Hasashen kowace rana · Kwanaki da lokutan yankin · Europe/Sofia
RanaHalin yanayiMafi ƙanƙanta / Mafi girmaIska
60%Ruwan sama a wasu wurare a kusa7°12°10 km/h
Rana 06:00–18:00
12°
Yiwuwar ruwan sama 34%Iska 10 km/h
Ruwan sama a wasu wurare a kusa
Danshi
73%
Ma'aunin UV
2
Fitowar rana
7:38
Faɗuwar rana
18:46
Dare 18:00–06:00
4°
Yiwuwar ruwan sama 21%Iska 8 km/h
Sararin sama a buɗe
Danshi
73%
Fitowar wata
12:04
Faduwar wata
20:39
Yanayin wata
Jinjirin wata mai ƙaruwa
11%Girgije ya rufe sararin sama3°13°15 km/h
Rana 06:00–18:00
13°
Yiwuwar ruwan sama 19%Iska 15 km/h
Girgije ya rufe sararin sama
Danshi
60%
Ma'aunin UV
3
Fitowar rana
7:40
Faɗuwar rana
18:44
Dare 18:00–06:00
5°
Yiwuwar ruwan sama 17%Iska 14 km/h
Sararin sama a buɗe
Danshi
73%
Fitowar wata
13:06
Faduwar wata
21:29
Yanayin wata
Jinjirin wata mai ƙaruwa
66%Ana rana5°11°12 km/h
Rana 06:00–18:00
11°
Yiwuwar ruwan sama 49%Iska 12 km/h
Sararin sama a buɗe
Danshi
70%
Ma'aunin UV
3
Fitowar rana
7:41
Faɗuwar rana
18:43
Dare 18:00–06:00
6°
Yiwuwar ruwan sama 38%Iska 9 km/h
Ruwan sama a wasu wurare a kusa
Danshi
81%
Fitowar wata
13:59
Faduwar wata
22:27
Yanayin wata
Rubun farko
17%Ana rana5°13°9 km/h
Rana 06:00–18:00
13°
Yiwuwar ruwan sama 20%Iska 9 km/h
Sararin sama a buɗe
Danshi
61%
Ma'aunin UV
2
Fitowar rana
7:42
Faɗuwar rana
18:41
Dare 18:00–06:00
6°
Yiwuwar ruwan sama 18%Iska 9 km/h
Girgije ya rufe sararin sama
Danshi
61%
Fitowar wata
14:41
Faduwar wata
23:29
Yanayin wata
Rubun farko
11%Girgije ya rufe sararin sama5°14°16 km/h
Rana 06:00–18:00
14°
Yiwuwar ruwan sama 19%Iska 16 km/h
Sararin sama a buɗe
Danshi
56%
Ma'aunin UV
4
Fitowar rana
7:43
Faɗuwar rana
18:40
Dare 18:00–06:00
9°
Yiwuwar ruwan sama 19%Iska 12 km/h
Girgije ya rufe sararin sama
Danshi
62%
Fitowar wata
15:15
Faduwar wata
Does not set today
Yanayin wata
Rubun farko
23%Girgije ya rufe sararin sama9°12°15 km/h
Rana 06:00–18:00
12°
Yiwuwar ruwan sama 21%Iska 15 km/h
Ruwan sama a wasu wurare a kusa
Danshi
69%
Ma'aunin UV
4
Fitowar rana
7:44
Faɗuwar rana
18:38
Dare 18:00–06:00
9°
Yiwuwar ruwan sama 23%Iska 12 km/h
Girgije ya rufe sararin sama
Danshi
77%
Fitowar wata
15:43
Faduwar wata
0:33
Yanayin wata
Rubun farko
81%Girgije ya rufe sararin sama9°11°8 km/h
Rana 06:00–18:00
11°
Yiwuwar ruwan sama 60%Iska 6 km/h
Girgije ya rufe sararin sama
Danshi
79%
Ma'aunin UV
3
Fitowar rana
7:45
Faɗuwar rana
18:37
Dare 18:00–06:00
9°
Yiwuwar ruwan sama 66%Iska 5 km/h
Ruwan yayyafi mai sauƙi
Danshi
92%
Fitowar wata
16:06
Faduwar wata
1:37
Yanayin wata
Wata fiye da rabi mai ƙaruwa
65%Ruwan sama a wasu wurare a kusa9°13°15 km/h
Rana 06:00–18:00
13°
Yiwuwar ruwan sama 34%Iska 15 km/h
Ruwan sama a wasu wurare a kusa
Danshi
76%
Ma'aunin UV
3
Fitowar rana
7:47
Faɗuwar rana
18:35
Dare 18:00–06:00
9°
Yiwuwar ruwan sama 27%Iska 12 km/h
Girgije ya rufe sararin sama
Danshi
77%
Fitowar wata
16:26
Faduwar wata
2:40
Yanayin wata
Wata fiye da rabi mai ƙaruwa
19%Ruwan sama a wasu wurare a kusa7°12°13 km/h
Rana 06:00–18:00
12°
Yiwuwar ruwan sama 30%Iska 13 km/h
Ruwan sama a wasu wurare a kusa
Danshi
75%
Ma'aunin UV
4
Fitowar rana
7:48
Faɗuwar rana
18:33
Dare 18:00–06:00
6°
Yiwuwar ruwan sama 13%Iska 10 km/h
Sararin sama a buɗe
Danshi
84%
Fitowar wata
16:45
Faduwar wata
3:43
Yanayin wata
Wata fiye da rabi mai ƙaruwa
7%Ana rana6°15°4 km/h
Rana 06:00–18:00
15°
Yiwuwar ruwan sama 13%Iska 3 km/h
Sararin sama a buɗe
Danshi
64%
Ma'aunin UV
5
Fitowar rana
7:49
Faɗuwar rana
18:32
Dare 18:00–06:00
6°
Yiwuwar ruwan sama 18%Iska 4 km/h
Sararin sama a buɗe
Danshi
64%
Fitowar wata
17:04
Faduwar wata
4:46
Yanayin wata
Cikakken wata
6%Ana rana6°17°9 km/h
Rana 06:00–18:00
17°
Yiwuwar ruwan sama 22%Iska 7 km/h
Sararin sama a buɗe
Danshi
55%
Ma'aunin UV
5
Fitowar rana
7:50
Faɗuwar rana
18:30
Dare 18:00–06:00
7°
Yiwuwar ruwan sama 9%Iska 9 km/h
Sararin sama a buɗe
Danshi
65%
Fitowar wata
17:23
Faduwar wata
5:50
Yanayin wata
Cikakken wata
4%Ana rana7°17°4 km/h
Rana 06:00–18:00
17°
Yiwuwar ruwan sama 8%Iska 2 km/h
Sararin sama a buɗe
Danshi
54%
Ma'aunin UV
5
Fitowar rana
6:52
Faɗuwar rana
17:29
Dare 18:00–06:00
7°
Yiwuwar ruwan sama 15%Iska 4 km/h
Akwai girgije
Danshi
60%
Fitowar wata
16:45
Faduwar wata
5:57
Yanayin wata
Cikakken wata
7%Ana rana7°17°5 km/h
Rana 06:00–18:00
17°
Yiwuwar ruwan sama 13%Iska 4 km/h
Girgije kaɗan
Danshi
51%
Ma'aunin UV
5
Fitowar rana
6:53
Faɗuwar rana
17:28
Dare 18:00–06:00
8°
Yiwuwar ruwan sama 20%Iska 5 km/h
Sararin sama a buɗe
Danshi
63%
Fitowar wata
17:11
Faduwar wata
7:06
Yanayin wata
Cikakken wata
14%Girgije ya rufe sararin sama8°18°10 km/h
Rana 06:00–18:00
18°
Yiwuwar ruwan sama 20%Iska 10 km/h
Girgije ya rufe sararin sama
Danshi
58%
Ma'aunin UV
5
Fitowar rana
6:54
Faɗuwar rana
17:26
Dare 18:00–06:00
10°
Yiwuwar ruwan sama 24%Iska 10 km/h
Girgije ya rufe sararin sama
Hasashen da bai cika ba
Danshi
74%
Fitowar wata
17:42
Faduwar wata
8:18
Yanayin wata
Wata fiye da rabi mai raguwa
Takaitaccen rana da dare yana amfani da hasashen kowace awa. Ruwan sama da iska suna nuna mafi girman kima ta awa; danshi yana nuna matsakaici. Dare yana ci gaba zuwa safiyar gobe.
Hasashen dogon lokaci na iya canjawa. Iska tana nuna mafi girman gudun da aka hasashe a rana.
Halin yanayi
Matsin iska
1025 hPa
Ma'aunin UV
0.1
Yawan girgije
100%
Ruwan sama a yau
0.9 mm
Nisan gani
10 km
Iska mai ƙarfi ta ɗan lokaci
14 km/h
Iska da danshi
Iska
AGKY
7 km/hGudun iska14 km/hIska mai ƙarfi ta ɗan lokaci
Daga 13°
Danshi
78%Danshin iska na gwargwado4°Zafin samuwar raɓa
Tururin ruwa idan aka kwatanta da adadin da iska za ta iya ɗauka.
Faɗakarwar yanayi
Sanarwar hukuma ta WeatherAPI
Ana duba faɗakarwar yanayi…
Faɗin bayanai ya bambanta bisa yanki kuma ba a tabbatar da shi ba. Duba hukumar yanayi ta yankinka don cikakken gargaɗi da jagorar gaggawa.