Tsallaka zuwa yanayi

Hasashen kwanaki 14 na Pomoca

Kwanaki 14 masu zuwa a Pomoca

Faɗakarwar yanayi

Hasashen kowace rana · Kwanaki da lokutan yankin · America/Mexico_City

24%Ana rana23°33°18 km/h

Rana 06:00–18:00

33°
Yiwuwar ruwan sama 37%Iska 18 km/h

Girgije ya rufe sararin sama

Danshi
75%
Ma'aunin UV
10
Fitowar rana
6:04
Faɗuwar rana
17:51

Dare 18:00–06:00

24°
Yiwuwar ruwan sama 38%Iska 13 km/h

Hazo mai laushi

Danshi
87%
Fitowar wata
7:53
Faduwar wata
19:17
Yanayin wata
Jinjirin wata mai ƙaruwa
34%Girgije ya rufe sararin sama23°33°15 km/h

Rana 06:00–18:00

33°
Yiwuwar ruwan sama 38%Iska 15 km/h

Girgije ya rufe sararin sama

Danshi
70%
Ma'aunin UV
10
Fitowar rana
6:04
Faɗuwar rana
17:51

Dare 18:00–06:00

23°
Yiwuwar ruwan sama 34%Iska 12 km/h

Sararin sama a buɗe

Danshi
90%
Fitowar wata
8:53
Faduwar wata
20:06
Yanayin wata
Jinjirin wata mai ƙaruwa
62%Ana rana23°33°17 km/h

Rana 06:00–18:00

33°
Yiwuwar ruwan sama 59%Iska 17 km/h

Ana rana

Danshi
73%
Ma'aunin UV
10
Fitowar rana
6:05
Faɗuwar rana
17:50

Dare 18:00–06:00

23°
Yiwuwar ruwan sama 44%Iska 10 km/h

Sararin sama a buɗe

Danshi
92%
Fitowar wata
9:53
Faduwar wata
20:58
Yanayin wata
Jinjirin wata mai ƙaruwa
82%Girgije ya rufe sararin sama23°31°9 km/h

Rana 06:00–18:00

31°
Yiwuwar ruwan sama 58%Iska 8 km/h

Ruwan sama a wasu wurare a kusa

Danshi
75%
Ma'aunin UV
10
Fitowar rana
6:05
Faɗuwar rana
17:49

Dare 18:00–06:00

24°
Yiwuwar ruwan sama 85%Iska 9 km/h

Girgije ya rufe sararin sama

Danshi
92%
Fitowar wata
10:49
Faduwar wata
21:52
Yanayin wata
Jinjirin wata mai ƙaruwa
74%Girgije ya rufe sararin sama23°27°17 km/h

Rana 06:00–18:00

27°
Yiwuwar ruwan sama 31%Iska 17 km/h

Girgije ya rufe sararin sama

Danshi
86%
Ma'aunin UV
7
Fitowar rana
6:05
Faɗuwar rana
17:48

Dare 18:00–06:00

23°
Yiwuwar ruwan sama 72%Iska 10 km/h

Hazo mai laushi

Danshi
96%
Fitowar wata
11:41
Faduwar wata
22:47
Yanayin wata
Rubun farko
91%Ruwan sama mai sauƙi na ɗan lokaci23°29°13 km/h

Rana 06:00–18:00

29°
Yiwuwar ruwan sama 78%Iska 13 km/h

Ruwan sama mai sauƙi na ɗan lokaci

Danshi
84%
Ma'aunin UV
6
Fitowar rana
6:05
Faɗuwar rana
17:48

Dare 18:00–06:00

23°
Yiwuwar ruwan sama 84%Iska 7 km/h

Ruwan sama mai sauƙi na ɗan lokaci

Danshi
95%
Fitowar wata
12:29
Faduwar wata
23:41
Yanayin wata
Rubun farko
90%Ruwan sama mai sauƙi na ɗan lokaci23°29°18 km/h

Rana 06:00–18:00

29°
Yiwuwar ruwan sama 78%Iska 18 km/h

Ruwan sama mai sauƙi na ɗan lokaci

Danshi
83%
Ma'aunin UV
6
Fitowar rana
6:06
Faɗuwar rana
17:47

Dare 18:00–06:00

22°
Yiwuwar ruwan sama 59%Iska 15 km/h

Ruwan sama a wasu wurare a kusa

Danshi
95%
Fitowar wata
13:11
Faduwar wata
Does not set today
Yanayin wata
Rubun farko
90%Ruwan sama mai sauƙi na ɗan lokaci22°28°18 km/h

Rana 06:00–18:00

28°
Yiwuwar ruwan sama 72%Iska 18 km/h

Ruwan sama mai sauƙi na ɗan lokaci

Danshi
87%
Ma'aunin UV
7
Fitowar rana
6:06
Faɗuwar rana
17:46

Dare 18:00–06:00

23°
Yiwuwar ruwan sama 79%Iska 12 km/h

Ruwan sama mai sauƙi na ɗan lokaci

Danshi
97%
Fitowar wata
13:50
Faduwar wata
0:33
Yanayin wata
Rubun farko
92%Ruwan sama mai sauƙi na ɗan lokaci22°27°17 km/h

Rana 06:00–18:00

27°
Yiwuwar ruwan sama 73%Iska 17 km/h

Ruwan sama mai sauƙi na ɗan lokaci

Danshi
91%
Ma'aunin UV
6
Fitowar rana
6:06
Faɗuwar rana
17:46

Dare 18:00–06:00

23°
Yiwuwar ruwan sama 75%Iska 10 km/h

Ruwan sama mai sauƙi na ɗan lokaci

Danshi
97%
Fitowar wata
14:25
Faduwar wata
1:24
Yanayin wata
Wata fiye da rabi mai ƙaruwa
91%Ruwan sama mai sauƙi na ɗan lokaci23°29°13 km/h

Rana 06:00–18:00

29°
Yiwuwar ruwan sama 78%Iska 13 km/h

Ruwan sama mai sauƙi na ɗan lokaci

Danshi
85%
Ma'aunin UV
6
Fitowar rana
6:06
Faɗuwar rana
17:45

Dare 18:00–06:00

23°
Yiwuwar ruwan sama 82%Iska 9 km/h

Hazo mai laushi

Danshi
95%
Fitowar wata
14:59
Faduwar wata
2:13
Yanayin wata
Wata fiye da rabi mai ƙaruwa
92%Hazo mai laushi23°29°10 km/h

Rana 06:00–18:00

29°
Yiwuwar ruwan sama 72%Iska 10 km/h

Ruwan sama mai sauƙi na ɗan lokaci

Danshi
85%
Ma'aunin UV
6
Fitowar rana
6:07
Faɗuwar rana
17:44

Dare 18:00–06:00

23°
Yiwuwar ruwan sama 79%Iska 10 km/h

Hazo mai kauri

Danshi
95%
Fitowar wata
15:31
Faduwar wata
3:01
Yanayin wata
Wata fiye da rabi mai ƙaruwa
92%Ruwan sama mai sauƙi na ɗan lokaci23°30°10 km/h

Rana 06:00–18:00

30°
Yiwuwar ruwan sama 74%Iska 8 km/h

Ruwan sama mai sauƙi na ɗan lokaci

Danshi
85%
Ma'aunin UV
6
Fitowar rana
6:07
Faɗuwar rana
17:44

Dare 18:00–06:00

24°
Yiwuwar ruwan sama 95%Iska 10 km/h

Ruwan sama mai yawa

Danshi
96%
Fitowar wata
16:04
Faduwar wata
3:49
Yanayin wata
Cikakken wata
93%Ruwan sama mai sauƙi na ɗan lokaci23°28°19 km/h

Rana 06:00–18:00

28°
Yiwuwar ruwan sama 74%Iska 19 km/h

Ruwan sama a wasu wurare a kusa

Danshi
89%
Ma'aunin UV
6
Fitowar rana
6:07
Faɗuwar rana
17:43

Dare 18:00–06:00

23°
Yiwuwar ruwan sama 81%Iska 11 km/h

Ruwan sama mai sauƙi na ɗan lokaci

Danshi
95%
Fitowar wata
16:39
Faduwar wata
4:39
Yanayin wata
Cikakken wata
88%Ruwan sama mai sauƙi na ɗan lokaci23°30°14 km/h

Rana 06:00–18:00

30°
Yiwuwar ruwan sama 64%Iska 14 km/h

Ruwan sama mai sauƙi na ɗan lokaci

Danshi
82%
Ma'aunin UV
6
Fitowar rana
6:08
Faɗuwar rana
17:43

Dare 18:00–06:00

23°
Yiwuwar ruwan sama 80%Iska 10 km/h

Ruwan sama mai sauƙi na ɗan lokaci

Hasashen da bai cika ba

Danshi
96%
Fitowar wata
17:16
Faduwar wata
5:31
Yanayin wata
Cikakken wata

Takaitaccen rana da dare yana amfani da hasashen kowace awa. Ruwan sama da iska suna nuna mafi girman kima ta awa; danshi yana nuna matsakaici. Dare yana ci gaba zuwa safiyar gobe.

Hasashen dogon lokaci na iya canjawa. Iska tana nuna mafi girman gudun da aka hasashe a rana.

Halin yanayi

Matsin iska
1013 hPa
Ma'aunin UV
0
Yawan girgije
97%
Ruwan sama a yau
0.1 mm
Nisan gani
10 km
Iska mai ƙarfi ta ɗan lokaci
35 km/h

Iska da danshi

Iska

AGKY
12 km/hGudun iska35 km/hIska mai ƙarfi ta ɗan lokaci

Daga 63°

Danshi

85%Danshin iska na gwargwado23°Zafin samuwar raɓa

Tururin ruwa idan aka kwatanta da adadin da iska za ta iya ɗauka.

Faɗakarwar yanayi

Sanarwar hukuma ta WeatherAPI

Ana duba faɗakarwar yanayi…

Faɗin bayanai ya bambanta bisa yanki kuma ba a tabbatar da shi ba. Duba hukumar yanayi ta yankinka don cikakken gargaɗi da jagorar gaggawa.

Yanayi a kusa da Pomoca

Saloya 2da. SecciónTabascoSamarkandaTabascoLos SaucesTabascoMedellín y Pigua 1ra. SecciónTabascoEl CedroTabascoLomitasTabascoTierra Amarilla 3ra. SecciónTabascoLa SelvaTabasco

Yanayi a faɗin duniya

LondonBiritaniyaDubaiHaɗaɗɗiyar Daular LarabawaTokyoJapanNew York CityAmurkaSão PauloBirazilCape TownAfirka Ta KuduSydneyOstareliya