Hasashen kowace rana · Kwanaki da lokutan yankin · Europe/Berlin
RanaHalin yanayiMafi ƙanƙanta / Mafi girmaIska
71%Girgije ya rufe sararin sama7°17°35 km/h
Rana 06:00–18:00
16°
Yiwuwar ruwan sama 74%Iska 27 km/h
Girgije ya rufe sararin sama
Danshi
82%
Ma'aunin UV
2
Fitowar rana
7:54
Faɗuwar rana
18:40
Dare 18:00–06:00
13°
Yiwuwar ruwan sama 75%Iska 35 km/h
Ruwan sama a wasu wurare a kusa
Danshi
81%
Fitowar wata
11:56
Faduwar wata
19:07
Yanayin wata
Jinjirin wata mai ƙaruwa
19%Girgije ya rufe sararin sama10°15°27 km/h
Rana 06:00–18:00
15°
Yiwuwar ruwan sama 19%Iska 23 km/h
Girgije ya rufe sararin sama
Danshi
64%
Ma'aunin UV
2
Fitowar rana
7:56
Faɗuwar rana
18:37
Dare 18:00–06:00
9°
Yiwuwar ruwan sama 30%Iska 14 km/h
Girgije ya rufe sararin sama
Danshi
83%
Fitowar wata
13:15
Faduwar wata
19:40
Yanayin wata
Jinjirin wata mai ƙaruwa
19%Girgije ya rufe sararin sama9°18°22 km/h
Rana 06:00–18:00
18°
Yiwuwar ruwan sama 28%Iska 22 km/h
Girgije ya rufe sararin sama
Danshi
72%
Ma'aunin UV
2
Fitowar rana
7:58
Faɗuwar rana
18:35
Dare 18:00–06:00
12°
Yiwuwar ruwan sama 23%Iska 15 km/h
Girgije ya rufe sararin sama
Danshi
72%
Fitowar wata
14:22
Faduwar wata
20:28
Yanayin wata
Jinjirin wata mai ƙaruwa
66%Girgije ya rufe sararin sama13°17°34 km/h
Rana 06:00–18:00
17°
Yiwuwar ruwan sama 21%Iska 17 km/h
Girgije ya rufe sararin sama
Danshi
69%
Ma'aunin UV
1
Fitowar rana
8:00
Faɗuwar rana
18:33
Dare 18:00–06:00
12°
Yiwuwar ruwan sama 69%Iska 34 km/h
Ruwan sama a wasu wurare a kusa
Danshi
81%
Fitowar wata
15:12
Faduwar wata
21:29
Yanayin wata
Rubun farko
60%Ruwan sama a wasu wurare a kusa10°14°31 km/h
Rana 06:00–18:00
14°
Yiwuwar ruwan sama 41%Iska 31 km/h
Ruwan sama a wasu wurare a kusa
Danshi
66%
Ma'aunin UV
3
Fitowar rana
8:02
Faɗuwar rana
18:30
Dare 18:00–06:00
10°
Yiwuwar ruwan sama 69%Iska 30 km/h
Ruwan sama a wasu wurare a kusa
Danshi
66%
Fitowar wata
15:46
Faduwar wata
22:40
Yanayin wata
Rubun farko
64%Ruwan sama a wasu wurare a kusa9°13°27 km/h
Rana 06:00–18:00
13°
Yiwuwar ruwan sama 44%Iska 22 km/h
Ruwan sama a wasu wurare a kusa
Danshi
75%
Ma'aunin UV
4
Fitowar rana
8:04
Faɗuwar rana
18:28
Dare 18:00–06:00
8°
Yiwuwar ruwan sama 20%Iska 21 km/h
Girgije ya rufe sararin sama
Danshi
77%
Fitowar wata
16:09
Faduwar wata
23:55
Yanayin wata
Rubun farko
12%Ana rana8°14°28 km/h
Rana 06:00–18:00
14°
Yiwuwar ruwan sama 18%Iska 28 km/h
Sararin sama a buɗe
Danshi
76%
Ma'aunin UV
4
Fitowar rana
8:05
Faɗuwar rana
18:26
Dare 18:00–06:00
8°
Yiwuwar ruwan sama 26%Iska 23 km/h
Girgije ya rufe sararin sama
Danshi
79%
Fitowar wata
16:26
Faduwar wata
Does not set today
Yanayin wata
Rubun farko
11%Ana rana7°15°29 km/h
Rana 06:00–18:00
15°
Yiwuwar ruwan sama 12%Iska 29 km/h
Sararin sama a buɗe
Danshi
75%
Ma'aunin UV
4
Fitowar rana
8:07
Faɗuwar rana
18:24
Dare 18:00–06:00
9°
Yiwuwar ruwan sama 20%Iska 27 km/h
Sararin sama a buɗe
Danshi
79%
Fitowar wata
16:38
Faduwar wata
1:10
Yanayin wata
Wata fiye da rabi mai ƙaruwa
8%Ana rana8°16°27 km/h
Rana 06:00–18:00
16°
Yiwuwar ruwan sama 14%Iska 27 km/h
Sararin sama a buɗe
Danshi
73%
Ma'aunin UV
5
Fitowar rana
8:09
Faɗuwar rana
18:21
Dare 18:00–06:00
8°
Yiwuwar ruwan sama 13%Iska 24 km/h
Ana rana
Danshi
79%
Fitowar wata
16:48
Faduwar wata
2:25
Yanayin wata
Wata fiye da rabi mai ƙaruwa
10%Ana rana8°17°17 km/h
Rana 06:00–18:00
17°
Yiwuwar ruwan sama 17%Iska 13 km/h
Sararin sama a buɗe
Danshi
72%
Ma'aunin UV
5
Fitowar rana
8:11
Faɗuwar rana
18:19
Dare 18:00–06:00
9°
Yiwuwar ruwan sama 13%Iska 10 km/h
Ana rana
Danshi
83%
Fitowar wata
16:57
Faduwar wata
3:38
Yanayin wata
Wata fiye da rabi mai ƙaruwa
9%Ana rana9°17°9 km/h
Rana 06:00–18:00
17°
Yiwuwar ruwan sama 12%Iska 9 km/h
Sararin sama a buɗe
Danshi
73%
Ma'aunin UV
5
Fitowar rana
8:13
Faɗuwar rana
18:17
Dare 18:00–06:00
10°
Yiwuwar ruwan sama 14%Iska 12 km/h
Ana rana
Danshi
88%
Fitowar wata
17:05
Faduwar wata
4:52
Yanayin wata
Cikakken wata
15%Ana rana9°14°20 km/h
Rana 06:00–18:00
14°
Yiwuwar ruwan sama 22%Iska 20 km/h
Girgije ya rufe sararin sama
Danshi
83%
Ma'aunin UV
4
Fitowar rana
8:15
Faɗuwar rana
18:15
Dare 18:00–06:00
8°
Yiwuwar ruwan sama 17%Iska 19 km/h
Ana rana
Danshi
93%
Fitowar wata
17:15
Faduwar wata
6:07
Yanayin wata
Cikakken wata
11%Ana rana8°15°29 km/h
Rana 06:00–18:00
15°
Yiwuwar ruwan sama 15%Iska 29 km/h
Sararin sama a buɗe
Danshi
79%
Ma'aunin UV
4
Fitowar rana
7:17
Faɗuwar rana
17:13
Dare 18:00–06:00
7°
Yiwuwar ruwan sama 12%Iska 27 km/h
Ana rana
Danshi
85%
Fitowar wata
16:25
Faduwar wata
6:25
Yanayin wata
Cikakken wata
6%Ana rana6°12°28 km/h
Rana 06:00–18:00
12°
Yiwuwar ruwan sama 11%Iska 28 km/h
Sararin sama a buɗe
Danshi
67%
Ma'aunin UV
4
Fitowar rana
7:19
Faɗuwar rana
17:11
Dare 18:00–06:00
6°
Yiwuwar ruwan sama 4%Iska 24 km/h
Sararin sama a buɗe
Hasashen da bai cika ba
Danshi
61%
Fitowar wata
16:40
Faduwar wata
7:47
Yanayin wata
Cikakken wata
Takaitaccen rana da dare yana amfani da hasashen kowace awa. Ruwan sama da iska suna nuna mafi girman kima ta awa; danshi yana nuna matsakaici. Dare yana ci gaba zuwa safiyar gobe.
Hasashen dogon lokaci na iya canjawa. Iska tana nuna mafi girman gudun da aka hasashe a rana.
Halin yanayi
Matsin iska
1015 hPa
Ma'aunin UV
0
Yawan girgije
100%
Ruwan sama a yau
1.9 mm
Nisan gani
2 km
Iska mai ƙarfi ta ɗan lokaci
53 km/h
Iska da danshi
Iska
AGKY
30 km/hGudun iska53 km/hIska mai ƙarfi ta ɗan lokaci
Daga 239°
Danshi
94%Danshin iska na gwargwado16°Zafin samuwar raɓa
Tururin ruwa idan aka kwatanta da adadin da iska za ta iya ɗauka.
Faɗakarwar yanayi
Sanarwar hukuma ta WeatherAPI
Ana duba faɗakarwar yanayi…
Faɗin bayanai ya bambanta bisa yanki kuma ba a tabbatar da shi ba. Duba hukumar yanayi ta yankinka don cikakken gargaɗi da jagorar gaggawa.