Utabiri wa siku kwa siku · Tarehe na saa za eneo · Africa/Luanda
SikuHali ya hewaChini zaidi / Juu zaidiUpepo
61%Mvua ya hapa na pale karibu16°28°11 km/h
Siku 06:00–18:00
28°
Uwezekano wa mvua 45%Upepo 11 km/h
Mawingu yametanda
Unyevunyevu
58%
Kielezo cha UV
13
Macheo
5:29
Machweo
17:50
Usiku 18:00–06:00
18°
Uwezekano wa mvua 26%Upepo 9 km/h
Mvua ya hapa na pale karibu
Unyevunyevu
73%
Kuchomoza kwa mwezi
7:20
Kutua kwa mwezi
20:34
Awamu ya mwezi
Mwezi mwandamo unaokua
69%Mvua ya hapa na pale karibu18°31°23 km/h
Siku 06:00–18:00
31°
Uwezekano wa mvua 52%Upepo 23 km/h
Mvua ya hapa na pale karibu
Unyevunyevu
53%
Kielezo cha UV
11
Macheo
5:28
Machweo
17:50
Usiku 18:00–06:00
16°
Uwezekano wa mvua 80%Upepo 9 km/h
Mawingu yametanda
Unyevunyevu
80%
Kuchomoza kwa mwezi
8:11
Kutua kwa mwezi
21:32
Awamu ya mwezi
Mwezi mwandamo unaokua
13%Mawingu yametanda16°30°18 km/h
Siku 06:00–18:00
30°
Uwezekano wa mvua 24%Upepo 16 km/h
Mawingu yametanda
Unyevunyevu
49%
Kielezo cha UV
12
Macheo
5:27
Machweo
17:50
Usiku 18:00–06:00
16°
Uwezekano wa mvua 24%Upepo 18 km/h
Mawingu yametanda
Unyevunyevu
75%
Kuchomoza kwa mwezi
9:04
Kutua kwa mwezi
22:27
Awamu ya mwezi
Mwezi mwandamo unaokua
6%Jua16°33°16 km/h
Siku 06:00–18:00
33°
Uwezekano wa mvua 11%Upepo 15 km/h
Jua
Unyevunyevu
37%
Kielezo cha UV
12
Macheo
5:27
Machweo
17:50
Usiku 18:00–06:00
18°
Uwezekano wa mvua 24%Upepo 16 km/h
Mawingu yametanda
Unyevunyevu
65%
Kuchomoza kwa mwezi
9:59
Kutua kwa mwezi
23:19
Awamu ya mwezi
Robo ya kwanza
74%Mawingu yametanda17°32°23 km/h
Siku 06:00–18:00
32°
Uwezekano wa mvua 70%Upepo 23 km/h
Thundery outbreaks in nearby
Unyevunyevu
56%
Kielezo cha UV
12
Macheo
5:26
Machweo
17:50
Usiku 18:00–06:00
15°
Uwezekano wa mvua 46%Upepo 12 km/h
Mawingu yametanda
Unyevunyevu
85%
Kuchomoza kwa mwezi
10:52
Kutua kwa mwezi
Does not set today
Awamu ya mwezi
Robo ya kwanza
17%Mawingu yametanda15°30°13 km/h
Siku 06:00–18:00
30°
Uwezekano wa mvua 19%Upepo 12 km/h
Mawingu yametanda
Unyevunyevu
50%
Kielezo cha UV
8
Macheo
5:26
Machweo
17:50
Usiku 18:00–06:00
17°
Uwezekano wa mvua 27%Upepo 13 km/h
Mawingu yametanda
Unyevunyevu
79%
Kuchomoza kwa mwezi
11:45
Kutua kwa mwezi
0:07
Awamu ya mwezi
Robo ya kwanza
72%Mawingu yametanda17°30°9 km/h
Siku 06:00–18:00
30°
Uwezekano wa mvua 49%Upepo 9 km/h
Mawingu yametanda
Unyevunyevu
50%
Kielezo cha UV
8
Macheo
5:25
Machweo
17:51
Usiku 18:00–06:00
16°
Uwezekano wa mvua 60%Upepo 8 km/h
Mawingu yametanda
Unyevunyevu
79%
Kuchomoza kwa mwezi
12:34
Kutua kwa mwezi
0:50
Awamu ya mwezi
Robo ya kwanza
10%Mawingu yametanda16°30°11 km/h
Siku 06:00–18:00
30°
Uwezekano wa mvua 20%Upepo 10 km/h
Mawingu yametanda
Unyevunyevu
40%
Kielezo cha UV
8
Macheo
5:25
Machweo
17:51
Usiku 18:00–06:00
16°
Uwezekano wa mvua 23%Upepo 11 km/h
Mawingu yametanda
Unyevunyevu
71%
Kuchomoza kwa mwezi
13:22
Kutua kwa mwezi
1:30
Awamu ya mwezi
Mwezi zaidi ya nusu unaokua
4%Jua16°33°22 km/h
Siku 06:00–18:00
33°
Uwezekano wa mvua 4%Upepo 22 km/h
Jua
Unyevunyevu
29%
Kielezo cha UV
9
Macheo
5:24
Machweo
17:51
Usiku 18:00–06:00
17°
Uwezekano wa mvua 23%Upepo 16 km/h
Mawingu yametanda
Unyevunyevu
63%
Kuchomoza kwa mwezi
14:09
Kutua kwa mwezi
2:07
Awamu ya mwezi
Mwezi zaidi ya nusu unaokua
57%Mawingu kiasi17°31°15 km/h
Siku 06:00–18:00
31°
Uwezekano wa mvua 26%Upepo 15 km/h
Mawingu kiasi
Unyevunyevu
48%
Kielezo cha UV
8
Macheo
5:24
Machweo
17:51
Usiku 18:00–06:00
17°
Uwezekano wa mvua 29%Upepo 14 km/h
Mvua ya hapa na pale karibu
Unyevunyevu
82%
Kuchomoza kwa mwezi
14:55
Kutua kwa mwezi
2:43
Awamu ya mwezi
Mwezi zaidi ya nusu unaokua
21%Mawingu yametanda17°23°11 km/h
Siku 06:00–18:00
23°
Uwezekano wa mvua 26%Upepo 11 km/h
Mawingu yametanda
Unyevunyevu
66%
Kielezo cha UV
6
Macheo
5:23
Machweo
17:51
Usiku 18:00–06:00
16°
Uwezekano wa mvua 25%Upepo 11 km/h
Mawingu yametanda
Unyevunyevu
74%
Kuchomoza kwa mwezi
15:41
Kutua kwa mwezi
3:18
Awamu ya mwezi
Mwezi mpevu
76%Mawingu yametanda16°26°14 km/h
Siku 06:00–18:00
26°
Uwezekano wa mvua 43%Upepo 14 km/h
Mawingu yametanda
Unyevunyevu
56%
Kielezo cha UV
7
Macheo
5:23
Machweo
17:51
Usiku 18:00–06:00
16°
Uwezekano wa mvua 70%Upepo 13 km/h
Mawingu yametanda
Unyevunyevu
77%
Kuchomoza kwa mwezi
16:28
Kutua kwa mwezi
3:54
Awamu ya mwezi
Mwezi mpevu
52%Mawingu yametanda16°27°10 km/h
Siku 06:00–18:00
27°
Uwezekano wa mvua 17%Upepo 10 km/h
Mawingu
Unyevunyevu
52%
Kielezo cha UV
8
Macheo
5:22
Machweo
17:52
Usiku 18:00–06:00
15°
Uwezekano wa mvua 46%Upepo 10 km/h
Mawingu yametanda
Unyevunyevu
83%
Kuchomoza kwa mwezi
17:19
Kutua kwa mwezi
4:31
Awamu ya mwezi
Mwezi mpevu
63%Mawingu yametanda15°30°16 km/h
Siku 06:00–18:00
30°
Uwezekano wa mvua 31%Upepo 16 km/h
Mawingu yametanda
Unyevunyevu
56%
Kielezo cha UV
7
Macheo
5:22
Machweo
17:52
Usiku 18:00–06:00
17°
Uwezekano wa mvua 57%Upepo 13 km/h
Mvua ya ghafla hafifu
Utabiri usiokamilika
Unyevunyevu
86%
Kuchomoza kwa mwezi
18:12
Kutua kwa mwezi
5:12
Awamu ya mwezi
Mwezi mpevu
Muhtasari wa mchana na usiku hutumia utabiri wa kila saa. Mvua na upepo huonyesha viwango vya juu vya kila saa; unyevunyevu huonyesha wastani. Usiku unaendelea hadi asubuhi inayofuata.
Utabiri wa muda mrefu unaweza kubadilika. Upepo unaonyesha kasi ya juu zaidi iliyotabiriwa kwa siku.
Hali ya hewa
Shinikizo la hewa
1016 hPa
Kielezo cha UV
0
Kiwango cha mawingu
100%
Mvua leo
1.7 mm
Umbali wa kuona
10 km
Mivumo ya upepo
4 km/h
Upepo na unyevunyevu
Upepo
KMshKusMag
4 km/hKasi ya upepo4 km/hMivumo ya upepo
Kutoka 97°
Unyevunyevu
85%Unyevunyevu linganishi14°Kiwango cha umande
Mvuke wa maji ukilinganishwa na uwezo wa hewa wa kuuhifadhi.
Tahadhari za hali ya hewa
Taarifa rasmi kupitia WeatherAPI
Inakagua tahadhari za hali ya hewa…
Upeo wa huduma hutofautiana kwa eneo na haujathibitishwa. Wasiliana na mamlaka ya hali ya hewa ya eneo lako kwa maonyo kamili na maelekezo ya dharura.