Utabiri wa siku kwa siku · Tarehe na saa za eneo · Europe/London
SikuHali ya hewaChini zaidi / Juu zaidiUpepo
18%Jua11°20°35 km/h
Siku 06:00–18:00
20°
Uwezekano wa mvua 36%Upepo 35 km/h
Anga safi
Unyevunyevu
66%
Kielezo cha UV
2
Macheo
7:24
Machweo
18:15
Usiku 18:00–06:00
9°
Uwezekano wa mvua 29%Upepo 23 km/h
Jua
Unyevunyevu
84%
Kuchomoza kwa mwezi
11:17
Kutua kwa mwezi
18:53
Awamu ya mwezi
Mwezi mwandamo unaokua
16%Mawingu yametanda9°19°26 km/h
Siku 06:00–18:00
19°
Uwezekano wa mvua 27%Upepo 26 km/h
Mawingu yametanda
Unyevunyevu
70%
Kielezo cha UV
2
Macheo
7:25
Machweo
18:12
Usiku 18:00–06:00
13°
Uwezekano wa mvua 25%Upepo 21 km/h
Mawingu yametanda
Unyevunyevu
79%
Kuchomoza kwa mwezi
12:33
Kutua kwa mwezi
19:29
Awamu ya mwezi
Mwezi mwandamo unaokua
24%Mawingu yametanda13°22°28 km/h
Siku 06:00–18:00
22°
Uwezekano wa mvua 26%Upepo 28 km/h
Mvua ya hapa na pale karibu
Unyevunyevu
71%
Kielezo cha UV
1
Macheo
7:27
Machweo
18:10
Usiku 18:00–06:00
12°
Uwezekano wa mvua 51%Upepo 19 km/h
Anga safi
Unyevunyevu
93%
Kuchomoza kwa mwezi
13:38
Kutua kwa mwezi
20:18
Awamu ya mwezi
Mwezi mwandamo unaokua
73%Jua9°15°24 km/h
Siku 06:00–18:00
15°
Uwezekano wa mvua 83%Upepo 24 km/h
Mvua ya hapa na pale karibu
Unyevunyevu
76%
Kielezo cha UV
2
Macheo
7:29
Machweo
18:08
Usiku 18:00–06:00
7°
Uwezekano wa mvua 12%Upepo 18 km/h
Jua
Unyevunyevu
76%
Kuchomoza kwa mwezi
14:28
Kutua kwa mwezi
21:19
Awamu ya mwezi
Robo ya kwanza
17%Jua7°12°31 km/h
Siku 06:00–18:00
12°
Uwezekano wa mvua 13%Upepo 31 km/h
Anga safi
Unyevunyevu
65%
Kielezo cha UV
3
Macheo
7:30
Machweo
18:06
Usiku 18:00–06:00
7°
Uwezekano wa mvua 27%Upepo 22 km/h
Mvua ya hapa na pale karibu
Unyevunyevu
73%
Kuchomoza kwa mwezi
15:05
Kutua kwa mwezi
22:27
Awamu ya mwezi
Robo ya kwanza
22%Mawingu yametanda6°12°21 km/h
Siku 06:00–18:00
12°
Uwezekano wa mvua 14%Upepo 19 km/h
Anga safi
Unyevunyevu
66%
Kielezo cha UV
4
Macheo
7:32
Machweo
18:04
Usiku 18:00–06:00
6°
Uwezekano wa mvua 27%Upepo 14 km/h
Mawingu yametanda
Unyevunyevu
86%
Kuchomoza kwa mwezi
15:30
Kutua kwa mwezi
23:39
Awamu ya mwezi
Robo ya kwanza
25%Mawingu yametanda5°13°21 km/h
Siku 06:00–18:00
12°
Uwezekano wa mvua 31%Upepo 16 km/h
Mvua ya hapa na pale karibu
Unyevunyevu
89%
Kielezo cha UV
3
Macheo
7:34
Machweo
18:02
Usiku 18:00–06:00
12°
Uwezekano wa mvua 28%Upepo 24 km/h
Mawingu yametanda
Unyevunyevu
85%
Kuchomoza kwa mwezi
15:50
Kutua kwa mwezi
Does not set today
Awamu ya mwezi
Robo ya kwanza
10%Jua12°17°29 km/h
Siku 06:00–18:00
17°
Uwezekano wa mvua 17%Upepo 29 km/h
Jua
Unyevunyevu
70%
Kielezo cha UV
5
Macheo
7:35
Machweo
18:00
Usiku 18:00–06:00
10°
Uwezekano wa mvua 13%Upepo 26 km/h
Anga safi
Unyevunyevu
78%
Kuchomoza kwa mwezi
16:04
Kutua kwa mwezi
0:52
Awamu ya mwezi
Mwezi zaidi ya nusu unaokua
10%Jua10°19°18 km/h
Siku 06:00–18:00
19°
Uwezekano wa mvua 14%Upepo 13 km/h
Anga safi
Unyevunyevu
70%
Kielezo cha UV
5
Macheo
7:37
Machweo
17:58
Usiku 18:00–06:00
11°
Uwezekano wa mvua 38%Upepo 7 km/h
Ukungu hafifu
Unyevunyevu
89%
Kuchomoza kwa mwezi
16:17
Kutua kwa mwezi
2:04
Awamu ya mwezi
Mwezi zaidi ya nusu unaokua
20%Ukungu hafifu11°18°16 km/h
Siku 06:00–18:00
18°
Uwezekano wa mvua 38%Upepo 14 km/h
Ukungu hafifu
Unyevunyevu
76%
Kielezo cha UV
5
Macheo
7:39
Machweo
17:56
Usiku 18:00–06:00
13°
Uwezekano wa mvua 38%Upepo 16 km/h
Mvua ya hapa na pale karibu
Unyevunyevu
89%
Kuchomoza kwa mwezi
16:28
Kutua kwa mwezi
3:15
Awamu ya mwezi
Mwezi zaidi ya nusu unaokua
20%Mawingu yametanda10°17°18 km/h
Siku 06:00–18:00
17°
Uwezekano wa mvua 32%Upepo 18 km/h
Mawingu yametanda
Unyevunyevu
74%
Kielezo cha UV
5
Macheo
7:41
Machweo
17:54
Usiku 18:00–06:00
8°
Uwezekano wa mvua 31%Upepo 12 km/h
Anga safi
Unyevunyevu
81%
Kuchomoza kwa mwezi
16:39
Kutua kwa mwezi
4:26
Awamu ya mwezi
Mwezi mpevu
14%Mawingu yametanda7°14°19 km/h
Siku 06:00–18:00
14°
Uwezekano wa mvua 18%Upepo 18 km/h
Mawingu yametanda
Unyevunyevu
67%
Kielezo cha UV
4
Macheo
7:42
Machweo
17:52
Usiku 18:00–06:00
8°
Uwezekano wa mvua 28%Upepo 20 km/h
Mawingu yametanda
Unyevunyevu
79%
Kuchomoza kwa mwezi
16:50
Kutua kwa mwezi
5:39
Awamu ya mwezi
Mwezi mpevu
10%Jua8°15°20 km/h
Siku 06:00–18:00
15°
Uwezekano wa mvua 16%Upepo 20 km/h
Anga safi
Unyevunyevu
66%
Kielezo cha UV
4
Macheo
6:44
Machweo
16:50
Usiku 18:00–06:00
8°
Uwezekano wa mvua 25%Upepo 7 km/h
Mawingu yametanda
Unyevunyevu
77%
Kuchomoza kwa mwezi
16:04
Kutua kwa mwezi
5:54
Awamu ya mwezi
Mwezi mpevu
77%Mawingu yametanda8°15°17 km/h
Siku 06:00–18:00
15°
Uwezekano wa mvua 61%Upepo 17 km/h
Mawingu yametanda
Unyevunyevu
68%
Kielezo cha UV
3
Macheo
6:46
Machweo
16:48
Usiku 18:00–06:00
10°
Uwezekano wa mvua 74%Upepo 13 km/h
Mawingu yametanda
Utabiri usiokamilika
Unyevunyevu
93%
Kuchomoza kwa mwezi
16:21
Kutua kwa mwezi
7:13
Awamu ya mwezi
Mwezi mpevu
Muhtasari wa mchana na usiku hutumia utabiri wa kila saa. Mvua na upepo huonyesha viwango vya juu vya kila saa; unyevunyevu huonyesha wastani. Usiku unaendelea hadi asubuhi inayofuata.
Utabiri wa muda mrefu unaweza kubadilika. Upepo unaonyesha kasi ya juu zaidi iliyotabiriwa kwa siku.
Hali ya hewa
Shinikizo la hewa
1026 hPa
Kielezo cha UV
0
Kiwango cha mawingu
7%
Mvua leo
0.1 mm
Umbali wa kuona
10 km
Mivumo ya upepo
39 km/h
Upepo na unyevunyevu
Upepo
KMshKusMag
17 km/hKasi ya upepo39 km/hMivumo ya upepo
Kutoka 262°
Unyevunyevu
79%Unyevunyevu linganishi9°Kiwango cha umande
Mvuke wa maji ukilinganishwa na uwezo wa hewa wa kuuhifadhi.
Tahadhari za hali ya hewa
Taarifa rasmi kupitia WeatherAPI
Inakagua tahadhari za hali ya hewa…
Upeo wa huduma hutofautiana kwa eneo na haujathibitishwa. Wasiliana na mamlaka ya hali ya hewa ya eneo lako kwa maonyo kamili na maelekezo ya dharura.