Lumaktaw sa panahon

14 na araw na taya sa Mainit

Ang susunod na 14 araw sa Mainit

Mga abiso sa panahon

Taya sa bawat araw · Lokal na petsa at oras · Asia/Manila

66%Maaraw27°30°14 km/h

Araw 06:00–18:00

30°
Posibilidad ng ulan 68%Hangin 14 km/h

Bahagyang maulap

Halumigmig
72%
Indeks ng UV
12
Pagsikat ng araw
5:56 AM
Paglubog ng araw
5:53 PM

Gabi 18:00–06:00

28°
Posibilidad ng ulan 42%Hangin 11 km/h

Maaliwalas

Halumigmig
74%
Pagsikat ng buwan
7:02 AM
Paglubog ng buwan
7:02 PM
Yugto ng buwan
Lumalaki na gasuklay
69%Maaraw28°29°14 km/h

Araw 06:00–18:00

29°
Posibilidad ng ulan 65%Hangin 14 km/h

Maaraw

Halumigmig
74%
Indeks ng UV
12
Pagsikat ng araw
5:56 AM
Paglubog ng araw
5:53 PM

Gabi 18:00–06:00

27°
Posibilidad ng ulan 68%Hangin 9 km/h

Makapal ang ulap

Halumigmig
77%
Pagsikat ng buwan
7:58 AM
Paglubog ng buwan
7:52 PM
Yugto ng buwan
Lumalaki na gasuklay
72%Thundery outbreaks in nearby27°29°15 km/h

Araw 06:00–18:00

29°
Posibilidad ng ulan 63%Hangin 15 km/h

Thundery outbreaks in nearby

Halumigmig
71%
Indeks ng UV
11
Pagsikat ng araw
5:56 AM
Paglubog ng araw
5:52 PM

Gabi 18:00–06:00

27°
Posibilidad ng ulan 58%Hangin 8 km/h

Makapal ang ulap

Halumigmig
76%
Pagsikat ng buwan
8:55 AM
Paglubog ng buwan
8:45 PM
Yugto ng buwan
Lumalaki na gasuklay
76%Makapal ang ulap26°29°15 km/h

Araw 06:00–18:00

29°
Posibilidad ng ulan 65%Hangin 13 km/h

Pabugso-bugsong ulan sa malapit

Halumigmig
72%
Indeks ng UV
11
Pagsikat ng araw
5:56 AM
Paglubog ng araw
5:52 PM

Gabi 18:00–06:00

26°
Posibilidad ng ulan 44%Hangin 15 km/h

Makapal ang ulap

Halumigmig
79%
Pagsikat ng buwan
9:52 AM
Paglubog ng buwan
9:39 PM
Yugto ng buwan
Lumalaki na gasuklay
66%Pabugso-bugsong ulan sa malapit27°29°14 km/h

Araw 06:00–18:00

29°
Posibilidad ng ulan 53%Hangin 14 km/h

Pabugso-bugsong ulan sa malapit

Halumigmig
72%
Indeks ng UV
11
Pagsikat ng araw
5:56 AM
Paglubog ng araw
5:52 PM

Gabi 18:00–06:00

27°
Posibilidad ng ulan 70%Hangin 12 km/h

Pabugso-bugsong ulan sa malapit

Halumigmig
78%
Pagsikat ng buwan
10:47 AM
Paglubog ng buwan
10:33 PM
Yugto ng buwan
Unang kuwarter
82%Mahinang buhos ng ulan27°29°14 km/h

Araw 06:00–18:00

29°
Posibilidad ng ulan 68%Hangin 14 km/h

Mahinang buhos ng ulan

Halumigmig
72%
Indeks ng UV
7
Pagsikat ng araw
5:56 AM
Paglubog ng araw
5:51 PM

Gabi 18:00–06:00

26°
Posibilidad ng ulan 53%Hangin 11 km/h

Mahinang buhos ng ulan

Halumigmig
78%
Pagsikat ng buwan
11:38 AM
Paglubog ng buwan
11:26 PM
Yugto ng buwan
Unang kuwarter
73%Paminsan-minsang katamtamang ulan26°29°10 km/h

Araw 06:00–18:00

29°
Posibilidad ng ulan 48%Hangin 10 km/h

Paminsan-minsang katamtamang ulan

Halumigmig
71%
Indeks ng UV
7
Pagsikat ng araw
5:56 AM
Paglubog ng araw
5:51 PM

Gabi 18:00–06:00

27°
Posibilidad ng ulan 19%Hangin 6 km/h

Maaliwalas

Halumigmig
75%
Pagsikat ng buwan
12:26 PM
Paglubog ng buwan
Does not set today
Yugto ng buwan
Unang kuwarter
66%Maaraw27°30°12 km/h

Araw 06:00–18:00

30°
Posibilidad ng ulan 47%Hangin 12 km/h

Pabugso-bugsong ulan sa malapit

Halumigmig
72%
Indeks ng UV
7
Pagsikat ng araw
5:56 AM
Paglubog ng araw
5:50 PM

Gabi 18:00–06:00

27°
Posibilidad ng ulan 46%Hangin 10 km/h

Maulap

Halumigmig
80%
Pagsikat ng buwan
1:10 PM
Paglubog ng buwan
12:17 AM
Yugto ng buwan
Unang kuwarter
58%Makapal ang ulap27°31°19 km/h

Araw 06:00–18:00

31°
Posibilidad ng ulan 21%Hangin 19 km/h

Makapal ang ulap

Halumigmig
72%
Indeks ng UV
7
Pagsikat ng araw
5:56 AM
Paglubog ng araw
5:50 PM

Gabi 18:00–06:00

27°
Posibilidad ng ulan 47%Hangin 14 km/h

Makapal ang ulap

Halumigmig
79%
Pagsikat ng buwan
1:50 PM
Paglubog ng buwan
1:05 AM
Yugto ng buwan
Lumalaki na umbok na buwan
65%Pabugso-bugsong ulan sa malapit27°30°22 km/h

Araw 06:00–18:00

30°
Posibilidad ng ulan 26%Hangin 22 km/h

Pabugso-bugsong ulan sa malapit

Halumigmig
73%
Indeks ng UV
7
Pagsikat ng araw
5:56 AM
Paglubog ng araw
5:49 PM

Gabi 18:00–06:00

27°
Posibilidad ng ulan 74%Hangin 15 km/h

Mahinang ambon

Halumigmig
81%
Pagsikat ng buwan
2:28 PM
Paglubog ng buwan
1:51 AM
Yugto ng buwan
Lumalaki na umbok na buwan
83%Thundery outbreaks in nearby27°30°26 km/h

Araw 06:00–18:00

30°
Posibilidad ng ulan 39%Hangin 26 km/h

Pabugso-bugsong ulan sa malapit

Halumigmig
74%
Indeks ng UV
7
Pagsikat ng araw
5:56 AM
Paglubog ng araw
5:49 PM

Gabi 18:00–06:00

27°
Posibilidad ng ulan 37%Hangin 18 km/h

Thundery outbreaks in nearby

Halumigmig
82%
Pagsikat ng buwan
3:05 PM
Paglubog ng buwan
2:35 AM
Yugto ng buwan
Lumalaki na umbok na buwan
81%Mahinang buhos ng ulan27°30°22 km/h

Araw 06:00–18:00

30°
Posibilidad ng ulan 64%Hangin 22 km/h

Makapal ang ulap

Halumigmig
75%
Indeks ng UV
6
Pagsikat ng araw
5:56 AM
Paglubog ng araw
5:49 PM

Gabi 18:00–06:00

27°
Posibilidad ng ulan 37%Hangin 17 km/h

Pabugso-bugsong ulan sa malapit

Halumigmig
80%
Pagsikat ng buwan
3:42 PM
Paglubog ng buwan
3:20 AM
Yugto ng buwan
Kabilugan ng buwan
83%Mahinang buhos ng ulan27°29°19 km/h

Araw 06:00–18:00

29°
Posibilidad ng ulan 61%Hangin 19 km/h

Mahinang buhos ng ulan

Halumigmig
76%
Indeks ng UV
6
Pagsikat ng araw
5:56 AM
Paglubog ng araw
5:48 PM

Gabi 18:00–06:00

28°
Posibilidad ng ulan 58%Hangin 16 km/h

Makapal ang ulap

Halumigmig
76%
Pagsikat ng buwan
4:20 PM
Paglubog ng buwan
4:04 AM
Yugto ng buwan
Kabilugan ng buwan
62%Makapal ang ulap27°29°10 km/h

Araw 06:00–18:00

29°
Posibilidad ng ulan 30%Hangin 9 km/h

Makapal ang ulap

Halumigmig
71%
Indeks ng UV
6
Pagsikat ng araw
5:57 AM
Paglubog ng araw
5:48 PM

Gabi 18:00–06:00

27°
Posibilidad ng ulan 39%Hangin 10 km/h

Makapal ang ulap

Bahagyang pagtataya

Halumigmig
75%
Pagsikat ng buwan
5:00 PM
Paglubog ng buwan
4:51 AM
Yugto ng buwan
Kabilugan ng buwan

Gumagamit ng oras-oras na pagtataya ang mga buod ng araw at gabi. Ipinapakita ng ulan at hangin ang pinakamataas na halaga bawat oras; ang halumigmig ay karaniwan. Umaabot ang gabi hanggang sa susunod na umaga.

Maaaring magbago ang mga pangmatagalang taya. Ipinapakita ng hangin ang tinatayang pinakamataas na bilis sa araw.

Kalagayan ng panahon

Presyon
1013 hPa
Indeks ng UV
0
Takip ng ulap
11%
Ulan ngayong araw
3.8 mm
Layo ng tanaw
10 km
Bugso ng hangin
11 km/h

Hangin at halumigmig

Hangin

HSTK
9 km/hBilis ng hangin11 km/hBugso ng hangin

Mula sa 78°

Halumigmig

75%Relatibong halumigmig24°Temperatura ng pagkondensa

Dami ng singaw ng tubig kaugnay ng kapasidad ng hangin.

Mga abiso sa panahon

Mga opisyal na mensahe sa pamamagitan ng WeatherAPI

Tinitingnan ang mga abiso sa panahon…

Nag-iiba ang saklaw ayon sa rehiyon at hindi ito napatunayan. Sumangguni sa lokal na awtoridad sa panahon para sa kumpletong babala at gabay sa emergency.

Panahon malapit sa Mainit

PañgobilianMimaropaBrookes PointMimaropaBarong BarongMimaropaIpilanMimaropaSarazaMimaropaEraanMimaropaBatarasaMimaropaRansangMimaropa

Panahon sa buong mundo

LondonUnited KingdomDubaiUnited Arab EmiratesTokyoJapanNew York CityEstados UnidosSão PauloBrazilCape TownSouth AfricaSydneyAustralia