Utabiri wa siku kwa siku · Tarehe na saa za eneo · Europe/Paris
SikuHali ya hewaChini zaidi / Juu zaidiUpepo
11%Jua9°17°12 km/h
Siku 06:00–18:00
17°
Uwezekano wa mvua 32%Upepo 8 km/h
Jua
Unyevunyevu
71%
Kielezo cha UV
3
Macheo
7:56
Machweo
18:48
Usiku 18:00–06:00
9°
Uwezekano wa mvua 24%Upepo 7 km/h
Mawingu yametanda
Unyevunyevu
76%
Kuchomoza kwa mwezi
12:53
Kutua kwa mwezi
20:14
Awamu ya mwezi
Mwezi mwandamo unaokua
14%Mawingu yametanda8°19°9 km/h
Siku 06:00–18:00
19°
Uwezekano wa mvua 20%Upepo 9 km/h
Mawingu kiasi
Unyevunyevu
66%
Kielezo cha UV
2
Macheo
7:57
Machweo
18:46
Usiku 18:00–06:00
10°
Uwezekano wa mvua 22%Upepo 7 km/h
Mawingu yametanda
Unyevunyevu
76%
Kuchomoza kwa mwezi
13:57
Kutua kwa mwezi
21:04
Awamu ya mwezi
Mwezi mwandamo unaokua
10%Jua9°21°17 km/h
Siku 06:00–18:00
21°
Uwezekano wa mvua 12%Upepo 13 km/h
Anga safi
Unyevunyevu
68%
Kielezo cha UV
2
Macheo
7:59
Machweo
18:44
Usiku 18:00–06:00
10°
Uwezekano wa mvua 51%Upepo 23 km/h
Mawingu yametanda
Unyevunyevu
82%
Kuchomoza kwa mwezi
14:48
Kutua kwa mwezi
22:03
Awamu ya mwezi
Robo ya kwanza
85%Mvua ya hapa na pale karibu9°13°26 km/h
Siku 06:00–18:00
11°
Uwezekano wa mvua 72%Upepo 26 km/h
Manyunyu hafifu
Unyevunyevu
91%
Kielezo cha UV
0
Macheo
8:01
Machweo
18:42
Usiku 18:00–06:00
8°
Uwezekano wa mvua 59%Upepo 23 km/h
Mvua ya hapa na pale karibu
Unyevunyevu
88%
Kuchomoza kwa mwezi
15:26
Kutua kwa mwezi
23:10
Awamu ya mwezi
Robo ya kwanza
73%Mawingu yametanda8°12°23 km/h
Siku 06:00–18:00
12°
Uwezekano wa mvua 33%Upepo 22 km/h
Mawingu yametanda
Unyevunyevu
86%
Kielezo cha UV
3
Macheo
8:02
Machweo
18:40
Usiku 18:00–06:00
7°
Uwezekano wa mvua 31%Upepo 18 km/h
Mawingu yametanda
Unyevunyevu
83%
Kuchomoza kwa mwezi
15:54
Kutua kwa mwezi
Does not set today
Awamu ya mwezi
Robo ya kwanza
13%Mawingu yametanda7°16°22 km/h
Siku 06:00–18:00
16°
Uwezekano wa mvua 27%Upepo 22 km/h
Jua
Unyevunyevu
73%
Kielezo cha UV
5
Macheo
8:04
Machweo
18:38
Usiku 18:00–06:00
8°
Uwezekano wa mvua 10%Upepo 22 km/h
Mawingu kiasi
Unyevunyevu
67%
Kuchomoza kwa mwezi
16:15
Kutua kwa mwezi
0:20
Awamu ya mwezi
Robo ya kwanza
4%Jua7°15°27 km/h
Siku 06:00–18:00
15°
Uwezekano wa mvua 7%Upepo 27 km/h
Anga safi
Unyevunyevu
57%
Kielezo cha UV
5
Macheo
8:05
Machweo
18:36
Usiku 18:00–06:00
6°
Uwezekano wa mvua 14%Upepo 24 km/h
Jua
Unyevunyevu
61%
Kuchomoza kwa mwezi
16:32
Kutua kwa mwezi
1:30
Awamu ya mwezi
Mwezi zaidi ya nusu unaokua
5%Jua5°15°25 km/h
Siku 06:00–18:00
15°
Uwezekano wa mvua 7%Upepo 25 km/h
Anga safi
Unyevunyevu
63%
Kielezo cha UV
4
Macheo
8:07
Machweo
18:34
Usiku 18:00–06:00
6°
Uwezekano wa mvua 13%Upepo 15 km/h
Jua
Unyevunyevu
79%
Kuchomoza kwa mwezi
16:46
Kutua kwa mwezi
2:40
Awamu ya mwezi
Mwezi zaidi ya nusu unaokua
7%Jua6°16°14 km/h
Siku 06:00–18:00
16°
Uwezekano wa mvua 14%Upepo 14 km/h
Anga safi
Unyevunyevu
70%
Kielezo cha UV
5
Macheo
8:08
Machweo
18:32
Usiku 18:00–06:00
7°
Uwezekano wa mvua 12%Upepo 9 km/h
Jua
Unyevunyevu
80%
Kuchomoza kwa mwezi
16:59
Kutua kwa mwezi
3:49
Awamu ya mwezi
Mwezi zaidi ya nusu unaokua
12%Mawingu yametanda7°16°5 km/h
Siku 06:00–18:00
16°
Uwezekano wa mvua 27%Upepo 5 km/h
Mawingu yametanda
Unyevunyevu
68%
Kielezo cha UV
5
Macheo
8:10
Machweo
18:30
Usiku 18:00–06:00
9°
Uwezekano wa mvua 23%Upepo 5 km/h
Mawingu yametanda
Unyevunyevu
73%
Kuchomoza kwa mwezi
17:12
Kutua kwa mwezi
4:58
Awamu ya mwezi
Mwezi mpevu
60%Mawingu yametanda8°16°9 km/h
Siku 06:00–18:00
16°
Uwezekano wa mvua 30%Upepo 9 km/h
Mawingu yametanda
Unyevunyevu
76%
Kielezo cha UV
5
Macheo
8:12
Machweo
18:29
Usiku 18:00–06:00
12°
Uwezekano wa mvua 74%Upepo 9 km/h
Ukungu mzito
Unyevunyevu
92%
Kuchomoza kwa mwezi
17:26
Kutua kwa mwezi
6:09
Awamu ya mwezi
Mwezi mpevu
82%Ukungu mzito10°16°9 km/h
Siku 06:00–18:00
16°
Uwezekano wa mvua 58%Upepo 8 km/h
Mvua ya hapa na pale karibu
Unyevunyevu
85%
Kielezo cha UV
4
Macheo
7:13
Machweo
17:27
Usiku 18:00–06:00
9°
Uwezekano wa mvua 30%Upepo 7 km/h
Mawingu yametanda
Unyevunyevu
87%
Kuchomoza kwa mwezi
16:41
Kutua kwa mwezi
6:22
Awamu ya mwezi
Mwezi mpevu
87%Mawingu yametanda9°13°17 km/h
Siku 06:00–18:00
13°
Uwezekano wa mvua 68%Upepo 17 km/h
Mawingu yametanda
Unyevunyevu
85%
Kielezo cha UV
3
Macheo
7:15
Machweo
17:25
Usiku 18:00–06:00
10°
Uwezekano wa mvua 78%Upepo 24 km/h
Mvua ya hapa na pale karibu
Unyevunyevu
97%
Kuchomoza kwa mwezi
17:00
Kutua kwa mwezi
7:38
Awamu ya mwezi
Mwezi mpevu
93%Mawingu yametanda9°12°44 km/h
Siku 06:00–18:00
12°
Uwezekano wa mvua 86%Upepo 44 km/h
Mawingu yametanda
Unyevunyevu
91%
Kielezo cha UV
3
Macheo
7:16
Machweo
17:23
Usiku 18:00–06:00
9°
Uwezekano wa mvua 81%Upepo 15 km/h
Mawingu yametanda
Utabiri usiokamilika
Unyevunyevu
93%
Kuchomoza kwa mwezi
17:26
Kutua kwa mwezi
8:58
Awamu ya mwezi
Mwezi zaidi ya nusu unaopungua
Muhtasari wa mchana na usiku hutumia utabiri wa kila saa. Mvua na upepo huonyesha viwango vya juu vya kila saa; unyevunyevu huonyesha wastani. Usiku unaendelea hadi asubuhi inayofuata.
Utabiri wa muda mrefu unaweza kubadilika. Upepo unaonyesha kasi ya juu zaidi iliyotabiriwa kwa siku.
Hali ya hewa
Shinikizo la hewa
1031 hPa
Kielezo cha UV
0.5
Kiwango cha mawingu
100%
Mvua leo
0 mm
Umbali wa kuona
10 km
Mivumo ya upepo
11 km/h
Upepo na unyevunyevu
Upepo
KMshKusMag
4 km/hKasi ya upepo11 km/hMivumo ya upepo
Kutoka 248°
Unyevunyevu
82%Unyevunyevu linganishi9°Kiwango cha umande
Mvuke wa maji ukilinganishwa na uwezo wa hewa wa kuuhifadhi.
Tahadhari za hali ya hewa
Taarifa rasmi kupitia WeatherAPI
Inakagua tahadhari za hali ya hewa…
Upeo wa huduma hutofautiana kwa eneo na haujathibitishwa. Wasiliana na mamlaka ya hali ya hewa ya eneo lako kwa maonyo kamili na maelekezo ya dharura.