Utabiri wa siku kwa siku · Tarehe na saa za eneo · Asia/Manila
SikuHali ya hewaChini zaidi / Juu zaidiUpepo
74%Mvua ya hapa na pale karibu22°29°20 km/h
Siku 06:00–18:00
29°
Uwezekano wa mvua 63%Upepo 20 km/h
Mvua ya hapa na pale karibu
Unyevunyevu
77%
Kielezo cha UV
9
Macheo
5:46
Machweo
17:32
Usiku 18:00–06:00
20°
Uwezekano wa mvua 26%Upepo 16 km/h
Anga safi
Unyevunyevu
89%
Kuchomoza kwa mwezi
8:59
Kutua kwa mwezi
20:09
Awamu ya mwezi
Mwezi mwandamo unaokua
11%Jua20°31°12 km/h
Siku 06:00–18:00
31°
Uwezekano wa mvua 17%Upepo 10 km/h
Jua
Unyevunyevu
70%
Kielezo cha UV
10
Macheo
5:46
Machweo
17:31
Usiku 18:00–06:00
21°
Uwezekano wa mvua 19%Upepo 12 km/h
Anga safi
Unyevunyevu
78%
Kuchomoza kwa mwezi
9:57
Kutua kwa mwezi
21:02
Awamu ya mwezi
Mwezi mwandamo unaokua
10%Jua21°31°10 km/h
Siku 06:00–18:00
31°
Uwezekano wa mvua 23%Upepo 10 km/h
Jua
Unyevunyevu
66%
Kielezo cha UV
10
Macheo
5:47
Machweo
17:30
Usiku 18:00–06:00
23°
Uwezekano wa mvua 30%Upepo 8 km/h
Anga safi
Unyevunyevu
84%
Kuchomoza kwa mwezi
10:52
Kutua kwa mwezi
21:57
Awamu ya mwezi
Robo ya kwanza
28%Mawingu yametanda22°32°10 km/h
Siku 06:00–18:00
32°
Uwezekano wa mvua 30%Upepo 10 km/h
Mvua ya hapa na pale karibu
Unyevunyevu
68%
Kielezo cha UV
9
Macheo
5:47
Machweo
17:30
Usiku 18:00–06:00
22°
Uwezekano wa mvua 21%Upepo 8 km/h
Anga safi
Unyevunyevu
87%
Kuchomoza kwa mwezi
11:42
Kutua kwa mwezi
22:51
Awamu ya mwezi
Robo ya kwanza
57%Jua22°32°14 km/h
Siku 06:00–18:00
32°
Uwezekano wa mvua 40%Upepo 14 km/h
Mvua ya hapa na pale karibu
Unyevunyevu
71%
Kielezo cha UV
7
Macheo
5:47
Machweo
17:29
Usiku 18:00–06:00
23°
Uwezekano wa mvua 35%Upepo 12 km/h
Ukungu hafifu
Unyevunyevu
92%
Kuchomoza kwa mwezi
12:28
Kutua kwa mwezi
23:44
Awamu ya mwezi
Robo ya kwanza
27%Jua23°33°16 km/h
Siku 06:00–18:00
33°
Uwezekano wa mvua 19%Upepo 16 km/h
Mvua ya hapa na pale karibu
Unyevunyevu
72%
Kielezo cha UV
8
Macheo
5:48
Machweo
17:28
Usiku 18:00–06:00
23°
Uwezekano wa mvua 19%Upepo 13 km/h
Anga safi
Unyevunyevu
89%
Kuchomoza kwa mwezi
13:09
Kutua kwa mwezi
Does not set today
Awamu ya mwezi
Robo ya kwanza
14%Jua23°32°18 km/h
Siku 06:00–18:00
32°
Uwezekano wa mvua 15%Upepo 18 km/h
Mvua ya hapa na pale karibu
Unyevunyevu
72%
Kielezo cha UV
8
Macheo
5:48
Machweo
17:28
Usiku 18:00–06:00
23°
Uwezekano wa mvua 42%Upepo 16 km/h
Ukungu hafifu
Unyevunyevu
93%
Kuchomoza kwa mwezi
13:46
Kutua kwa mwezi
0:36
Awamu ya mwezi
Mwezi zaidi ya nusu unaokua
66%Mvua ya hapa na pale karibu23°32°26 km/h
Siku 06:00–18:00
32°
Uwezekano wa mvua 38%Upepo 26 km/h
Mvua ya hapa na pale karibu
Unyevunyevu
74%
Kielezo cha UV
7
Macheo
5:48
Machweo
17:27
Usiku 18:00–06:00
22°
Uwezekano wa mvua 39%Upepo 22 km/h
Mvua ya hapa na pale karibu
Unyevunyevu
91%
Kuchomoza kwa mwezi
14:20
Kutua kwa mwezi
1:26
Awamu ya mwezi
Mwezi zaidi ya nusu unaokua
86%Mvua ya ghafla hafifu22°28°30 km/h
Siku 06:00–18:00
28°
Uwezekano wa mvua 50%Upepo 30 km/h
Mvua ya ghafla hafifu
Unyevunyevu
79%
Kielezo cha UV
6
Macheo
5:48
Machweo
17:26
Usiku 18:00–06:00
22°
Uwezekano wa mvua 57%Upepo 21 km/h
Mvua ya ghafla hafifu
Unyevunyevu
91%
Kuchomoza kwa mwezi
14:54
Kutua kwa mwezi
2:14
Awamu ya mwezi
Mwezi zaidi ya nusu unaokua
87%Mvua ya ghafla hafifu22°24°30 km/h
Siku 06:00–18:00
24°
Uwezekano wa mvua 57%Upepo 29 km/h
Mvua ya ghafla hafifu
Unyevunyevu
87%
Kielezo cha UV
5
Macheo
5:49
Machweo
17:26
Usiku 18:00–06:00
24°
Uwezekano wa mvua 38%Upepo 32 km/h
Mvua ya hapa na pale karibu
Unyevunyevu
82%
Kuchomoza kwa mwezi
15:26
Kutua kwa mwezi
3:02
Awamu ya mwezi
Mwezi mpevu
66%Mvua ya hapa na pale karibu24°28°39 km/h
Siku 06:00–18:00
27°
Uwezekano wa mvua 29%Upepo 33 km/h
Mvua ya hapa na pale karibu
Unyevunyevu
72%
Kielezo cha UV
6
Macheo
5:49
Machweo
17:25
Usiku 18:00–06:00
24°
Uwezekano wa mvua 79%Upepo 39 km/h
Mvua hafifu
Unyevunyevu
69%
Kuchomoza kwa mwezi
16:00
Kutua kwa mwezi
3:51
Awamu ya mwezi
Mwezi mpevu
87%Mawingu yametanda24°27°37 km/h
Siku 06:00–18:00
27°
Uwezekano wa mvua 76%Upepo 27 km/h
Manyunyu hafifu
Unyevunyevu
81%
Kielezo cha UV
6
Macheo
5:49
Machweo
17:25
Usiku 18:00–06:00
26°
Uwezekano wa mvua 27%Upepo 28 km/h
Mawingu yametanda
Unyevunyevu
70%
Kuchomoza kwa mwezi
16:36
Kutua kwa mwezi
4:41
Awamu ya mwezi
Mwezi mpevu
49%Mvua ya hapa na pale karibu25°32°28 km/h
Siku 06:00–18:00
32°
Uwezekano wa mvua 25%Upepo 27 km/h
Mvua ya hapa na pale karibu
Unyevunyevu
67%
Kielezo cha UV
8
Macheo
5:50
Machweo
17:24
Usiku 18:00–06:00
23°
Uwezekano wa mvua 25%Upepo 9 km/h
Mawingu yametanda
Unyevunyevu
81%
Kuchomoza kwa mwezi
17:15
Kutua kwa mwezi
5:34
Awamu ya mwezi
Mwezi mpevu
36%Mawingu yametanda23°32°13 km/h
Siku 06:00–18:00
32°
Uwezekano wa mvua 27%Upepo 13 km/h
Jua
Unyevunyevu
67%
Kielezo cha UV
8
Macheo
5:50
Machweo
17:24
Usiku 18:00–06:00
25°
Uwezekano wa mvua 29%Upepo 13 km/h
Mawingu yametanda
Utabiri usiokamilika
Unyevunyevu
85%
Kuchomoza kwa mwezi
17:59
Kutua kwa mwezi
6:31
Awamu ya mwezi
Mwezi zaidi ya nusu unaopungua
Muhtasari wa mchana na usiku hutumia utabiri wa kila saa. Mvua na upepo huonyesha viwango vya juu vya kila saa; unyevunyevu huonyesha wastani. Usiku unaendelea hadi asubuhi inayofuata.
Utabiri wa muda mrefu unaweza kubadilika. Upepo unaonyesha kasi ya juu zaidi iliyotabiriwa kwa siku.
Hali ya hewa
Shinikizo la hewa
1015 hPa
Kielezo cha UV
0
Kiwango cha mawingu
5%
Mvua leo
4.5 mm
Umbali wa kuona
2 km
Mivumo ya upepo
6 km/h
Upepo na unyevunyevu
Upepo
KMshKusMag
6 km/hKasi ya upepo6 km/hMivumo ya upepo
Kutoka 10°
Unyevunyevu
95%Unyevunyevu linganishi22°Kiwango cha umande
Mvuke wa maji ukilinganishwa na uwezo wa hewa wa kuuhifadhi.
Tahadhari za hali ya hewa
Taarifa rasmi kupitia WeatherAPI
Inakagua tahadhari za hali ya hewa…
Upeo wa huduma hutofautiana kwa eneo na haujathibitishwa. Wasiliana na mamlaka ya hali ya hewa ya eneo lako kwa maonyo kamili na maelekezo ya dharura.