Hasashen kowace rana · Kwanaki da lokutan yankin · Europe/London
RanaHalin yanayiMafi ƙanƙanta / Mafi girmaIska
78%Girgije ya rufe sararin sama7°15°21 km/h
Rana 06:00–18:00
15°
Yiwuwar ruwan sama 74%Iska 21 km/h
Ruwan sama a wasu wurare a kusa
Danshi
90%
Ma'aunin UV
3
Fitowar rana
7:33
Faɗuwar rana
18:21
Dare 18:00–06:00
13°
Yiwuwar ruwan sama 52%Iska 26 km/h
Ruwan sama a wasu wurare a kusa
Danshi
95%
Fitowar wata
10:14
Faduwar wata
18:20
Yanayin wata
Jinjirin wata mai ƙaruwa
89%Ruwan sama a wasu wurare a kusa11°16°40 km/h
Rana 06:00–18:00
16°
Yiwuwar ruwan sama 94%Iska 40 km/h
Ruwan sama a wasu wurare a kusa
Danshi
86%
Ma'aunin UV
3
Fitowar rana
7:35
Faɗuwar rana
18:19
Dare 18:00–06:00
8°
Yiwuwar ruwan sama 31%Iska 39 km/h
Girgije ya rufe sararin sama
Danshi
78%
Fitowar wata
11:42
Faduwar wata
18:43
Yanayin wata
Jinjirin wata mai ƙaruwa
27%Girgije ya rufe sararin sama7°16°30 km/h
Rana 06:00–18:00
16°
Yiwuwar ruwan sama 29%Iska 30 km/h
Girgije ya rufe sararin sama
Danshi
80%
Ma'aunin UV
4
Fitowar rana
7:37
Faɗuwar rana
18:16
Dare 18:00–06:00
10°
Yiwuwar ruwan sama 30%Iska 27 km/h
Girgije ya rufe sararin sama
Danshi
82%
Fitowar wata
13:03
Faduwar wata
19:16
Yanayin wata
Jinjirin wata mai ƙaruwa
84%Ruwan sama a wasu wurare a kusa10°17°35 km/h
Rana 06:00–18:00
17°
Yiwuwar ruwan sama 70%Iska 35 km/h
Girgije ya rufe sararin sama
Danshi
82%
Ma'aunin UV
4
Fitowar rana
7:39
Faɗuwar rana
18:14
Dare 18:00–06:00
9°
Yiwuwar ruwan sama 79%Iska 24 km/h
Ruwan sama a wasu wurare a kusa
Danshi
89%
Fitowar wata
14:10
Faduwar wata
20:03
Yanayin wata
Jinjirin wata mai ƙaruwa
51%Ruwan sama a wasu wurare a kusa6°12°25 km/h
Rana 06:00–18:00
12°
Yiwuwar ruwan sama 35%Iska 25 km/h
Ruwan sama a wasu wurare a kusa
Danshi
75%
Ma'aunin UV
4
Fitowar rana
7:41
Faɗuwar rana
18:11
Dare 18:00–06:00
4°
Yiwuwar ruwan sama 12%Iska 18 km/h
Ana rana
Danshi
82%
Fitowar wata
14:58
Faduwar wata
21:05
Yanayin wata
Rubun farko
8%Ana rana4°12°12 km/h
Rana 06:00–18:00
12°
Yiwuwar ruwan sama 11%Iska 12 km/h
Sararin sama a buɗe
Danshi
70%
Ma'aunin UV
4
Fitowar rana
7:43
Faɗuwar rana
18:09
Dare 18:00–06:00
4°
Yiwuwar ruwan sama 11%Iska 10 km/h
Ana rana
Danshi
80%
Fitowar wata
15:31
Faduwar wata
22:17
Yanayin wata
Rubun farko
15%Ana rana3°12°20 km/h
Rana 06:00–18:00
12°
Yiwuwar ruwan sama 18%Iska 20 km/h
Sararin sama a buɗe
Danshi
75%
Ma'aunin UV
4
Fitowar rana
7:45
Faɗuwar rana
18:07
Dare 18:00–06:00
6°
Yiwuwar ruwan sama 23%Iska 30 km/h
Sararin sama a buɗe
Danshi
86%
Fitowar wata
15:54
Faduwar wata
23:33
Yanayin wata
Rubun farko
37%Ana rana6°12°35 km/h
Rana 06:00–18:00
12°
Yiwuwar ruwan sama 16%Iska 35 km/h
Sararin sama a buɗe
Danshi
72%
Ma'aunin UV
4
Fitowar rana
7:47
Faɗuwar rana
18:05
Dare 18:00–06:00
11°
Yiwuwar ruwan sama 69%Iska 35 km/h
Ruwan sama a wasu wurare a kusa
Danshi
84%
Fitowar wata
16:09
Faduwar wata
Does not set today
Yanayin wata
Rubun farko
89%Ruwan sama a wasu wurare a kusa11°13°35 km/h
Rana 06:00–18:00
13°
Yiwuwar ruwan sama 71%Iska 35 km/h
Ruwan sama a wasu wurare a kusa
Danshi
90%
Ma'aunin UV
3
Fitowar rana
7:48
Faɗuwar rana
18:02
Dare 18:00–06:00
11°
Yiwuwar ruwan sama 60%Iska 28 km/h
Ruwan sama a wasu wurare a kusa
Danshi
92%
Fitowar wata
16:20
Faduwar wata
0:49
Yanayin wata
Wata fiye da rabi mai ƙaruwa
58%Girgije ya rufe sararin sama10°16°15 km/h
Rana 06:00–18:00
16°
Yiwuwar ruwan sama 26%Iska 14 km/h
Girgije ya rufe sararin sama
Danshi
86%
Ma'aunin UV
4
Fitowar rana
7:50
Faɗuwar rana
18:00
Dare 18:00–06:00
11°
Yiwuwar ruwan sama 79%Iska 15 km/h
Ruwan sama mai sauƙi
Danshi
93%
Fitowar wata
16:29
Faduwar wata
2:05
Yanayin wata
Wata fiye da rabi mai ƙaruwa
92%Hazo mai kauri10°14°12 km/h
Rana 06:00–18:00
14°
Yiwuwar ruwan sama 82%Iska 12 km/h
Hazo mai kauri
Danshi
96%
Ma'aunin UV
4
Fitowar rana
7:52
Faɗuwar rana
17:58
Dare 18:00–06:00
8°
Yiwuwar ruwan sama 28%Iska 11 km/h
Girgije ya rufe sararin sama
Danshi
88%
Fitowar wata
16:37
Faduwar wata
3:19
Yanayin wata
Wata fiye da rabi mai ƙaruwa
22%Girgije ya rufe sararin sama8°14°8 km/h
Rana 06:00–18:00
14°
Yiwuwar ruwan sama 29%Iska 8 km/h
Girgije ya rufe sararin sama
Danshi
86%
Ma'aunin UV
3
Fitowar rana
7:54
Faɗuwar rana
17:56
Dare 18:00–06:00
9°
Yiwuwar ruwan sama 29%Iska 10 km/h
Sararin sama a buɗe
Danshi
90%
Fitowar wata
16:45
Faduwar wata
4:34
Yanayin wata
Cikakken wata
14%Ana rana8°15°10 km/h
Rana 06:00–18:00
15°
Yiwuwar ruwan sama 30%Iska 10 km/h
Sararin sama a buɗe
Danshi
78%
Ma'aunin UV
4
Fitowar rana
7:56
Faɗuwar rana
17:53
Dare 18:00–06:00
7°
Yiwuwar ruwan sama 25%Iska 5 km/h
Girgije ya rufe sararin sama
Danshi
80%
Fitowar wata
16:54
Faduwar wata
5:50
Yanayin wata
Cikakken wata
20%Girgije ya rufe sararin sama7°13°7 km/h
Rana 06:00–18:00
13°
Yiwuwar ruwan sama 23%Iska 6 km/h
Girgije ya rufe sararin sama
Danshi
71%
Ma'aunin UV
3
Fitowar rana
6:58
Faɗuwar rana
16:51
Dare 18:00–06:00
8°
Yiwuwar ruwan sama 23%Iska 7 km/h
Girgije ya rufe sararin sama
Hasashen da bai cika ba
Danshi
78%
Fitowar wata
16:04
Faduwar wata
6:09
Yanayin wata
Cikakken wata
Takaitaccen rana da dare yana amfani da hasashen kowace awa. Ruwan sama da iska suna nuna mafi girman kima ta awa; danshi yana nuna matsakaici. Dare yana ci gaba zuwa safiyar gobe.
Hasashen dogon lokaci na iya canjawa. Iska tana nuna mafi girman gudun da aka hasashe a rana.
Halin yanayi
Matsin iska
1009 hPa
Ma'aunin UV
1
Yawan girgije
100%
Ruwan sama a yau
2 mm
Nisan gani
10 km
Iska mai ƙarfi ta ɗan lokaci
32 km/h
Iska da danshi
Iska
AGKY
16 km/hGudun iska32 km/hIska mai ƙarfi ta ɗan lokaci
Daga 146°
Danshi
95%Danshin iska na gwargwado14°Zafin samuwar raɓa
Tururin ruwa idan aka kwatanta da adadin da iska za ta iya ɗauka.
Faɗakarwar yanayi
Sanarwar hukuma ta WeatherAPI
Ana duba faɗakarwar yanayi…
Faɗin bayanai ya bambanta bisa yanki kuma ba a tabbatar da shi ba. Duba hukumar yanayi ta yankinka don cikakken gargaɗi da jagorar gaggawa.