Lumaktaw sa panahon

14 na araw na taya sa Sehualaca

Ang susunod na 14 araw sa Sehualaca

Mga abiso sa panahon

Taya sa bawat araw · Lokal na petsa at oras · America/Mexico_City

75%Maaraw21°29°9 km/h

Araw 06:00–18:00

29°
Posibilidad ng ulan 56%Hangin 8 km/h

Pabugso-bugsong ulan sa malapit

Halumigmig
79%
Indeks ng UV
10
Pagsikat ng araw
6:14 AM
Paglubog ng araw
6:01 PM

Gabi 18:00–06:00

22°
Posibilidad ng ulan 27%Hangin 9 km/h

Maaliwalas

Halumigmig
85%
Pagsikat ng buwan
8:04 AM
Paglubog ng buwan
7:26 PM
Yugto ng buwan
Lumalaki na gasuklay
75%Makapal ang ulap22°29°9 km/h

Araw 06:00–18:00

29°
Posibilidad ng ulan 57%Hangin 7 km/h

Makapal ang ulap

Halumigmig
76%
Indeks ng UV
10
Pagsikat ng araw
6:14 AM
Paglubog ng araw
6:00 PM

Gabi 18:00–06:00

21°
Posibilidad ng ulan 25%Hangin 9 km/h

Maaliwalas

Halumigmig
84%
Pagsikat ng buwan
9:04 AM
Paglubog ng buwan
8:15 PM
Yugto ng buwan
Lumalaki na gasuklay
69%Maaraw21°29°8 km/h

Araw 06:00–18:00

29°
Posibilidad ng ulan 66%Hangin 5 km/h

Maaliwalas

Halumigmig
75%
Indeks ng UV
10
Pagsikat ng araw
6:14 AM
Paglubog ng araw
5:59 PM

Gabi 18:00–06:00

21°
Posibilidad ng ulan 36%Hangin 8 km/h

Maaraw

Halumigmig
85%
Pagsikat ng buwan
10:03 AM
Paglubog ng buwan
9:07 PM
Yugto ng buwan
Lumalaki na gasuklay
75%Makapal ang ulap21°29°8 km/h

Araw 06:00–18:00

29°
Posibilidad ng ulan 65%Hangin 6 km/h

Pabugso-bugsong ulan sa malapit

Halumigmig
77%
Indeks ng UV
10
Pagsikat ng araw
6:15 AM
Paglubog ng araw
5:59 PM

Gabi 18:00–06:00

21°
Posibilidad ng ulan 69%Hangin 8 km/h

Makapal ang ulap

Halumigmig
88%
Pagsikat ng buwan
11:00 AM
Paglubog ng buwan
10:01 PM
Yugto ng buwan
Lumalaki na gasuklay
90%Mahinang buhos ng ulan21°27°9 km/h

Araw 06:00–18:00

27°
Posibilidad ng ulan 69%Hangin 9 km/h

Mahinang buhos ng ulan

Halumigmig
83%
Indeks ng UV
6
Pagsikat ng araw
6:15 AM
Paglubog ng araw
5:58 PM

Gabi 18:00–06:00

22°
Posibilidad ng ulan 73%Hangin 8 km/h

Mahinang buhos ng ulan

Halumigmig
93%
Pagsikat ng buwan
11:52 AM
Paglubog ng buwan
10:56 PM
Yugto ng buwan
Unang kuwarter
94%Mahinang buhos ng ulan22°23°11 km/h

Araw 06:00–18:00

23°
Posibilidad ng ulan 77%Hangin 10 km/h

Mahinang buhos ng ulan

Halumigmig
96%
Indeks ng UV
5
Pagsikat ng araw
6:15 AM
Paglubog ng araw
5:57 PM

Gabi 18:00–06:00

22°
Posibilidad ng ulan 83%Hangin 13 km/h

Mahinang buhos ng ulan

Halumigmig
98%
Pagsikat ng buwan
12:39 PM
Paglubog ng buwan
11:50 PM
Yugto ng buwan
Unang kuwarter
94%Mahinang buhos ng ulan22°23°13 km/h

Araw 06:00–18:00

23°
Posibilidad ng ulan 67%Hangin 13 km/h

Mahinang buhos ng ulan

Halumigmig
97%
Indeks ng UV
5
Pagsikat ng araw
6:15 AM
Paglubog ng araw
5:56 PM

Gabi 18:00–06:00

22°
Posibilidad ng ulan 66%Hangin 12 km/h

Mahinang buhos ng ulan

Halumigmig
97%
Pagsikat ng buwan
1:22 PM
Paglubog ng buwan
Does not set today
Yugto ng buwan
Unang kuwarter
89%Mahinang buhos ng ulan22°24°13 km/h

Araw 06:00–18:00

24°
Posibilidad ng ulan 65%Hangin 13 km/h

Mahinang buhos ng ulan

Halumigmig
93%
Indeks ng UV
5
Pagsikat ng araw
6:16 AM
Paglubog ng araw
5:56 PM

Gabi 18:00–06:00

22°
Posibilidad ng ulan 63%Hangin 10 km/h

Mahinang buhos ng ulan

Halumigmig
94%
Pagsikat ng buwan
2:00 PM
Paglubog ng buwan
12:42 AM
Yugto ng buwan
Unang kuwarter
87%Mahinang buhos ng ulan21°26°14 km/h

Araw 06:00–18:00

26°
Posibilidad ng ulan 61%Hangin 14 km/h

Mahinang buhos ng ulan

Halumigmig
88%
Indeks ng UV
6
Pagsikat ng araw
6:16 AM
Paglubog ng araw
5:55 PM

Gabi 18:00–06:00

21°
Posibilidad ng ulan 41%Hangin 9 km/h

Manipis na hamog

Halumigmig
95%
Pagsikat ng buwan
2:35 PM
Paglubog ng buwan
1:33 AM
Yugto ng buwan
Lumalaki na umbok na buwan
80%Manipis na hamog21°27°12 km/h

Araw 06:00–18:00

27°
Posibilidad ng ulan 44%Hangin 12 km/h

Pabugso-bugsong ulan sa malapit

Halumigmig
84%
Indeks ng UV
6
Pagsikat ng araw
6:16 AM
Paglubog ng araw
5:54 PM

Gabi 18:00–06:00

21°
Posibilidad ng ulan 76%Hangin 9 km/h

Makapal ang ulap

Halumigmig
94%
Pagsikat ng buwan
3:09 PM
Paglubog ng buwan
2:22 AM
Yugto ng buwan
Lumalaki na umbok na buwan
74%Maaraw21°28°8 km/h

Araw 06:00–18:00

28°
Posibilidad ng ulan 36%Hangin 8 km/h

Maaliwalas

Halumigmig
80%
Indeks ng UV
7
Pagsikat ng araw
6:17 AM
Paglubog ng araw
5:54 PM

Gabi 18:00–06:00

21°
Posibilidad ng ulan 14%Hangin 8 km/h

Maaraw

Halumigmig
87%
Pagsikat ng buwan
3:41 PM
Paglubog ng buwan
3:11 AM
Yugto ng buwan
Lumalaki na umbok na buwan
28%Pabugso-bugsong ulan sa malapit21°29°4 km/h

Araw 06:00–18:00

29°
Posibilidad ng ulan 31%Hangin 4 km/h

Pabugso-bugsong ulan sa malapit

Halumigmig
76%
Indeks ng UV
7
Pagsikat ng araw
6:17 AM
Paglubog ng araw
5:53 PM

Gabi 18:00–06:00

22°
Posibilidad ng ulan 29%Hangin 4 km/h

Maulap

Halumigmig
92%
Pagsikat ng buwan
4:14 PM
Paglubog ng buwan
3:59 AM
Yugto ng buwan
Kabilugan ng buwan
46%Makapal ang ulap22°28°9 km/h

Araw 06:00–18:00

28°
Posibilidad ng ulan 26%Hangin 8 km/h

Pabugso-bugsong ulan sa malapit

Halumigmig
81%
Indeks ng UV
6
Pagsikat ng araw
6:17 AM
Paglubog ng araw
5:52 PM

Gabi 18:00–06:00

21°
Posibilidad ng ulan 30%Hangin 9 km/h

Makapal ang ulap

Halumigmig
91%
Pagsikat ng buwan
4:48 PM
Paglubog ng buwan
4:49 AM
Yugto ng buwan
Kabilugan ng buwan
81%Makapal ang ulap21°28°13 km/h

Araw 06:00–18:00

28°
Posibilidad ng ulan 49%Hangin 13 km/h

Pabugso-bugsong ulan sa malapit

Halumigmig
78%
Indeks ng UV
6
Pagsikat ng araw
6:18 AM
Paglubog ng araw
5:52 PM

Gabi 18:00–06:00

22°
Posibilidad ng ulan 54%Hangin 11 km/h

Mahinang buhos ng ulan

Bahagyang pagtataya

Halumigmig
94%
Pagsikat ng buwan
5:26 PM
Paglubog ng buwan
5:41 AM
Yugto ng buwan
Kabilugan ng buwan

Gumagamit ng oras-oras na pagtataya ang mga buod ng araw at gabi. Ipinapakita ng ulan at hangin ang pinakamataas na halaga bawat oras; ang halumigmig ay karaniwan. Umaabot ang gabi hanggang sa susunod na umaga.

Maaaring magbago ang mga pangmatagalang taya. Ipinapakita ng hangin ang tinatayang pinakamataas na bilis sa araw.

Kalagayan ng panahon

Presyon
1012 hPa
Indeks ng UV
4.9
Takip ng ulap
100%
Ulan ngayong araw
4 mm
Layo ng tanaw
10 km
Bugso ng hangin
7 km/h

Hangin at halumigmig

Hangin

HSTK
6 km/hBilis ng hangin7 km/hBugso ng hangin

Mula sa 10°

Halumigmig

75%Relatibong halumigmig24°Temperatura ng pagkondensa

Dami ng singaw ng tubig kaugnay ng kapasidad ng hangin.

Mga abiso sa panahon

Mga opisyal na mensahe sa pamamagitan ng WeatherAPI

Tinitingnan ang mga abiso sa panahon…

Nag-iiba ang saklaw ayon sa rehiyon at hindi ito napatunayan. Sumangguni sa lokal na awtoridad sa panahon para sa kumpletong babala at gabay sa emergency.

Panahon malapit sa Sehualaca

Vista HermosaVeracruzTexcochapan de AbajoVeracruzSesecapanVeracruzMaxyapánVeracruzTetax SesecapanVeracruzMedellínVeracruzSan LeopoldoVeracruzSantiago TuxtlaVeracruz

Panahon sa buong mundo

LondonUnited KingdomDubaiUnited Arab EmiratesTokyoJapanNew York CityEstados UnidosSão PauloBrazilCape TownSouth AfricaSydneyAustralia