Utabiri wa siku kwa siku · Tarehe na saa za eneo · America/Mazatlan
SikuHali ya hewaChini zaidi / Juu zaidiUpepo
69%Mawingu yametanda22°32°12 km/h
Siku 06:00–18:00
32°
Uwezekano wa mvua 45%Upepo 12 km/h
Mawingu yametanda
Unyevunyevu
64%
Kielezo cha UV
9
Macheo
5:56
Machweo
17:39
Usiku 18:00–06:00
20°
Uwezekano wa mvua 79%Upepo 8 km/h
Ukungu hafifu
Unyevunyevu
96%
Kuchomoza kwa mwezi
7:53
Kutua kwa mwezi
19:00
Awamu ya mwezi
Mwezi mwandamo unaokua
73%Mawingu yametanda20°31°12 km/h
Siku 06:00–18:00
31°
Uwezekano wa mvua 48%Upepo 12 km/h
Mawingu yametanda
Unyevunyevu
75%
Kielezo cha UV
7
Macheo
5:57
Machweo
17:38
Usiku 18:00–06:00
20°
Uwezekano wa mvua 86%Upepo 9 km/h
Mvua ya ghafla hafifu
Unyevunyevu
94%
Kuchomoza kwa mwezi
8:55
Kutua kwa mwezi
19:48
Awamu ya mwezi
Mwezi mwandamo unaokua
88%Mawingu yametanda19°27°10 km/h
Siku 06:00–18:00
27°
Uwezekano wa mvua 71%Upepo 10 km/h
Mawingu yametanda
Unyevunyevu
87%
Kielezo cha UV
3
Macheo
5:57
Machweo
17:37
Usiku 18:00–06:00
18°
Uwezekano wa mvua 27%Upepo 7 km/h
Anga safi
Unyevunyevu
85%
Kuchomoza kwa mwezi
9:55
Kutua kwa mwezi
20:39
Awamu ya mwezi
Mwezi mwandamo unaokua
7%Jua18°31°8 km/h
Siku 06:00–18:00
31°
Uwezekano wa mvua 11%Upepo 8 km/h
Jua
Unyevunyevu
61%
Kielezo cha UV
9
Macheo
5:58
Machweo
17:36
Usiku 18:00–06:00
18°
Uwezekano wa mvua 27%Upepo 7 km/h
Jua
Unyevunyevu
88%
Kuchomoza kwa mwezi
10:52
Kutua kwa mwezi
21:33
Awamu ya mwezi
Mwezi mwandamo unaokua
10%Jua18°31°8 km/h
Siku 06:00–18:00
31°
Uwezekano wa mvua 20%Upepo 8 km/h
Jua
Unyevunyevu
66%
Kielezo cha UV
9
Macheo
5:58
Machweo
17:35
Usiku 18:00–06:00
19°
Uwezekano wa mvua 20%Upepo 7 km/h
Jua
Unyevunyevu
87%
Kuchomoza kwa mwezi
11:43
Kutua kwa mwezi
22:29
Awamu ya mwezi
Robo ya kwanza
5%Jua19°34°9 km/h
Siku 06:00–18:00
34°
Uwezekano wa mvua 9%Upepo 9 km/h
Anga safi
Unyevunyevu
59%
Kielezo cha UV
8
Macheo
5:58
Machweo
17:35
Usiku 18:00–06:00
20°
Uwezekano wa mvua 9%Upepo 8 km/h
Jua
Unyevunyevu
70%
Kuchomoza kwa mwezi
12:30
Kutua kwa mwezi
23:24
Awamu ya mwezi
Robo ya kwanza
5%Jua20°34°8 km/h
Siku 06:00–18:00
34°
Uwezekano wa mvua 9%Upepo 8 km/h
Anga safi
Unyevunyevu
57%
Kielezo cha UV
8
Macheo
5:59
Machweo
17:34
Usiku 18:00–06:00
21°
Uwezekano wa mvua 23%Upepo 5 km/h
Mawingu
Unyevunyevu
86%
Kuchomoza kwa mwezi
13:11
Kutua kwa mwezi
Does not set today
Awamu ya mwezi
Robo ya kwanza
36%Jua21°33°9 km/h
Siku 06:00–18:00
33°
Uwezekano wa mvua 20%Upepo 9 km/h
Jua
Unyevunyevu
66%
Kielezo cha UV
8
Macheo
5:59
Machweo
17:33
Usiku 18:00–06:00
20°
Uwezekano wa mvua 45%Upepo 6 km/h
Ukungu hafifu
Unyevunyevu
94%
Kuchomoza kwa mwezi
13:47
Kutua kwa mwezi
0:17
Awamu ya mwezi
Robo ya kwanza
65%Ukungu hafifu20°31°8 km/h
Siku 06:00–18:00
31°
Uwezekano wa mvua 33%Upepo 8 km/h
Mawingu yametanda
Unyevunyevu
76%
Kielezo cha UV
7
Macheo
6:00
Machweo
17:32
Usiku 18:00–06:00
22°
Uwezekano wa mvua 38%Upepo 5 km/h
Ukungu hafifu
Unyevunyevu
92%
Kuchomoza kwa mwezi
14:21
Kutua kwa mwezi
1:10
Awamu ya mwezi
Mwezi zaidi ya nusu unaokua
29%Mawingu yametanda22°30°7 km/h
Siku 06:00–18:00
30°
Uwezekano wa mvua 30%Upepo 7 km/h
Thundery outbreaks in nearby
Unyevunyevu
82%
Kielezo cha UV
6
Macheo
6:00
Machweo
17:31
Usiku 18:00–06:00
21°
Uwezekano wa mvua 39%Upepo 5 km/h
Ukungu hafifu
Unyevunyevu
95%
Kuchomoza kwa mwezi
14:52
Kutua kwa mwezi
2:00
Awamu ya mwezi
Mwezi zaidi ya nusu unaokua
66%Mawingu yametanda21°31°7 km/h
Siku 06:00–18:00
31°
Uwezekano wa mvua 28%Upepo 7 km/h
Mawingu yametanda
Unyevunyevu
75%
Kielezo cha UV
7
Macheo
6:00
Machweo
17:31
Usiku 18:00–06:00
22°
Uwezekano wa mvua 97%Upepo 11 km/h
Mawingu yametanda
Unyevunyevu
96%
Kuchomoza kwa mwezi
15:23
Kutua kwa mwezi
2:51
Awamu ya mwezi
Mwezi zaidi ya nusu unaokua
88%Mvua ya hapa na pale karibu20°30°11 km/h
Siku 06:00–18:00
30°
Uwezekano wa mvua 37%Upepo 7 km/h
Mvua ya hapa na pale karibu
Unyevunyevu
78%
Kielezo cha UV
6
Macheo
6:01
Machweo
17:30
Usiku 18:00–06:00
19°
Uwezekano wa mvua 29%Upepo 5 km/h
Anga safi
Unyevunyevu
93%
Kuchomoza kwa mwezi
15:54
Kutua kwa mwezi
3:41
Awamu ya mwezi
Mwezi mpevu
12%Jua19°31°8 km/h
Siku 06:00–18:00
31°
Uwezekano wa mvua 18%Upepo 8 km/h
Anga safi
Unyevunyevu
72%
Kielezo cha UV
8
Macheo
6:01
Machweo
17:29
Usiku 18:00–06:00
19°
Uwezekano wa mvua 26%Upepo 5 km/h
Ukungu hafifu
Unyevunyevu
94%
Kuchomoza kwa mwezi
16:27
Kutua kwa mwezi
4:33
Awamu ya mwezi
Mwezi mpevu
18%Mvua ya hapa na pale karibu19°30°9 km/h
Siku 06:00–18:00
30°
Uwezekano wa mvua 24%Upepo 9 km/h
Anga safi
Unyevunyevu
76%
Kielezo cha UV
7
Macheo
6:02
Machweo
17:28
Usiku 18:00–06:00
23°
Uwezekano wa mvua 22%Upepo 4 km/h
Mvua ya hapa na pale karibu
Utabiri usiokamilika
Unyevunyevu
87%
Kuchomoza kwa mwezi
17:02
Kutua kwa mwezi
5:27
Awamu ya mwezi
Mwezi mpevu
Muhtasari wa mchana na usiku hutumia utabiri wa kila saa. Mvua na upepo huonyesha viwango vya juu vya kila saa; unyevunyevu huonyesha wastani. Usiku unaendelea hadi asubuhi inayofuata.
Utabiri wa muda mrefu unaweza kubadilika. Upepo unaonyesha kasi ya juu zaidi iliyotabiriwa kwa siku.
Hali ya hewa
Shinikizo la hewa
1010 hPa
Kielezo cha UV
1.2
Kiwango cha mawingu
100%
Mvua leo
2.2 mm
Umbali wa kuona
10 km
Mivumo ya upepo
16 km/h
Upepo na unyevunyevu
Upepo
KMshKusMag
12 km/hKasi ya upepo16 km/hMivumo ya upepo
Kutoka 224°
Unyevunyevu
77%Unyevunyevu linganishi25°Kiwango cha umande
Mvuke wa maji ukilinganishwa na uwezo wa hewa wa kuuhifadhi.
Tahadhari za hali ya hewa
Taarifa rasmi kupitia WeatherAPI
Inakagua tahadhari za hali ya hewa…
Upeo wa huduma hutofautiana kwa eneo na haujathibitishwa. Wasiliana na mamlaka ya hali ya hewa ya eneo lako kwa maonyo kamili na maelekezo ya dharura.