Utabiri wa siku kwa siku · Tarehe na saa za eneo · Asia/Tbilisi
SikuHali ya hewaChini zaidi / Juu zaidiUpepo
8%Mawingu yametanda14°26°7 km/h
Siku 06:00–18:00
26°
Uwezekano wa mvua 16%Upepo 7 km/h
Mawingu yametanda
Unyevunyevu
52%
Kielezo cha UV
4
Macheo
7:12
Machweo
18:21
Usiku 18:00–06:00
18°
Uwezekano wa mvua 12%Upepo 6 km/h
Mawingu yametanda
Unyevunyevu
47%
Kuchomoza kwa mwezi
11:31
Kutua kwa mwezi
20:14
Awamu ya mwezi
Mwezi mwandamo unaokua
41%Mawingu yametanda18°26°11 km/h
Siku 06:00–18:00
26°
Uwezekano wa mvua 29%Upepo 11 km/h
Mawingu yametanda
Unyevunyevu
49%
Kielezo cha UV
4
Macheo
7:13
Machweo
18:20
Usiku 18:00–06:00
17°
Uwezekano wa mvua 48%Upepo 7 km/h
Mawingu yametanda
Unyevunyevu
54%
Kuchomoza kwa mwezi
12:33
Kutua kwa mwezi
21:04
Awamu ya mwezi
Mwezi mwandamo unaokua
27%Mawingu yametanda17°25°7 km/h
Siku 06:00–18:00
25°
Uwezekano wa mvua 27%Upepo 7 km/h
Mawingu yametanda
Unyevunyevu
48%
Kielezo cha UV
3
Macheo
7:14
Machweo
18:18
Usiku 18:00–06:00
17°
Uwezekano wa mvua 58%Upepo 5 km/h
Mawingu yametanda
Unyevunyevu
57%
Kuchomoza kwa mwezi
13:27
Kutua kwa mwezi
22:02
Awamu ya mwezi
Robo ya kwanza
74%Mawingu yametanda17°24°9 km/h
Siku 06:00–18:00
24°
Uwezekano wa mvua 61%Upepo 9 km/h
Thundery outbreaks in nearby
Unyevunyevu
61%
Kielezo cha UV
3
Macheo
7:15
Machweo
18:17
Usiku 18:00–06:00
16°
Uwezekano wa mvua 19%Upepo 7 km/h
Mawingu yametanda
Unyevunyevu
67%
Kuchomoza kwa mwezi
14:10
Kutua kwa mwezi
23:03
Awamu ya mwezi
Robo ya kwanza
5%Jua15°28°8 km/h
Siku 06:00–18:00
28°
Uwezekano wa mvua 18%Upepo 8 km/h
Jua
Unyevunyevu
49%
Kielezo cha UV
7
Macheo
7:16
Machweo
18:15
Usiku 18:00–06:00
17°
Uwezekano wa mvua 20%Upepo 13 km/h
Jua
Unyevunyevu
53%
Kuchomoza kwa mwezi
14:45
Kutua kwa mwezi
Does not set today
Awamu ya mwezi
Robo ya kwanza
57%Jua14°19°26 km/h
Siku 06:00–18:00
18°
Uwezekano wa mvua 52%Upepo 26 km/h
Anga safi
Unyevunyevu
68%
Kielezo cha UV
5
Macheo
7:18
Machweo
18:14
Usiku 18:00–06:00
13°
Uwezekano wa mvua 24%Upepo 22 km/h
Jua
Unyevunyevu
76%
Kuchomoza kwa mwezi
15:13
Kutua kwa mwezi
0:07
Awamu ya mwezi
Robo ya kwanza
71%Mawingu yametanda12°20°17 km/h
Siku 06:00–18:00
20°
Uwezekano wa mvua 29%Upepo 12 km/h
Mawingu yametanda
Unyevunyevu
64%
Kielezo cha UV
4
Macheo
7:19
Machweo
18:12
Usiku 18:00–06:00
16°
Uwezekano wa mvua 65%Upepo 7 km/h
Mvua ya ghafla hafifu
Unyevunyevu
82%
Kuchomoza kwa mwezi
15:37
Kutua kwa mwezi
1:10
Awamu ya mwezi
Mwezi zaidi ya nusu unaokua
60%Mvua ya hapa na pale karibu15°18°9 km/h
Siku 06:00–18:00
18°
Uwezekano wa mvua 35%Upepo 9 km/h
Mvua ya hapa na pale karibu
Unyevunyevu
71%
Kielezo cha UV
5
Macheo
7:20
Machweo
18:10
Usiku 18:00–06:00
13°
Uwezekano wa mvua 8%Upepo 6 km/h
Jua
Unyevunyevu
69%
Kuchomoza kwa mwezi
15:58
Kutua kwa mwezi
2:13
Awamu ya mwezi
Mwezi zaidi ya nusu unaokua
5%Jua12°20°9 km/h
Siku 06:00–18:00
20°
Uwezekano wa mvua 9%Upepo 9 km/h
Anga safi
Unyevunyevu
64%
Kielezo cha UV
6
Macheo
7:21
Machweo
18:09
Usiku 18:00–06:00
15°
Uwezekano wa mvua 20%Upepo 7 km/h
Jua
Unyevunyevu
68%
Kuchomoza kwa mwezi
16:18
Kutua kwa mwezi
3:15
Awamu ya mwezi
Mwezi zaidi ya nusu unaokua
39%Mvua ya hapa na pale karibu15°16°9 km/h
Siku 06:00–18:00
16°
Uwezekano wa mvua 25%Upepo 9 km/h
Mvua ya hapa na pale karibu
Unyevunyevu
77%
Kielezo cha UV
4
Macheo
7:22
Machweo
18:08
Usiku 18:00–06:00
14°
Uwezekano wa mvua 64%Upepo 8 km/h
Mvua ya hapa na pale karibu
Unyevunyevu
80%
Kuchomoza kwa mwezi
16:37
Kutua kwa mwezi
4:17
Awamu ya mwezi
Mwezi mpevu
87%Mvua ya hapa na pale karibu13°15°6 km/h
Siku 06:00–18:00
14°
Uwezekano wa mvua 82%Upepo 5 km/h
Mvua ya hapa na pale karibu
Unyevunyevu
84%
Kielezo cha UV
3
Macheo
7:23
Machweo
18:06
Usiku 18:00–06:00
12°
Uwezekano wa mvua 42%Upepo 10 km/h
Mawingu yametanda
Unyevunyevu
84%
Kuchomoza kwa mwezi
16:57
Kutua kwa mwezi
5:20
Awamu ya mwezi
Mwezi mpevu
60%Mvua ya hapa na pale karibu12°17°18 km/h
Siku 06:00–18:00
17°
Uwezekano wa mvua 59%Upepo 18 km/h
Mvua ya hapa na pale karibu
Unyevunyevu
75%
Kielezo cha UV
5
Macheo
7:25
Machweo
18:05
Usiku 18:00–06:00
11°
Uwezekano wa mvua 14%Upepo 13 km/h
Jua
Unyevunyevu
79%
Kuchomoza kwa mwezi
17:19
Kutua kwa mwezi
6:26
Awamu ya mwezi
Mwezi mpevu
17%Jua11°14°8 km/h
Siku 06:00–18:00
14°
Uwezekano wa mvua 24%Upepo 8 km/h
Mawingu yametanda
Unyevunyevu
78%
Kielezo cha UV
4
Macheo
7:26
Machweo
18:03
Usiku 18:00–06:00
13°
Uwezekano wa mvua 26%Upepo 7 km/h
Mawingu kiasi
Unyevunyevu
82%
Kuchomoza kwa mwezi
17:46
Kutua kwa mwezi
7:34
Awamu ya mwezi
Mwezi mpevu
17%Jua13°18°9 km/h
Siku 06:00–18:00
18°
Uwezekano wa mvua 25%Upepo 9 km/h
Mvua ya hapa na pale karibu
Unyevunyevu
67%
Kielezo cha UV
5
Macheo
7:27
Machweo
18:02
Usiku 18:00–06:00
13°
Uwezekano wa mvua 6%Upepo 7 km/h
Jua
Utabiri usiokamilika
Unyevunyevu
66%
Kuchomoza kwa mwezi
18:17
Kutua kwa mwezi
8:46
Awamu ya mwezi
Mwezi zaidi ya nusu unaopungua
Muhtasari wa mchana na usiku hutumia utabiri wa kila saa. Mvua na upepo huonyesha viwango vya juu vya kila saa; unyevunyevu huonyesha wastani. Usiku unaendelea hadi asubuhi inayofuata.
Utabiri wa muda mrefu unaweza kubadilika. Upepo unaonyesha kasi ya juu zaidi iliyotabiriwa kwa siku.
Hali ya hewa
Shinikizo la hewa
1020 hPa
Kielezo cha UV
0
Kiwango cha mawingu
0%
Mvua leo
0 mm
Umbali wa kuona
10 km
Mivumo ya upepo
11 km/h
Upepo na unyevunyevu
Upepo
KMshKusMag
4 km/hKasi ya upepo11 km/hMivumo ya upepo
Kutoka 198°
Unyevunyevu
68%Unyevunyevu linganishi12°Kiwango cha umande
Mvuke wa maji ukilinganishwa na uwezo wa hewa wa kuuhifadhi.
Tahadhari za hali ya hewa
Taarifa rasmi kupitia WeatherAPI
Inakagua tahadhari za hali ya hewa…
Upeo wa huduma hutofautiana kwa eneo na haujathibitishwa. Wasiliana na mamlaka ya hali ya hewa ya eneo lako kwa maonyo kamili na maelekezo ya dharura.