Utabiri wa siku kwa siku · Tarehe na saa za eneo · America/Chicago
SikuHali ya hewaChini zaidi / Juu zaidiUpepo
3%Jua21°32°37 km/h
Siku 06:00–18:00
32°
Uwezekano wa mvua 14%Upepo 37 km/h
Anga safi
Unyevunyevu
51%
Kielezo cha UV
7
Macheo
7:40
Machweo
19:04
Usiku 18:00–06:00
24°
Uwezekano wa mvua 8%Upepo 33 km/h
Jua
Unyevunyevu
62%
Kuchomoza kwa mwezi
9:56
Kutua kwa mwezi
20:01
Awamu ya mwezi
Mwezi mwandamo unaokua
36%Jua23°33°35 km/h
Siku 06:00–18:00
33°
Uwezekano wa mvua 21%Upepo 35 km/h
Anga safi
Unyevunyevu
61%
Kielezo cha UV
6
Macheo
7:40
Machweo
19:02
Usiku 18:00–06:00
22°
Uwezekano wa mvua 94%Upepo 41 km/h
Mvua ya hapa na pale karibu
Unyevunyevu
73%
Kuchomoza kwa mwezi
11:05
Kutua kwa mwezi
20:43
Awamu ya mwezi
Mwezi mwandamo unaokua
92%Mvua ya hapa na pale karibu18°23°41 km/h
Siku 06:00–18:00
23°
Uwezekano wa mvua 93%Upepo 24 km/h
Mvua hafifu
Unyevunyevu
90%
Kielezo cha UV
3
Macheo
7:41
Machweo
19:01
Usiku 18:00–06:00
18°
Uwezekano wa mvua 95%Upepo 22 km/h
Mvua kubwa
Unyevunyevu
96%
Kuchomoza kwa mwezi
12:09
Kutua kwa mwezi
21:31
Awamu ya mwezi
Mwezi mwandamo unaokua
90%Mawingu yametanda15°22°37 km/h
Siku 06:00–18:00
22°
Uwezekano wa mvua 47%Upepo 28 km/h
Mvua ya hapa na pale karibu
Unyevunyevu
86%
Kielezo cha UV
2
Macheo
7:42
Machweo
19:00
Usiku 18:00–06:00
13°
Uwezekano wa mvua 20%Upepo 37 km/h
Mawingu yametanda
Unyevunyevu
70%
Kuchomoza kwa mwezi
13:07
Kutua kwa mwezi
22:24
Awamu ya mwezi
Mwezi mwandamo unaokua
12%Mawingu yametanda9°15°40 km/h
Siku 06:00–18:00
14°
Uwezekano wa mvua 18%Upepo 40 km/h
Mawingu yametanda
Unyevunyevu
46%
Kielezo cha UV
3
Macheo
7:43
Machweo
18:58
Usiku 18:00–06:00
6°
Uwezekano wa mvua 17%Upepo 27 km/h
Mawingu yametanda
Unyevunyevu
52%
Kuchomoza kwa mwezi
13:57
Kutua kwa mwezi
23:22
Awamu ya mwezi
Robo ya kwanza
11%Mawingu yametanda5°14°16 km/h
Siku 06:00–18:00
14°
Uwezekano wa mvua 19%Upepo 13 km/h
Mawingu yametanda
Unyevunyevu
54%
Kielezo cha UV
3
Macheo
7:44
Machweo
18:57
Usiku 18:00–06:00
7°
Uwezekano wa mvua 11%Upepo 17 km/h
Anga safi
Unyevunyevu
61%
Kuchomoza kwa mwezi
14:40
Kutua kwa mwezi
Does not set today
Awamu ya mwezi
Robo ya kwanza
57%Jua7°20°35 km/h
Siku 06:00–18:00
20°
Uwezekano wa mvua 6%Upepo 35 km/h
Anga safi
Unyevunyevu
55%
Kielezo cha UV
6
Macheo
7:45
Machweo
18:56
Usiku 18:00–06:00
15°
Uwezekano wa mvua 54%Upepo 32 km/h
Mawingu yametanda
Unyevunyevu
70%
Kuchomoza kwa mwezi
15:15
Kutua kwa mwezi
0:22
Awamu ya mwezi
Robo ya kwanza
17%Jua14°24°35 km/h
Siku 06:00–18:00
24°
Uwezekano wa mvua 15%Upepo 35 km/h
Anga safi
Unyevunyevu
67%
Kielezo cha UV
6
Macheo
7:46
Machweo
18:54
Usiku 18:00–06:00
15°
Uwezekano wa mvua 9%Upepo 23 km/h
Jua
Unyevunyevu
72%
Kuchomoza kwa mwezi
15:45
Kutua kwa mwezi
1:22
Awamu ya mwezi
Robo ya kwanza
17%Jua14°25°28 km/h
Siku 06:00–18:00
25°
Uwezekano wa mvua 10%Upepo 28 km/h
Anga safi
Unyevunyevu
67%
Kielezo cha UV
7
Macheo
7:47
Machweo
18:53
Usiku 18:00–06:00
17°
Uwezekano wa mvua 48%Upepo 25 km/h
Jua
Unyevunyevu
76%
Kuchomoza kwa mwezi
16:12
Kutua kwa mwezi
2:21
Awamu ya mwezi
Mwezi zaidi ya nusu unaokua
69%Mvua ya hapa na pale karibu17°24°29 km/h
Siku 06:00–18:00
24°
Uwezekano wa mvua 49%Upepo 29 km/h
Mvua ya hapa na pale karibu
Unyevunyevu
78%
Kielezo cha UV
6
Macheo
7:48
Machweo
18:52
Usiku 18:00–06:00
21°
Uwezekano wa mvua 61%Upepo 29 km/h
Mvua ya hapa na pale karibu
Unyevunyevu
84%
Kuchomoza kwa mwezi
16:36
Kutua kwa mwezi
3:19
Awamu ya mwezi
Mwezi zaidi ya nusu unaokua
84%Mawingu yametanda20°22°31 km/h
Siku 06:00–18:00
22°
Uwezekano wa mvua 53%Upepo 31 km/h
Mawingu yametanda
Unyevunyevu
92%
Kielezo cha UV
5
Macheo
7:49
Machweo
18:51
Usiku 18:00–06:00
20°
Uwezekano wa mvua 46%Upepo 32 km/h
Mawingu yametanda
Unyevunyevu
93%
Kuchomoza kwa mwezi
16:59
Kutua kwa mwezi
4:17
Awamu ya mwezi
Mwezi zaidi ya nusu unaokua
84%Mvua ya hapa na pale karibu21°22°40 km/h
Siku 06:00–18:00
22°
Uwezekano wa mvua 59%Upepo 37 km/h
Mvua ya hapa na pale karibu
Unyevunyevu
91%
Kielezo cha UV
5
Macheo
7:49
Machweo
18:50
Usiku 18:00–06:00
18°
Uwezekano wa mvua 66%Upepo 40 km/h
Mvua ya hapa na pale karibu
Unyevunyevu
87%
Kuchomoza kwa mwezi
17:22
Kutua kwa mwezi
5:16
Awamu ya mwezi
Mwezi mpevu
57%Mawingu yametanda15°24°39 km/h
Siku 06:00–18:00
24°
Uwezekano wa mvua 15%Upepo 24 km/h
Mawingu yametanda
Unyevunyevu
40%
Kielezo cha UV
6
Macheo
7:50
Machweo
18:48
Usiku 18:00–06:00
13°
Uwezekano wa mvua 10%Upepo 28 km/h
Mawingu yametanda
Unyevunyevu
41%
Kuchomoza kwa mwezi
17:47
Kutua kwa mwezi
6:16
Awamu ya mwezi
Mwezi mpevu
10%Mawingu yametanda12°16°32 km/h
Siku 06:00–18:00
15°
Uwezekano wa mvua 11%Upepo 32 km/h
Mawingu yametanda
Unyevunyevu
43%
Kielezo cha UV
4
Macheo
7:51
Machweo
18:47
Usiku 18:00–06:00
12°
Uwezekano wa mvua 12%Upepo 19 km/h
Mawingu yametanda
Utabiri usiokamilika
Unyevunyevu
46%
Kuchomoza kwa mwezi
18:15
Kutua kwa mwezi
7:18
Awamu ya mwezi
Mwezi mpevu
Muhtasari wa mchana na usiku hutumia utabiri wa kila saa. Mvua na upepo huonyesha viwango vya juu vya kila saa; unyevunyevu huonyesha wastani. Usiku unaendelea hadi asubuhi inayofuata.
Utabiri wa muda mrefu unaweza kubadilika. Upepo unaonyesha kasi ya juu zaidi iliyotabiriwa kwa siku.
Hali ya hewa
Shinikizo la hewa
1012 hPa
Kielezo cha UV
1.4
Kiwango cha mawingu
98%
Mvua leo
0 mm
Umbali wa kuona
10 km
Mivumo ya upepo
54 km/h
Upepo na unyevunyevu
Upepo
KMshKusMag
37 km/hKasi ya upepo54 km/hMivumo ya upepo
Kutoka 208°
Unyevunyevu
56%Unyevunyevu linganishi15°Kiwango cha umande
Mvuke wa maji ukilinganishwa na uwezo wa hewa wa kuuhifadhi.
Tahadhari za hali ya hewa
Taarifa rasmi kupitia WeatherAPI
Inakagua tahadhari za hali ya hewa…
Upeo wa huduma hutofautiana kwa eneo na haujathibitishwa. Wasiliana na mamlaka ya hali ya hewa ya eneo lako kwa maonyo kamili na maelekezo ya dharura.