Ruka hadi hali ya hewa

Utabiri wa siku 14 wa Ventanilla

Siku 14 zijazo katika Ventanilla

Tahadhari za hali ya hewa

Utabiri wa siku kwa siku · Tarehe na saa za eneo · America/Mexico_City

80%Mawingu yametanda26°29°17 km/h

Siku 06:00–18:00

29°
Uwezekano wa mvua 59%Upepo 11 km/h

Jua

Unyevunyevu
73%
Kielezo cha UV
11
Macheo
6:19
Machweo
18:09

Usiku 18:00–06:00

26°
Uwezekano wa mvua 76%Upepo 17 km/h

Mawingu

Unyevunyevu
85%
Kuchomoza kwa mwezi
8:06
Kutua kwa mwezi
19:38
Awamu ya mwezi
Mwezi mwandamo unaokua
15%Mawingu26°28°17 km/h

Siku 06:00–18:00

28°
Uwezekano wa mvua 26%Upepo 12 km/h

Jua

Unyevunyevu
77%
Kielezo cha UV
8
Macheo
6:19
Machweo
18:08

Usiku 18:00–06:00

26°
Uwezekano wa mvua 24%Upepo 8 km/h

Mawingu yametanda

Unyevunyevu
80%
Kuchomoza kwa mwezi
9:06
Kutua kwa mwezi
20:28
Awamu ya mwezi
Mwezi mwandamo unaokua
79%Mawingu yametanda26°28°14 km/h

Siku 06:00–18:00

28°
Uwezekano wa mvua 23%Upepo 14 km/h

Mawingu yametanda

Unyevunyevu
72%
Kielezo cha UV
10
Macheo
6:19
Machweo
18:07

Usiku 18:00–06:00

26°
Uwezekano wa mvua 80%Upepo 12 km/h

Mvua ya ghafla hafifu

Unyevunyevu
80%
Kuchomoza kwa mwezi
10:04
Kutua kwa mwezi
21:20
Awamu ya mwezi
Mwezi mwandamo unaokua
67%Mawingu yametanda26°29°35 km/h

Siku 06:00–18:00

29°
Uwezekano wa mvua 32%Upepo 35 km/h

Mawingu yametanda

Unyevunyevu
75%
Kielezo cha UV
10
Macheo
6:19
Machweo
18:07

Usiku 18:00–06:00

24°
Uwezekano wa mvua 70%Upepo 28 km/h

Mawingu yametanda

Unyevunyevu
85%
Kuchomoza kwa mwezi
11:00
Kutua kwa mwezi
22:15
Awamu ya mwezi
Mwezi mwandamo unaokua
77%Mawingu yametanda24°28°21 km/h

Siku 06:00–18:00

28°
Uwezekano wa mvua 28%Upepo 15 km/h

Mawingu yametanda

Unyevunyevu
78%
Kielezo cha UV
6
Macheo
6:20
Machweo
18:06

Usiku 18:00–06:00

26°
Uwezekano wa mvua 25%Upepo 14 km/h

Mawingu yametanda

Unyevunyevu
80%
Kuchomoza kwa mwezi
11:53
Kutua kwa mwezi
23:09
Awamu ya mwezi
Robo ya kwanza
24%Mawingu yametanda25°28°9 km/h

Siku 06:00–18:00

28°
Uwezekano wa mvua 24%Upepo 9 km/h

Mawingu yametanda

Unyevunyevu
78%
Kielezo cha UV
6
Macheo
6:20
Machweo
18:06

Usiku 18:00–06:00

27°
Uwezekano wa mvua 23%Upepo 5 km/h

Mawingu yametanda

Unyevunyevu
77%
Kuchomoza kwa mwezi
12:40
Kutua kwa mwezi
Does not set today
Awamu ya mwezi
Robo ya kwanza
55%Mawingu yametanda26°28°14 km/h

Siku 06:00–18:00

28°
Uwezekano wa mvua 41%Upepo 14 km/h

Mawingu yametanda

Unyevunyevu
78%
Kielezo cha UV
6
Macheo
6:20
Machweo
18:05

Usiku 18:00–06:00

26°
Uwezekano wa mvua 23%Upepo 13 km/h

Mawingu

Unyevunyevu
77%
Kuchomoza kwa mwezi
13:24
Kutua kwa mwezi
0:02
Awamu ya mwezi
Robo ya kwanza
74%Mawingu kiasi26°29°23 km/h

Siku 06:00–18:00

29°
Uwezekano wa mvua 13%Upepo 17 km/h

Mawingu kiasi

Unyevunyevu
66%
Kielezo cha UV
7
Macheo
6:20
Machweo
18:04

Usiku 18:00–06:00

26°
Uwezekano wa mvua 74%Upepo 23 km/h

Mawingu yametanda

Unyevunyevu
84%
Kuchomoza kwa mwezi
14:03
Kutua kwa mwezi
0:54
Awamu ya mwezi
Robo ya kwanza
83%Mawingu yametanda25°29°21 km/h

Siku 06:00–18:00

29°
Uwezekano wa mvua 24%Upepo 17 km/h

Mawingu yametanda

Unyevunyevu
77%
Kielezo cha UV
6
Macheo
6:21
Machweo
18:04

Usiku 18:00–06:00

26°
Uwezekano wa mvua 86%Upepo 21 km/h

Mvua ya ghafla hafifu

Unyevunyevu
86%
Kuchomoza kwa mwezi
14:39
Kutua kwa mwezi
1:43
Awamu ya mwezi
Mwezi zaidi ya nusu unaokua
87%Mawingu yametanda25°29°21 km/h

Siku 06:00–18:00

29°
Uwezekano wa mvua 26%Upepo 18 km/h

Mawingu yametanda

Unyevunyevu
77%
Kielezo cha UV
7
Macheo
6:21
Machweo
18:03

Usiku 18:00–06:00

26°
Uwezekano wa mvua 42%Upepo 20 km/h

Mawingu yametanda

Unyevunyevu
84%
Kuchomoza kwa mwezi
15:14
Kutua kwa mwezi
2:31
Awamu ya mwezi
Mwezi zaidi ya nusu unaokua
12%Mawingu kiasi26°28°17 km/h

Siku 06:00–18:00

28°
Uwezekano wa mvua 13%Upepo 16 km/h

Mawingu kiasi

Unyevunyevu
77%
Kielezo cha UV
7
Macheo
6:21
Machweo
18:03

Usiku 18:00–06:00

26°
Uwezekano wa mvua 18%Upepo 14 km/h

Anga safi

Unyevunyevu
80%
Kuchomoza kwa mwezi
15:48
Kutua kwa mwezi
3:18
Awamu ya mwezi
Mwezi zaidi ya nusu unaokua
70%Mawingu yametanda26°28°16 km/h

Siku 06:00–18:00

28°
Uwezekano wa mvua 24%Upepo 16 km/h

Mawingu yametanda

Unyevunyevu
75%
Kielezo cha UV
7
Macheo
6:21
Machweo
18:02

Usiku 18:00–06:00

25°
Uwezekano wa mvua 71%Upepo 13 km/h

Mvua ya ghafla hafifu

Unyevunyevu
83%
Kuchomoza kwa mwezi
16:22
Kutua kwa mwezi
4:06
Awamu ya mwezi
Mwezi mpevu
85%Mawingu yametanda24°27°9 km/h

Siku 06:00–18:00

27°
Uwezekano wa mvua 25%Upepo 9 km/h

Mawingu yametanda

Unyevunyevu
78%
Kielezo cha UV
6
Macheo
6:22
Machweo
18:01

Usiku 18:00–06:00

23°
Uwezekano wa mvua 68%Upepo 8 km/h

Manyunyu hafifu

Unyevunyevu
84%
Kuchomoza kwa mwezi
16:57
Kutua kwa mwezi
4:55
Awamu ya mwezi
Mwezi mpevu
88%Mvua ya hapa na pale karibu23°25°12 km/h

Siku 06:00–18:00

25°
Uwezekano wa mvua 71%Upepo 12 km/h

Mvua ya hapa na pale karibu

Unyevunyevu
82%
Kielezo cha UV
6
Macheo
6:22
Machweo
18:01

Usiku 18:00–06:00

24°
Uwezekano wa mvua 76%Upepo 12 km/h

Mvua ya ghafla hafifu

Utabiri usiokamilika

Unyevunyevu
88%
Kuchomoza kwa mwezi
17:36
Kutua kwa mwezi
5:45
Awamu ya mwezi
Mwezi mpevu

Muhtasari wa mchana na usiku hutumia utabiri wa kila saa. Mvua na upepo huonyesha viwango vya juu vya kila saa; unyevunyevu huonyesha wastani. Usiku unaendelea hadi asubuhi inayofuata.

Utabiri wa muda mrefu unaweza kubadilika. Upepo unaonyesha kasi ya juu zaidi iliyotabiriwa kwa siku.

Hali ya hewa

Shinikizo la hewa
1012 hPa
Kielezo cha UV
8.9
Kiwango cha mawingu
7%
Mvua leo
10.7 mm
Umbali wa kuona
10 km
Mivumo ya upepo
7 km/h

Upepo na unyevunyevu

Upepo

KMshKusMag
7 km/hKasi ya upepo7 km/hMivumo ya upepo

Kutoka 230°

Unyevunyevu

72%Unyevunyevu linganishi23°Kiwango cha umande

Mvuke wa maji ukilinganishwa na uwezo wa hewa wa kuuhifadhi.

Tahadhari za hali ya hewa

Taarifa rasmi kupitia WeatherAPI

Inakagua tahadhari za hali ya hewa…

Upeo wa huduma hutofautiana kwa eneo na haujathibitishwa. Wasiliana na mamlaka ya hali ya hewa ya eneo lako kwa maonyo kamili na maelekezo ya dharura.

Hali ya hewa karibu na Ventanilla

Barra de NavidadOaxacaLa Barra de ColotepecOaxacaEl TomatalOaxacaJuan DiegoOaxacaBrisas de ZicatelaOaxacaSanta María ColotepecOaxacaColonia LibertadOaxacaPuerto EscondidoOaxaca

Hali ya hewa duniani

LondonUfalme wa MuunganoDubaiFalme za KiarabuTokyoJapaniNew York CityMarekaniSão PauloBrazilCape TownAfrika KusiniSydneyAustralia