Utabiri wa siku kwa siku · Tarehe na saa za eneo · Asia/Manila
SikuHali ya hewaChini zaidi / Juu zaidiUpepo
83%Mvua ya hapa na pale karibu27°28°29 km/h
Siku 06:00–18:00
28°
Uwezekano wa mvua 68%Upepo 29 km/h
Mvua ya ghafla hafifu
Unyevunyevu
81%
Kielezo cha UV
10
Macheo
5:42
Machweo
17:32
Usiku 18:00–06:00
27°
Uwezekano wa mvua 69%Upepo 29 km/h
Mvua ya hapa na pale karibu
Unyevunyevu
79%
Kuchomoza kwa mwezi
8:48
Kutua kwa mwezi
20:16
Awamu ya mwezi
Mwezi mwandamo unaokua
80%Mvua ya hapa na pale karibu27°28°28 km/h
Siku 06:00–18:00
28°
Uwezekano wa mvua 63%Upepo 28 km/h
Mvua ya hapa na pale karibu
Unyevunyevu
77%
Kielezo cha UV
10
Macheo
5:42
Machweo
17:32
Usiku 18:00–06:00
27°
Uwezekano wa mvua 53%Upepo 27 km/h
Mvua ya hapa na pale karibu
Unyevunyevu
79%
Kuchomoza kwa mwezi
9:46
Kutua kwa mwezi
21:10
Awamu ya mwezi
Mwezi mwandamo unaokua
83%Mvua ya hapa na pale karibu27°28°27 km/h
Siku 06:00–18:00
28°
Uwezekano wa mvua 67%Upepo 27 km/h
Mvua ya hapa na pale karibu
Unyevunyevu
80%
Kielezo cha UV
10
Macheo
5:42
Machweo
17:31
Usiku 18:00–06:00
27°
Uwezekano wa mvua 75%Upepo 27 km/h
Mvua ya hapa na pale karibu
Unyevunyevu
79%
Kuchomoza kwa mwezi
10:41
Kutua kwa mwezi
22:04
Awamu ya mwezi
Robo ya kwanza
84%Mvua ya ghafla hafifu27°28°27 km/h
Siku 06:00–18:00
28°
Uwezekano wa mvua 64%Upepo 27 km/h
Mvua ya ghafla hafifu
Unyevunyevu
78%
Kielezo cha UV
10
Macheo
5:42
Machweo
17:31
Usiku 18:00–06:00
27°
Uwezekano wa mvua 71%Upepo 23 km/h
Mvua ya ghafla hafifu
Unyevunyevu
81%
Kuchomoza kwa mwezi
11:31
Kutua kwa mwezi
22:58
Awamu ya mwezi
Robo ya kwanza
87%Mvua ya ghafla hafifu27°28°25 km/h
Siku 06:00–18:00
28°
Uwezekano wa mvua 71%Upepo 25 km/h
Mvua ya ghafla hafifu
Unyevunyevu
82%
Kielezo cha UV
10
Macheo
5:43
Machweo
17:30
Usiku 18:00–06:00
27°
Uwezekano wa mvua 60%Upepo 23 km/h
Mvua ya hapa na pale karibu
Unyevunyevu
82%
Kuchomoza kwa mwezi
12:18
Kutua kwa mwezi
23:50
Awamu ya mwezi
Robo ya kwanza
87%Mvua ya hapa na pale karibu27°28°24 km/h
Siku 06:00–18:00
28°
Uwezekano wa mvua 75%Upepo 24 km/h
Mvua ya ghafla hafifu
Unyevunyevu
81%
Kielezo cha UV
6
Macheo
5:43
Machweo
17:29
Usiku 18:00–06:00
27°
Uwezekano wa mvua 70%Upepo 24 km/h
Mvua ya hapa na pale karibu
Unyevunyevu
81%
Kuchomoza kwa mwezi
13:00
Kutua kwa mwezi
Does not set today
Awamu ya mwezi
Robo ya kwanza
67%Mvua ya hapa na pale karibu27°28°24 km/h
Siku 06:00–18:00
28°
Uwezekano wa mvua 32%Upepo 24 km/h
Mvua ya hapa na pale karibu
Unyevunyevu
78%
Kielezo cha UV
7
Macheo
5:43
Machweo
17:29
Usiku 18:00–06:00
28°
Uwezekano wa mvua 21%Upepo 20 km/h
Anga safi
Unyevunyevu
78%
Kuchomoza kwa mwezi
13:39
Kutua kwa mwezi
0:40
Awamu ya mwezi
Mwezi zaidi ya nusu unaokua
22%Mawingu yametanda27°28°19 km/h
Siku 06:00–18:00
28°
Uwezekano wa mvua 21%Upepo 17 km/h
Mawingu yametanda
Unyevunyevu
75%
Kielezo cha UV
6
Macheo
5:43
Machweo
17:28
Usiku 18:00–06:00
26°
Uwezekano wa mvua 24%Upepo 11 km/h
Mawingu yametanda
Unyevunyevu
79%
Kuchomoza kwa mwezi
14:15
Kutua kwa mwezi
1:28
Awamu ya mwezi
Mwezi zaidi ya nusu unaokua
47%Mawingu yametanda26°28°11 km/h
Siku 06:00–18:00
28°
Uwezekano wa mvua 24%Upepo 11 km/h
Mawingu yametanda
Unyevunyevu
75%
Kielezo cha UV
7
Macheo
5:43
Machweo
17:28
Usiku 18:00–06:00
26°
Uwezekano wa mvua 31%Upepo 10 km/h
Mvua ya hapa na pale karibu
Unyevunyevu
77%
Kuchomoza kwa mwezi
14:50
Kutua kwa mwezi
2:15
Awamu ya mwezi
Mwezi zaidi ya nusu unaokua
20%Mawingu yametanda26°30°17 km/h
Siku 06:00–18:00
30°
Uwezekano wa mvua 25%Upepo 16 km/h
Mawingu yametanda
Unyevunyevu
72%
Kielezo cha UV
8
Macheo
5:43
Machweo
17:27
Usiku 18:00–06:00
25°
Uwezekano wa mvua 23%Upepo 17 km/h
Mawingu yametanda
Unyevunyevu
75%
Kuchomoza kwa mwezi
15:25
Kutua kwa mwezi
3:01
Awamu ya mwezi
Mwezi mpevu
18%Mawingu yametanda25°30°26 km/h
Siku 06:00–18:00
30°
Uwezekano wa mvua 19%Upepo 26 km/h
Mawingu yametanda
Unyevunyevu
68%
Kielezo cha UV
6
Macheo
5:44
Machweo
17:27
Usiku 18:00–06:00
26°
Uwezekano wa mvua 21%Upepo 32 km/h
Mawingu yametanda
Unyevunyevu
75%
Kuchomoza kwa mwezi
16:00
Kutua kwa mwezi
3:48
Awamu ya mwezi
Mwezi mpevu
17%Mawingu yametanda26°30°32 km/h
Siku 06:00–18:00
30°
Uwezekano wa mvua 20%Upepo 32 km/h
Mawingu yametanda
Unyevunyevu
69%
Kielezo cha UV
6
Macheo
5:44
Machweo
17:26
Usiku 18:00–06:00
26°
Uwezekano wa mvua 22%Upepo 27 km/h
Mawingu yametanda
Unyevunyevu
77%
Kuchomoza kwa mwezi
16:38
Kutua kwa mwezi
4:37
Awamu ya mwezi
Mwezi mpevu
20%Mawingu yametanda26°30°30 km/h
Siku 06:00–18:00
30°
Uwezekano wa mvua 21%Upepo 30 km/h
Mawingu yametanda
Unyevunyevu
70%
Kielezo cha UV
6
Macheo
5:44
Machweo
17:26
Usiku 18:00–06:00
26°
Uwezekano wa mvua 24%Upepo 28 km/h
Mawingu yametanda
Unyevunyevu
80%
Kuchomoza kwa mwezi
17:19
Kutua kwa mwezi
5:28
Awamu ya mwezi
Mwezi mpevu
20%Mawingu yametanda26°30°32 km/h
Siku 06:00–18:00
30°
Uwezekano wa mvua 21%Upepo 32 km/h
Mawingu yametanda
Unyevunyevu
72%
Kielezo cha UV
7
Macheo
5:44
Machweo
17:26
Usiku 18:00–06:00
27°
Uwezekano wa mvua 24%Upepo 30 km/h
Mawingu yametanda
Utabiri usiokamilika
Unyevunyevu
80%
Kuchomoza kwa mwezi
18:04
Kutua kwa mwezi
6:22
Awamu ya mwezi
Mwezi zaidi ya nusu unaopungua
Muhtasari wa mchana na usiku hutumia utabiri wa kila saa. Mvua na upepo huonyesha viwango vya juu vya kila saa; unyevunyevu huonyesha wastani. Usiku unaendelea hadi asubuhi inayofuata.
Utabiri wa muda mrefu unaweza kubadilika. Upepo unaonyesha kasi ya juu zaidi iliyotabiriwa kwa siku.
Hali ya hewa
Shinikizo la hewa
1013 hPa
Kielezo cha UV
9.6
Kiwango cha mawingu
100%
Mvua leo
9.1 mm
Umbali wa kuona
10 km
Mivumo ya upepo
30 km/h
Upepo na unyevunyevu
Upepo
KMshKusMag
25 km/hKasi ya upepo30 km/hMivumo ya upepo
Kutoka 26°
Unyevunyevu
81%Unyevunyevu linganishi24°Kiwango cha umande
Mvuke wa maji ukilinganishwa na uwezo wa hewa wa kuuhifadhi.
Tahadhari za hali ya hewa
Taarifa rasmi kupitia WeatherAPI
Inakagua tahadhari za hali ya hewa…
Upeo wa huduma hutofautiana kwa eneo na haujathibitishwa. Wasiliana na mamlaka ya hali ya hewa ya eneo lako kwa maonyo kamili na maelekezo ya dharura.