Utabiri wa siku kwa siku · Tarehe na saa za eneo · Europe/Bucharest
SikuHali ya hewaChini zaidi / Juu zaidiUpepo
76%Mvua ya hapa na pale karibu12°15°24 km/h
Siku 06:00–18:00
13°
Uwezekano wa mvua 71%Upepo 24 km/h
Mvua ya hapa na pale karibu
Unyevunyevu
78%
Kielezo cha UV
0
Macheo
7:19
Machweo
18:26
Usiku 18:00–06:00
11°
Uwezekano wa mvua 59%Upepo 25 km/h
Mawingu yametanda
Unyevunyevu
67%
Kuchomoza kwa mwezi
10:40
Kutua kwa mwezi
19:29
Awamu ya mwezi
Mwezi mwandamo unaokua
75%Manyunyu hafifu11°12°27 km/h
Siku 06:00–18:00
12°
Uwezekano wa mvua 46%Upepo 27 km/h
Mvua ya hapa na pale karibu
Unyevunyevu
69%
Kielezo cha UV
0
Macheo
7:20
Machweo
18:25
Usiku 18:00–06:00
11°
Uwezekano wa mvua 40%Upepo 23 km/h
Mawingu yametanda
Unyevunyevu
58%
Kuchomoza kwa mwezi
11:51
Kutua kwa mwezi
20:11
Awamu ya mwezi
Mwezi mwandamo unaokua
10%Mawingu yametanda10°18°28 km/h
Siku 06:00–18:00
18°
Uwezekano wa mvua 13%Upepo 28 km/h
Mawingu yametanda
Unyevunyevu
43%
Kielezo cha UV
3
Macheo
7:22
Machweo
18:23
Usiku 18:00–06:00
10°
Uwezekano wa mvua 16%Upepo 24 km/h
Mawingu yametanda
Unyevunyevu
57%
Kuchomoza kwa mwezi
12:54
Kutua kwa mwezi
21:01
Awamu ya mwezi
Mwezi mwandamo unaokua
6%Jua9°17°23 km/h
Siku 06:00–18:00
17°
Uwezekano wa mvua 19%Upepo 23 km/h
Jua
Unyevunyevu
52%
Kielezo cha UV
3
Macheo
7:23
Machweo
18:21
Usiku 18:00–06:00
10°
Uwezekano wa mvua 18%Upepo 11 km/h
Mawingu yametanda
Unyevunyevu
55%
Kuchomoza kwa mwezi
13:46
Kutua kwa mwezi
21:59
Awamu ya mwezi
Robo ya kwanza
11%Mawingu yametanda8°17°11 km/h
Siku 06:00–18:00
17°
Uwezekano wa mvua 20%Upepo 11 km/h
Mawingu yametanda
Unyevunyevu
54%
Kielezo cha UV
5
Macheo
7:24
Machweo
18:20
Usiku 18:00–06:00
9°
Uwezekano wa mvua 15%Upepo 11 km/h
Mawingu yametanda
Unyevunyevu
56%
Kuchomoza kwa mwezi
14:28
Kutua kwa mwezi
23:02
Awamu ya mwezi
Robo ya kwanza
9%Mawingu yametanda8°17°23 km/h
Siku 06:00–18:00
17°
Uwezekano wa mvua 14%Upepo 23 km/h
Mawingu yametanda
Unyevunyevu
53%
Kielezo cha UV
4
Macheo
7:26
Machweo
18:18
Usiku 18:00–06:00
11°
Uwezekano wa mvua 21%Upepo 18 km/h
Mawingu yametanda
Unyevunyevu
61%
Kuchomoza kwa mwezi
15:01
Kutua kwa mwezi
Does not set today
Awamu ya mwezi
Robo ya kwanza
70%Mawingu yametanda11°15°23 km/h
Siku 06:00–18:00
15°
Uwezekano wa mvua 39%Upepo 23 km/h
Mawingu yametanda
Unyevunyevu
63%
Kielezo cha UV
3
Macheo
7:27
Machweo
18:16
Usiku 18:00–06:00
11°
Uwezekano wa mvua 54%Upepo 16 km/h
Manyunyu hafifu
Unyevunyevu
83%
Kuchomoza kwa mwezi
15:28
Kutua kwa mwezi
0:07
Awamu ya mwezi
Robo ya kwanza
82%Mvua ya hapa na pale karibu11°17°19 km/h
Siku 06:00–18:00
17°
Uwezekano wa mvua 45%Upepo 17 km/h
Mawingu yametanda
Unyevunyevu
68%
Kielezo cha UV
4
Macheo
7:28
Machweo
18:15
Usiku 18:00–06:00
13°
Uwezekano wa mvua 82%Upepo 19 km/h
Mvua ya ghafla hafifu
Unyevunyevu
83%
Kuchomoza kwa mwezi
15:50
Kutua kwa mwezi
1:12
Awamu ya mwezi
Mwezi zaidi ya nusu unaokua
90%Mvua ya hapa na pale karibu12°14°29 km/h
Siku 06:00–18:00
13°
Uwezekano wa mvua 66%Upepo 29 km/h
Mvua ya hapa na pale karibu
Unyevunyevu
86%
Kielezo cha UV
3
Macheo
7:29
Machweo
18:13
Usiku 18:00–06:00
12°
Uwezekano wa mvua 63%Upepo 26 km/h
Manyunyu hafifu
Unyevunyevu
84%
Kuchomoza kwa mwezi
16:09
Kutua kwa mwezi
2:17
Awamu ya mwezi
Mwezi zaidi ya nusu unaokua
92%Mvua ya ghafla hafifu12°15°26 km/h
Siku 06:00–18:00
15°
Uwezekano wa mvua 91%Upepo 23 km/h
Mvua ya ghafla hafifu
Unyevunyevu
92%
Kielezo cha UV
4
Macheo
7:31
Machweo
18:11
Usiku 18:00–06:00
11°
Uwezekano wa mvua 88%Upepo 21 km/h
Mvua ya wastani
Unyevunyevu
77%
Kuchomoza kwa mwezi
16:26
Kutua kwa mwezi
3:21
Awamu ya mwezi
Mwezi zaidi ya nusu unaokua
81%Mvua ya hapa na pale karibu10°12°22 km/h
Siku 06:00–18:00
12°
Uwezekano wa mvua 65%Upepo 22 km/h
Mvua ya hapa na pale karibu
Unyevunyevu
73%
Kielezo cha UV
3
Macheo
7:32
Machweo
18:10
Usiku 18:00–06:00
11°
Uwezekano wa mvua 37%Upepo 18 km/h
Mvua ya hapa na pale karibu
Unyevunyevu
80%
Kuchomoza kwa mwezi
16:44
Kutua kwa mwezi
4:25
Awamu ya mwezi
Mwezi mpevu
18%Mawingu yametanda10°15°22 km/h
Siku 06:00–18:00
15°
Uwezekano wa mvua 23%Upepo 22 km/h
Mawingu yametanda
Unyevunyevu
61%
Kielezo cha UV
4
Macheo
7:33
Machweo
18:08
Usiku 18:00–06:00
8°
Uwezekano wa mvua 19%Upepo 13 km/h
Mawingu yametanda
Unyevunyevu
63%
Kuchomoza kwa mwezi
17:02
Kutua kwa mwezi
5:31
Awamu ya mwezi
Mwezi mpevu
7%Mawingu yametanda8°15°18 km/h
Siku 06:00–18:00
15°
Uwezekano wa mvua 16%Upepo 18 km/h
Mawingu yametanda
Unyevunyevu
51%
Kielezo cha UV
4
Macheo
6:35
Machweo
17:07
Usiku 18:00–06:00
8°
Uwezekano wa mvua 7%Upepo 9 km/h
Jua
Unyevunyevu
54%
Kuchomoza kwa mwezi
16:22
Kutua kwa mwezi
5:39
Awamu ya mwezi
Mwezi mpevu
4%Jua8°18°16 km/h
Siku 06:00–18:00
18°
Uwezekano wa mvua 5%Upepo 16 km/h
Anga safi
Unyevunyevu
57%
Kielezo cha UV
5
Macheo
6:36
Machweo
17:05
Usiku 18:00–06:00
11°
Uwezekano wa mvua 13%Upepo 15 km/h
Mawingu kiasi
Utabiri usiokamilika
Unyevunyevu
79%
Kuchomoza kwa mwezi
16:46
Kutua kwa mwezi
6:50
Awamu ya mwezi
Mwezi mpevu
Muhtasari wa mchana na usiku hutumia utabiri wa kila saa. Mvua na upepo huonyesha viwango vya juu vya kila saa; unyevunyevu huonyesha wastani. Usiku unaendelea hadi asubuhi inayofuata.
Utabiri wa muda mrefu unaweza kubadilika. Upepo unaonyesha kasi ya juu zaidi iliyotabiriwa kwa siku.
Hali ya hewa
Shinikizo la hewa
1016 hPa
Kielezo cha UV
0
Kiwango cha mawingu
39%
Mvua leo
3.5 mm
Umbali wa kuona
10 km
Mivumo ya upepo
34 km/h
Upepo na unyevunyevu
Upepo
KMshKusMag
19 km/hKasi ya upepo34 km/hMivumo ya upepo
Kutoka 12°
Unyevunyevu
79%Unyevunyevu linganishi11°Kiwango cha umande
Mvuke wa maji ukilinganishwa na uwezo wa hewa wa kuuhifadhi.
Tahadhari za hali ya hewa
Taarifa rasmi kupitia WeatherAPI
Inakagua tahadhari za hali ya hewa…
Upeo wa huduma hutofautiana kwa eneo na haujathibitishwa. Wasiliana na mamlaka ya hali ya hewa ya eneo lako kwa maonyo kamili na maelekezo ya dharura.