sama
Danshi
90%
Fitowar wata
15:34
Faduwar wata
Does not set today
Yanayin wata
Rubun farko
17%Girgije ya rufe sararin sama2°16°12 km/h
Rana 06:00–18:00
16°
Yiwuwar ruwan sama 24%Iska 12 km/h
Girgije kaɗan
Danshi
71%
Ma'aunin UV
5
Fitowar rana
7:28
Faɗuwar rana
18:05
Dare 18:00–06:00
2°
Yiwuwar ruwan sama 28%Iska 8 km/h
Akwai girgije
Danshi
87%
Fitowar wata
15:53
Faduwar wata
1:01
Yanayin wata
Wata fiye da rabi mai ƙaruwa
16%Ana rana2°16°9 km/h
Rana 06:00–18:00
16°
Yiwuwar ruwan sama 20%Iska 9 km/h
Sararin sama a buɗe
Danshi
77%
Ma'aunin UV
5
Fitowar rana
7:30
Faɗuwar rana
18:04
Dare 18:00–06:00
3°
Yiwuwar ruwan sama 24%Iska 9 km/h
Girgije kaɗan
Danshi
90%
Fitowar wata
16:09
Faduwar wata
2:09
Yanayin wata
Wata fiye da rabi mai ƙaruwa
17%Hazo mai laushi3°16°9 km/h
Rana 06:00–18:00
16°
Yiwuwar ruwan sama 23%Iska 8 km/h
Girgije kaɗan
Danshi
75%
Ma'aunin UV
5
Fitowar rana
7:31
Faɗuwar rana
18:02
Dare 18:00–06:00
3°
Yiwuwar ruwan sama 74%Iska 8 km/h
Hazo mai laushi
Danshi
94%
Fitowar wata
16:24
Faduwar wata
3:16
Yanayin wata
Wata fiye da rabi mai ƙaruwa
90%Hazo mai laushi5°12°6 km/h
Rana 06:00–18:00
12°
Yiwuwar ruwan sama 74%Iska 3 km/h
Hazo mai laushi
Danshi
97%
Ma'aunin UV
3
Fitowar rana
7:33
Faɗuwar rana
18:00
Dare 18:00–06:00
8°
Yiwuwar ruwan sama 57%Iska 4 km/h
Hazo mai laushi
Danshi
95%
Fitowar wata
16:39
Faduwar wata
4:23
Yanayin wata
Cikakken wata
87%Ruwan yayyafi mai sauƙi3°12°7 km/h
Rana 06:00–18:00
12°
Yiwuwar ruwan sama 57%Iska 3 km/h
Ruwan yayyafi mai sauƙi
Danshi
97%
Ma'aunin UV
3
Fitowar rana
7:34
Faɗuwar rana
17:58
Dare 18:00–06:00
3°
Yiwuwar ruwan sama 40%Iska 7 km/h
Hazo mai laushi
Danshi
95%
Fitowar wata
16:54
Faduwar wata
5:31
Yanayin wata
Cikakken wata
42%Ruwan sama a wasu wurare a kusa5°13°8 km/h
Rana 06:00–18:00
13°
Yiwuwar ruwan sama 39%Iska 7 km/h
Ruwan sama a wasu wurare a kusa
Danshi
89%
Ma'aunin UV
3
Fitowar rana
6:36
Faɗuwar rana
16:57
Dare 18:00–06:00
4°
Yiwuwar ruwan sama 33%Iska 8 km/h
Ruwan sama a wasu wurare a kusa
Danshi
94%
Fitowar wata
16:12
Faduwar wata
5:42
Yanayin wata
Cikakken wata
26%Girgije ya rufe sararin sama2°15°9 km/h
Rana 06:00–18:00
15°
Yiwuwar ruwan sama 38%Iska 8 km/h
Girgije ya rufe sararin sama
Danshi
77%
Ma'aunin UV
3
Fitowar rana
6:37
Faɗuwar rana
16:55
Dare 18:00–06:00
3°
Yiwuwar ruwan sama 28%Iska 9 km/h
Girgije ya rufe sararin sama
Hasashen da bai cika ba
Danshi
84%
Fitowar wata
16:33
Faduwar wata
6:57
Yanayin wata
Cikakken wata
Takaitaccen rana da dare yana amfani da hasashen kowace awa. Ruwan sama da iska suna nuna mafi girman kima ta awa; danshi yana nuna matsakaici. Dare yana ci gaba zuwa safiyar gobe.
Hasashen dogon lokaci na iya canjawa. Iska tana nuna mafi girman gudun da aka hasashe a rana.
Halin yanayi
Matsin iska
1028 hPa
Ma'aunin UV
0.4
Yawan girgije
0%
Ruwan sama a yau
0.8 mm
Nisan gani
10 km
Iska mai ƙarfi ta ɗan lokaci
11 km/h
Iska da danshi
Iska
AGKY
4 km/hGudun iska11 km/hIska mai ƙarfi ta ɗan lokaci
Daga 263°
Danshi
80%Danshin iska na gwargwado2°Zafin samuwar raɓa
Tururin ruwa idan aka kwatanta da adadin da iska za ta iya ɗauka.
Faɗakarwar yanayi
Sanarwar hukuma ta WeatherAPI
Ana duba faɗakarwar yanayi…
Faɗin bayanai ya bambanta bisa yanki kuma ba a tabbatar da shi ba. Duba hukumar yanayi ta yankinka don cikakken gargaɗi da jagorar gaggawa.