Utabiri wa siku kwa siku · Tarehe na saa za eneo · Europe/Paris
SikuHali ya hewaChini zaidi / Juu zaidiUpepo
54%Mawingu yametanda11°15°21 km/h
Siku 06:00–18:00
15°
Uwezekano wa mvua 49%Upepo 21 km/h
Mawingu yametanda
Unyevunyevu
77%
Kielezo cha UV
1
Macheo
8:15
Machweo
19:15
Usiku 18:00–06:00
14°
Uwezekano wa mvua 46%Upepo 18 km/h
Ukungu mzito
Unyevunyevu
97%
Kuchomoza kwa mwezi
10:38
Kutua kwa mwezi
19:32
Awamu ya mwezi
Mwezi mwandamo unaokua
64%Mvua ya hapa na pale karibu12°22°23 km/h
Siku 06:00–18:00
22°
Uwezekano wa mvua 46%Upepo 23 km/h
Mvua ya hapa na pale karibu
Unyevunyevu
81%
Kielezo cha UV
3
Macheo
8:16
Machweo
19:13
Usiku 18:00–06:00
10°
Uwezekano wa mvua 43%Upepo 15 km/h
Ukungu hafifu
Unyevunyevu
96%
Kuchomoza kwa mwezi
11:59
Kutua kwa mwezi
20:02
Awamu ya mwezi
Mwezi mwandamo unaokua
9%Jua9°20°8 km/h
Siku 06:00–18:00
20°
Uwezekano wa mvua 38%Upepo 8 km/h
Jua
Unyevunyevu
69%
Kielezo cha UV
2
Macheo
8:18
Machweo
19:11
Usiku 18:00–06:00
11°
Uwezekano wa mvua 14%Upepo 10 km/h
Jua
Unyevunyevu
59%
Kuchomoza kwa mwezi
13:13
Kutua kwa mwezi
20:41
Awamu ya mwezi
Mwezi mwandamo unaokua
6%Jua11°23°12 km/h
Siku 06:00–18:00
23°
Uwezekano wa mvua 21%Upepo 12 km/h
Mawingu kiasi
Unyevunyevu
60%
Kielezo cha UV
3
Macheo
8:19
Machweo
19:09
Usiku 18:00–06:00
12°
Uwezekano wa mvua 9%Upepo 11 km/h
Jua
Unyevunyevu
68%
Kuchomoza kwa mwezi
14:17
Kutua kwa mwezi
21:30
Awamu ya mwezi
Mwezi mwandamo unaokua
45%Jua12°20°22 km/h
Siku 06:00–18:00
20°
Uwezekano wa mvua 42%Upepo 22 km/h
Anga safi
Unyevunyevu
79%
Kielezo cha UV
5
Macheo
8:21
Machweo
19:07
Usiku 18:00–06:00
9°
Uwezekano wa mvua 53%Upepo 19 km/h
Mvua ya hapa na pale karibu
Unyevunyevu
86%
Kuchomoza kwa mwezi
15:08
Kutua kwa mwezi
22:30
Awamu ya mwezi
Robo ya kwanza
19%Mvua ya hapa na pale karibu8°16°25 km/h
Siku 06:00–18:00
16°
Uwezekano wa mvua 32%Upepo 25 km/h
Mvua ya hapa na pale karibu
Unyevunyevu
66%
Kielezo cha UV
4
Macheo
8:22
Machweo
19:05
Usiku 18:00–06:00
6°
Uwezekano wa mvua 14%Upepo 23 km/h
Anga safi
Unyevunyevu
64%
Kuchomoza kwa mwezi
15:46
Kutua kwa mwezi
23:36
Awamu ya mwezi
Robo ya kwanza
5%Jua5°14°25 km/h
Siku 06:00–18:00
14°
Uwezekano wa mvua 13%Upepo 25 km/h
Anga safi
Unyevunyevu
55%
Kielezo cha UV
4
Macheo
8:24
Machweo
19:03
Usiku 18:00–06:00
4°
Uwezekano wa mvua 25%Upepo 20 km/h
Jua
Unyevunyevu
74%
Kuchomoza kwa mwezi
16:15
Kutua kwa mwezi
Does not set today
Awamu ya mwezi
Robo ya kwanza
41%Mawingu yametanda4°12°21 km/h
Siku 06:00–18:00
12°
Uwezekano wa mvua 37%Upepo 21 km/h
Mawingu yametanda
Unyevunyevu
80%
Kielezo cha UV
3
Macheo
8:25
Machweo
19:01
Usiku 18:00–06:00
10°
Uwezekano wa mvua 27%Upepo 20 km/h
Mawingu yametanda
Unyevunyevu
80%
Kuchomoza kwa mwezi
16:36
Kutua kwa mwezi
0:46
Awamu ya mwezi
Robo ya kwanza
10%Mawingu yametanda10°18°22 km/h
Siku 06:00–18:00
18°
Uwezekano wa mvua 23%Upepo 22 km/h
Mawingu yametanda
Unyevunyevu
62%
Kielezo cha UV
5
Macheo
8:27
Machweo
19:00
Usiku 18:00–06:00
5°
Uwezekano wa mvua 3%Upepo 21 km/h
Jua
Unyevunyevu
50%
Kuchomoza kwa mwezi
16:54
Kutua kwa mwezi
1:56
Awamu ya mwezi
Mwezi zaidi ya nusu unaokua
1%Jua3°14°19 km/h
Siku 06:00–18:00
14°
Uwezekano wa mvua 3%Upepo 19 km/h
Anga safi
Unyevunyevu
40%
Kielezo cha UV
4
Macheo
8:29
Machweo
18:58
Usiku 18:00–06:00
8°
Uwezekano wa mvua 34%Upepo 12 km/h
Mawingu
Unyevunyevu
62%
Kuchomoza kwa mwezi
17:08
Kutua kwa mwezi
3:05
Awamu ya mwezi
Mwezi zaidi ya nusu unaokua
22%Mawingu yametanda11°22°13 km/h
Siku 06:00–18:00
22°
Uwezekano wa mvua 39%Upepo 13 km/h
Mawingu yametanda
Unyevunyevu
77%
Kielezo cha UV
5
Macheo
8:30
Machweo
18:56
Usiku 18:00–06:00
15°
Uwezekano wa mvua 24%Upepo 10 km/h
Mawingu yametanda
Unyevunyevu
76%
Kuchomoza kwa mwezi
17:22
Kutua kwa mwezi
4:13
Awamu ya mwezi
Mwezi zaidi ya nusu unaokua
15%Mawingu yametanda11°20°14 km/h
Siku 06:00–18:00
20°
Uwezekano wa mvua 24%Upepo 14 km/h
Mawingu yametanda
Unyevunyevu
61%
Kielezo cha UV
4
Macheo
8:32
Machweo
18:54
Usiku 18:00–06:00
8°
Uwezekano wa mvua 20%Upepo 13 km/h
Mawingu yametanda
Unyevunyevu
64%
Kuchomoza kwa mwezi
17:35
Kutua kwa mwezi
5:22
Awamu ya mwezi
Mwezi mpevu
5%Jua7°18°17 km/h
Siku 06:00–18:00
18°
Uwezekano wa mvua 17%Upepo 17 km/h
Anga safi
Unyevunyevu
55%
Kielezo cha UV
5
Macheo
8:33
Machweo
18:52
Usiku 18:00–06:00
6°
Uwezekano wa mvua 11%Upepo 14 km/h
Jua
Unyevunyevu
68%
Kuchomoza kwa mwezi
17:49
Kutua kwa mwezi
6:32
Awamu ya mwezi
Mwezi mpevu
5%Jua6°18°9 km/h
Siku 06:00–18:00
18°
Uwezekano wa mvua 12%Upepo 9 km/h
Anga safi
Unyevunyevu
53%
Kielezo cha UV
5
Macheo
7:35
Machweo
17:50
Usiku 18:00–06:00
8°
Uwezekano wa mvua 17%Upepo 7 km/h
Mawingu yametanda
Utabiri usiokamilika
Unyevunyevu
59%
Kuchomoza kwa mwezi
17:05
Kutua kwa mwezi
6:45
Awamu ya mwezi
Mwezi mpevu
Muhtasari wa mchana na usiku hutumia utabiri wa kila saa. Mvua na upepo huonyesha viwango vya juu vya kila saa; unyevunyevu huonyesha wastani. Usiku unaendelea hadi asubuhi inayofuata.
Utabiri wa muda mrefu unaweza kubadilika. Upepo unaonyesha kasi ya juu zaidi iliyotabiriwa kwa siku.
Hali ya hewa
Shinikizo la hewa
1017 hPa
Kielezo cha UV
0.1
Kiwango cha mawingu
99%
Mvua leo
0.5 mm
Umbali wa kuona
2 km
Mivumo ya upepo
38 km/h
Upepo na unyevunyevu
Upepo
KMshKusMag
20 km/hKasi ya upepo38 km/hMivumo ya upepo
Kutoka 184°
Unyevunyevu
86%Unyevunyevu linganishi13°Kiwango cha umande
Mvuke wa maji ukilinganishwa na uwezo wa hewa wa kuuhifadhi.
Tahadhari za hali ya hewa
Taarifa rasmi kupitia WeatherAPI
Inakagua tahadhari za hali ya hewa…
Upeo wa huduma hutofautiana kwa eneo na haujathibitishwa. Wasiliana na mamlaka ya hali ya hewa ya eneo lako kwa maonyo kamili na maelekezo ya dharura.