Taya sa bawat araw · Lokal na petsa at oras · Asia/Manila
ArawKalagayan ng panahonPinakamababa / PinakamataasHangin
66%Maaraw27°30°14 km/h
Araw 06:00–18:00
30°
Posibilidad ng ulan 68%Hangin 14 km/h
Bahagyang maulap
Halumigmig
72%
Indeks ng UV
12
Pagsikat ng araw
5:56 AM
Paglubog ng araw
5:53 PM
Gabi 18:00–06:00
28°
Posibilidad ng ulan 42%Hangin 11 km/h
Maaliwalas
Halumigmig
74%
Pagsikat ng buwan
7:02 AM
Paglubog ng buwan
7:02 PM
Yugto ng buwan
Lumalaki na gasuklay
69%Maaraw28°29°14 km/h
Araw 06:00–18:00
29°
Posibilidad ng ulan 65%Hangin 14 km/h
Maaraw
Halumigmig
74%
Indeks ng UV
12
Pagsikat ng araw
5:56 AM
Paglubog ng araw
5:53 PM
Gabi 18:00–06:00
27°
Posibilidad ng ulan 68%Hangin 9 km/h
Makapal ang ulap
Halumigmig
77%
Pagsikat ng buwan
7:58 AM
Paglubog ng buwan
7:52 PM
Yugto ng buwan
Lumalaki na gasuklay
72%Thundery outbreaks in nearby27°29°15 km/h
Araw 06:00–18:00
29°
Posibilidad ng ulan 63%Hangin 15 km/h
Thundery outbreaks in nearby
Halumigmig
71%
Indeks ng UV
11
Pagsikat ng araw
5:56 AM
Paglubog ng araw
5:52 PM
Gabi 18:00–06:00
27°
Posibilidad ng ulan 58%Hangin 8 km/h
Makapal ang ulap
Halumigmig
76%
Pagsikat ng buwan
8:55 AM
Paglubog ng buwan
8:45 PM
Yugto ng buwan
Lumalaki na gasuklay
76%Makapal ang ulap26°29°15 km/h
Araw 06:00–18:00
29°
Posibilidad ng ulan 65%Hangin 13 km/h
Pabugso-bugsong ulan sa malapit
Halumigmig
72%
Indeks ng UV
11
Pagsikat ng araw
5:56 AM
Paglubog ng araw
5:52 PM
Gabi 18:00–06:00
26°
Posibilidad ng ulan 44%Hangin 15 km/h
Makapal ang ulap
Halumigmig
79%
Pagsikat ng buwan
9:52 AM
Paglubog ng buwan
9:39 PM
Yugto ng buwan
Lumalaki na gasuklay
66%Pabugso-bugsong ulan sa malapit27°29°14 km/h
Araw 06:00–18:00
29°
Posibilidad ng ulan 53%Hangin 14 km/h
Pabugso-bugsong ulan sa malapit
Halumigmig
72%
Indeks ng UV
11
Pagsikat ng araw
5:56 AM
Paglubog ng araw
5:52 PM
Gabi 18:00–06:00
27°
Posibilidad ng ulan 70%Hangin 12 km/h
Pabugso-bugsong ulan sa malapit
Halumigmig
78%
Pagsikat ng buwan
10:47 AM
Paglubog ng buwan
10:33 PM
Yugto ng buwan
Unang kuwarter
82%Mahinang buhos ng ulan27°29°14 km/h
Araw 06:00–18:00
29°
Posibilidad ng ulan 68%Hangin 14 km/h
Mahinang buhos ng ulan
Halumigmig
72%
Indeks ng UV
7
Pagsikat ng araw
5:56 AM
Paglubog ng araw
5:51 PM
Gabi 18:00–06:00
26°
Posibilidad ng ulan 53%Hangin 11 km/h
Mahinang buhos ng ulan
Halumigmig
78%
Pagsikat ng buwan
11:38 AM
Paglubog ng buwan
11:26 PM
Yugto ng buwan
Unang kuwarter
73%Paminsan-minsang katamtamang ulan26°29°10 km/h
Araw 06:00–18:00
29°
Posibilidad ng ulan 48%Hangin 10 km/h
Paminsan-minsang katamtamang ulan
Halumigmig
71%
Indeks ng UV
7
Pagsikat ng araw
5:56 AM
Paglubog ng araw
5:51 PM
Gabi 18:00–06:00
27°
Posibilidad ng ulan 19%Hangin 6 km/h
Maaliwalas
Halumigmig
75%
Pagsikat ng buwan
12:26 PM
Paglubog ng buwan
Does not set today
Yugto ng buwan
Unang kuwarter
66%Maaraw27°30°12 km/h
Araw 06:00–18:00
30°
Posibilidad ng ulan 47%Hangin 12 km/h
Pabugso-bugsong ulan sa malapit
Halumigmig
72%
Indeks ng UV
7
Pagsikat ng araw
5:56 AM
Paglubog ng araw
5:50 PM
Gabi 18:00–06:00
27°
Posibilidad ng ulan 46%Hangin 10 km/h
Maulap
Halumigmig
80%
Pagsikat ng buwan
1:10 PM
Paglubog ng buwan
12:17 AM
Yugto ng buwan
Unang kuwarter
58%Makapal ang ulap27°31°19 km/h
Araw 06:00–18:00
31°
Posibilidad ng ulan 21%Hangin 19 km/h
Makapal ang ulap
Halumigmig
72%
Indeks ng UV
7
Pagsikat ng araw
5:56 AM
Paglubog ng araw
5:50 PM
Gabi 18:00–06:00
27°
Posibilidad ng ulan 47%Hangin 14 km/h
Makapal ang ulap
Halumigmig
79%
Pagsikat ng buwan
1:50 PM
Paglubog ng buwan
1:05 AM
Yugto ng buwan
Lumalaki na umbok na buwan
65%Pabugso-bugsong ulan sa malapit27°30°22 km/h
Araw 06:00–18:00
30°
Posibilidad ng ulan 26%Hangin 22 km/h
Pabugso-bugsong ulan sa malapit
Halumigmig
73%
Indeks ng UV
7
Pagsikat ng araw
5:56 AM
Paglubog ng araw
5:49 PM
Gabi 18:00–06:00
27°
Posibilidad ng ulan 74%Hangin 15 km/h
Mahinang ambon
Halumigmig
81%
Pagsikat ng buwan
2:28 PM
Paglubog ng buwan
1:51 AM
Yugto ng buwan
Lumalaki na umbok na buwan
83%Thundery outbreaks in nearby27°30°26 km/h
Araw 06:00–18:00
30°
Posibilidad ng ulan 39%Hangin 26 km/h
Pabugso-bugsong ulan sa malapit
Halumigmig
74%
Indeks ng UV
7
Pagsikat ng araw
5:56 AM
Paglubog ng araw
5:49 PM
Gabi 18:00–06:00
27°
Posibilidad ng ulan 37%Hangin 18 km/h
Thundery outbreaks in nearby
Halumigmig
82%
Pagsikat ng buwan
3:05 PM
Paglubog ng buwan
2:35 AM
Yugto ng buwan
Lumalaki na umbok na buwan
81%Mahinang buhos ng ulan27°30°22 km/h
Araw 06:00–18:00
30°
Posibilidad ng ulan 64%Hangin 22 km/h
Makapal ang ulap
Halumigmig
75%
Indeks ng UV
6
Pagsikat ng araw
5:56 AM
Paglubog ng araw
5:49 PM
Gabi 18:00–06:00
27°
Posibilidad ng ulan 37%Hangin 17 km/h
Pabugso-bugsong ulan sa malapit
Halumigmig
80%
Pagsikat ng buwan
3:42 PM
Paglubog ng buwan
3:20 AM
Yugto ng buwan
Kabilugan ng buwan
83%Mahinang buhos ng ulan27°29°19 km/h
Araw 06:00–18:00
29°
Posibilidad ng ulan 61%Hangin 19 km/h
Mahinang buhos ng ulan
Halumigmig
76%
Indeks ng UV
6
Pagsikat ng araw
5:56 AM
Paglubog ng araw
5:48 PM
Gabi 18:00–06:00
28°
Posibilidad ng ulan 58%Hangin 16 km/h
Makapal ang ulap
Halumigmig
76%
Pagsikat ng buwan
4:20 PM
Paglubog ng buwan
4:04 AM
Yugto ng buwan
Kabilugan ng buwan
62%Makapal ang ulap27°29°10 km/h
Araw 06:00–18:00
29°
Posibilidad ng ulan 30%Hangin 9 km/h
Makapal ang ulap
Halumigmig
71%
Indeks ng UV
6
Pagsikat ng araw
5:57 AM
Paglubog ng araw
5:48 PM
Gabi 18:00–06:00
27°
Posibilidad ng ulan 39%Hangin 10 km/h
Makapal ang ulap
Bahagyang pagtataya
Halumigmig
75%
Pagsikat ng buwan
5:00 PM
Paglubog ng buwan
4:51 AM
Yugto ng buwan
Kabilugan ng buwan
Gumagamit ng oras-oras na pagtataya ang mga buod ng araw at gabi. Ipinapakita ng ulan at hangin ang pinakamataas na halaga bawat oras; ang halumigmig ay karaniwan. Umaabot ang gabi hanggang sa susunod na umaga.
Maaaring magbago ang mga pangmatagalang taya. Ipinapakita ng hangin ang tinatayang pinakamataas na bilis sa araw.
Kalagayan ng panahon
Presyon
1013 hPa
Indeks ng UV
0
Takip ng ulap
11%
Ulan ngayong araw
3.8 mm
Layo ng tanaw
10 km
Bugso ng hangin
11 km/h
Hangin at halumigmig
Hangin
HSTK
9 km/hBilis ng hangin11 km/hBugso ng hangin
Mula sa 78°
Halumigmig
75%Relatibong halumigmig24°Temperatura ng pagkondensa
Dami ng singaw ng tubig kaugnay ng kapasidad ng hangin.
Mga abiso sa panahon
Mga opisyal na mensahe sa pamamagitan ng WeatherAPI
Tinitingnan ang mga abiso sa panahon…
Nag-iiba ang saklaw ayon sa rehiyon at hindi ito napatunayan. Sumangguni sa lokal na awtoridad sa panahon para sa kumpletong babala at gabay sa emergency.