Lumaktaw sa panahon

14 na araw na taya sa Zuña

Ang susunod na 14 araw sa Zuña

Mga abiso sa panahon

Taya sa bawat araw · Lokal na petsa at oras · America/Guayaquil

88%Makapal ang ulap16°27°8 km/h

Araw 06:00–18:00

27°
Posibilidad ng ulan 82%Hangin 8 km/h

Mahinang buhos ng ulan

Halumigmig
75%
Indeks ng UV
12
Pagsikat ng araw
5:55 AM
Paglubog ng araw
6:04 PM

Gabi 18:00–06:00

15°
Posibilidad ng ulan 75%Hangin 4 km/h

Manipis na hamog

Halumigmig
96%
Pagsikat ng buwan
7:20 AM
Paglubog ng buwan
7:53 PM
Yugto ng buwan
Lumalaki na gasuklay
75%Manipis na hamog15°28°8 km/h

Araw 06:00–18:00

28°
Posibilidad ng ulan 56%Hangin 8 km/h

Mahinang buhos ng ulan

Halumigmig
72%
Indeks ng UV
13
Pagsikat ng araw
5:55 AM
Paglubog ng araw
6:04 PM

Gabi 18:00–06:00

16°
Posibilidad ng ulan 74%Hangin 4 km/h

Manipis na hamog

Halumigmig
96%
Pagsikat ng buwan
8:13 AM
Paglubog ng buwan
8:48 PM
Yugto ng buwan
Lumalaki na gasuklay
85%Manipis na hamog16°28°7 km/h

Araw 06:00–18:00

28°
Posibilidad ng ulan 60%Hangin 7 km/h

Pabugso-bugsong ulan sa malapit

Halumigmig
73%
Indeks ng UV
14
Pagsikat ng araw
5:54 AM
Paglubog ng araw
6:04 PM

Gabi 18:00–06:00

16°
Posibilidad ng ulan 83%Hangin 5 km/h

Manipis na hamog

Halumigmig
97%
Pagsikat ng buwan
9:08 AM
Paglubog ng buwan
9:43 PM
Yugto ng buwan
Lumalaki na gasuklay
89%Manipis na hamog16°25°7 km/h

Araw 06:00–18:00

25°
Posibilidad ng ulan 67%Hangin 7 km/h

Pabugso-bugsong ulan sa malapit

Halumigmig
81%
Indeks ng UV
15
Pagsikat ng araw
5:54 AM
Paglubog ng araw
6:03 PM

Gabi 18:00–06:00

16°
Posibilidad ng ulan 70%Hangin 4 km/h

Manipis na hamog

Halumigmig
95%
Pagsikat ng buwan
10:02 AM
Paglubog ng buwan
10:38 PM
Yugto ng buwan
Lumalaki na gasuklay
82%Mahinang buhos ng ulan16°25°4 km/h

Araw 06:00–18:00

25°
Posibilidad ng ulan 72%Hangin 4 km/h

Mahinang buhos ng ulan

Halumigmig
84%
Indeks ng UV
8
Pagsikat ng araw
5:54 AM
Paglubog ng araw
6:03 PM

Gabi 18:00–06:00

16°
Posibilidad ng ulan 66%Hangin 4 km/h

Mahinang buhos ng ulan

Halumigmig
92%
Pagsikat ng buwan
10:56 AM
Paglubog ng buwan
11:30 PM
Yugto ng buwan
Unang kuwarter
85%Makapal ang ulap16°28°7 km/h

Araw 06:00–18:00

28°
Posibilidad ng ulan 76%Hangin 7 km/h

Makapal ang ulap

Halumigmig
71%
Indeks ng UV
7
Pagsikat ng araw
5:53 AM
Paglubog ng araw
6:03 PM

Gabi 18:00–06:00

17°
Posibilidad ng ulan 74%Hangin 5 km/h

Mahinang buhos ng ulan

Halumigmig
99%
Pagsikat ng buwan
11:47 AM
Paglubog ng buwan
Does not set today
Yugto ng buwan
Unang kuwarter
85%Makapal na hamog17°23°5 km/h

Araw 06:00–18:00

23°
Posibilidad ng ulan 62%Hangin 3 km/h

Mahinang ambon

Halumigmig
87%
Indeks ng UV
6
Pagsikat ng araw
5:53 AM
Paglubog ng araw
6:03 PM

Gabi 18:00–06:00

16°
Posibilidad ng ulan 43%Hangin 3 km/h

Manipis na hamog

Halumigmig
95%
Pagsikat ng buwan
12:36 PM
Paglubog ng buwan
12:19 AM
Yugto ng buwan
Unang kuwarter
81%Manipis na hamog16°27°7 km/h

Araw 06:00–18:00

27°
Posibilidad ng ulan 72%Hangin 7 km/h

Maaraw

Halumigmig
74%
Indeks ng UV
8
Pagsikat ng araw
5:53 AM
Paglubog ng araw
6:03 PM

Gabi 18:00–06:00

16°
Posibilidad ng ulan 55%Hangin 3 km/h

Makapal na hamog

Halumigmig
97%
Pagsikat ng buwan
1:22 PM
Paglubog ng buwan
1:05 AM
Yugto ng buwan
Unang kuwarter
91%Makapal na hamog16°26°7 km/h

Araw 06:00–18:00

26°
Posibilidad ng ulan 77%Hangin 7 km/h

Pabugso-bugsong ulan sa malapit

Halumigmig
83%
Indeks ng UV
7
Pagsikat ng araw
5:53 AM
Paglubog ng araw
6:03 PM

Gabi 18:00–06:00

17°
Posibilidad ng ulan 67%Hangin 3 km/h

Manipis na hamog

Halumigmig
97%
Pagsikat ng buwan
2:05 PM
Paglubog ng buwan
1:48 AM
Yugto ng buwan
Lumalaki na umbok na buwan
93%Mahinang buhos ng ulan17°22°7 km/h

Araw 06:00–18:00

22°
Posibilidad ng ulan 79%Hangin 7 km/h

Mahinang buhos ng ulan

Halumigmig
92%
Indeks ng UV
6
Pagsikat ng araw
5:52 AM
Paglubog ng araw
6:03 PM

Gabi 18:00–06:00

17°
Posibilidad ng ulan 95%Hangin 3 km/h

Mahinang buhos ng ulan

Halumigmig
99%
Pagsikat ng buwan
2:47 PM
Paglubog ng buwan
2:29 AM
Yugto ng buwan
Lumalaki na umbok na buwan
94%Mahinang buhos ng ulan17°22°4 km/h

Araw 06:00–18:00

22°
Posibilidad ng ulan 92%Hangin 4 km/h

Katamtamang ulan

Halumigmig
94%
Indeks ng UV
6
Pagsikat ng araw
5:52 AM
Paglubog ng araw
6:02 PM

Gabi 18:00–06:00

17°
Posibilidad ng ulan 83%Hangin 4 km/h

Mahinang buhos ng ulan

Halumigmig
99%
Pagsikat ng buwan
3:28 PM
Paglubog ng buwan
3:08 AM
Yugto ng buwan
Lumalaki na umbok na buwan
93%Mahinang buhos ng ulan17°24°4 km/h

Araw 06:00–18:00

24°
Posibilidad ng ulan 75%Hangin 4 km/h

Mahinang buhos ng ulan

Halumigmig
88%
Indeks ng UV
6
Pagsikat ng araw
5:52 AM
Paglubog ng araw
6:02 PM

Gabi 18:00–06:00

16°
Posibilidad ng ulan 53%Hangin 3 km/h

Makapal na hamog

Halumigmig
97%
Pagsikat ng buwan
4:10 PM
Paglubog ng buwan
3:48 AM
Yugto ng buwan
Kabilugan ng buwan
90%Makapal na hamog16°28°7 km/h

Araw 06:00–18:00

28°
Posibilidad ng ulan 90%Hangin 7 km/h

Bahagyang maulap

Halumigmig
74%
Indeks ng UV
8
Pagsikat ng araw
5:52 AM
Paglubog ng araw
6:02 PM

Gabi 18:00–06:00

16°
Posibilidad ng ulan 93%Hangin 5 km/h

Makapal na hamog

Halumigmig
99%
Pagsikat ng buwan
4:54 PM
Paglubog ng buwan
4:29 AM
Yugto ng buwan
Kabilugan ng buwan
93%Makapal na hamog16°24°5 km/h

Araw 06:00–18:00

24°
Posibilidad ng ulan 83%Hangin 5 km/h

Pabugso-bugsong mahinang ulan

Halumigmig
89%
Indeks ng UV
6
Pagsikat ng araw
5:52 AM
Paglubog ng araw
6:02 PM

Gabi 18:00–06:00

16°
Posibilidad ng ulan 83%Hangin 4 km/h

Mahinang buhos ng ulan

Bahagyang pagtataya

Halumigmig
98%
Pagsikat ng buwan
5:40 PM
Paglubog ng buwan
5:11 AM
Yugto ng buwan
Kabilugan ng buwan

Gumagamit ng oras-oras na pagtataya ang mga buod ng araw at gabi. Ipinapakita ng ulan at hangin ang pinakamataas na halaga bawat oras; ang halumigmig ay karaniwan. Umaabot ang gabi hanggang sa susunod na umaga.

Maaaring magbago ang mga pangmatagalang taya. Ipinapakita ng hangin ang tinatayang pinakamataas na bilis sa araw.

Kalagayan ng panahon

Presyon
1012 hPa
Indeks ng UV
10.5
Takip ng ulap
70%
Ulan ngayong araw
10.1 mm
Layo ng tanaw
10 km
Bugso ng hangin
9 km/h

Hangin at halumigmig

Hangin

HSTK
5 km/hBilis ng hangin9 km/hBugso ng hangin

Mula sa 22°

Halumigmig

86%Relatibong halumigmig20°Temperatura ng pagkondensa

Dami ng singaw ng tubig kaugnay ng kapasidad ng hangin.

Mga abiso sa panahon

Mga opisyal na mensahe sa pamamagitan ng WeatherAPI

Tinitingnan ang mga abiso sa panahon…

Nag-iiba ang saklaw ayon sa rehiyon at hindi ito napatunayan. Sumangguni sa lokal na awtoridad sa panahon para sa kumpletong babala at gabay sa emergency.

Panahon malapit sa Zuña

General ProañoMorona-Santiago ProvinceMacasMorona-Santiago ProvinceSevilla Don BoscoMorona-Santiago ProvinceSinaíMorona-Santiago ProvinceSucúaMorona-Santiago ProvincePalmiraChimborazo ProvinceCebadasChimborazo ProvinceHuambiMorona-Santiago Province

Panahon sa buong mundo

LondonUnited KingdomDubaiUnited Arab EmiratesTokyoJapanNew York CityEstados UnidosSão PauloBrazilCape TownSouth AfricaSydneyAustralia