Lumaktaw sa panahon

14 na araw na taya sa Cuenca

Ang susunod na 14 araw sa Cuenca

Mga abiso sa panahon

Taya sa bawat araw · Lokal na petsa at oras · America/Guayaquil

76%Pabugso-bugsong ulan sa malapit8°21°16 km/h

Araw 06:00–18:00

21°
Posibilidad ng ulan 40%Hangin 16 km/h

Pabugso-bugsong ulan sa malapit

Halumigmig
65%
Indeks ng UV
15
Pagsikat ng araw
5:57 AM
Paglubog ng araw
6:07 PM

Gabi 18:00–06:00

7°
Posibilidad ng ulan 29%Hangin 8 km/h

Makapal ang ulap

Halumigmig
85%
Pagsikat ng buwan
7:22 AM
Paglubog ng buwan
7:57 PM
Yugto ng buwan
Lumalaki na gasuklay
65%Makapal ang ulap6°24°26 km/h

Araw 06:00–18:00

24°
Posibilidad ng ulan 36%Hangin 26 km/h

Makapal ang ulap

Halumigmig
61%
Indeks ng UV
17
Pagsikat ng araw
5:57 AM
Paglubog ng araw
6:07 PM

Gabi 18:00–06:00

7°
Posibilidad ng ulan 38%Hangin 10 km/h

Makapal ang ulap

Halumigmig
90%
Pagsikat ng buwan
8:14 AM
Paglubog ng buwan
8:52 PM
Yugto ng buwan
Lumalaki na gasuklay
51%Makapal ang ulap7°20°15 km/h

Araw 06:00–18:00

20°
Posibilidad ng ulan 31%Hangin 15 km/h

Pabugso-bugsong ulan sa malapit

Halumigmig
65%
Indeks ng UV
10
Pagsikat ng araw
5:56 AM
Paglubog ng araw
6:06 PM

Gabi 18:00–06:00

6°
Posibilidad ng ulan 38%Hangin 10 km/h

Manipis na hamog

Halumigmig
91%
Pagsikat ng buwan
9:09 AM
Paglubog ng buwan
9:47 PM
Yugto ng buwan
Lumalaki na gasuklay
46%Pabugso-bugsong ulan sa malapit6°21°20 km/h

Araw 06:00–18:00

21°
Posibilidad ng ulan 30%Hangin 20 km/h

Pabugso-bugsong ulan sa malapit

Halumigmig
65%
Indeks ng UV
17
Pagsikat ng araw
5:56 AM
Paglubog ng araw
6:06 PM

Gabi 18:00–06:00

7°
Posibilidad ng ulan 31%Hangin 8 km/h

Manipis na hamog

Halumigmig
92%
Pagsikat ng buwan
10:03 AM
Paglubog ng buwan
10:42 PM
Yugto ng buwan
Lumalaki na gasuklay
77%Pabugso-bugsong ulan sa malapit7°17°11 km/h

Araw 06:00–18:00

17°
Posibilidad ng ulan 59%Hangin 11 km/h

Pabugso-bugsong ulan sa malapit

Halumigmig
77%
Indeks ng UV
9
Pagsikat ng araw
5:56 AM
Paglubog ng araw
6:06 PM

Gabi 18:00–06:00

6°
Posibilidad ng ulan 40%Hangin 8 km/h

Pabugso-bugsong ulan sa malapit

Halumigmig
91%
Pagsikat ng buwan
10:57 AM
Paglubog ng buwan
11:34 PM
Yugto ng buwan
Unang kuwarter
74%Pabugso-bugsong ulan sa malapit6°20°17 km/h

Araw 06:00–18:00

20°
Posibilidad ng ulan 44%Hangin 17 km/h

Pabugso-bugsong ulan sa malapit

Halumigmig
70%
Indeks ng UV
6
Pagsikat ng araw
5:55 AM
Paglubog ng araw
6:06 PM

Gabi 18:00–06:00

12°
Posibilidad ng ulan 33%Hangin 10 km/h

Pabugso-bugsong ulan sa malapit

Halumigmig
85%
Pagsikat ng buwan
11:49 AM
Paglubog ng buwan
Does not set today
Yugto ng buwan
Unang kuwarter
82%Pabugso-bugsong ulan sa malapit11°18°14 km/h

Araw 06:00–18:00

18°
Posibilidad ng ulan 52%Hangin 14 km/h

Mahinang ambon

Halumigmig
71%
Indeks ng UV
6
Pagsikat ng araw
5:55 AM
Paglubog ng araw
6:06 PM

Gabi 18:00–06:00

8°
Posibilidad ng ulan 50%Hangin 6 km/h

Mahinang buhos ng ulan

Halumigmig
92%
Pagsikat ng buwan
12:37 PM
Paglubog ng buwan
12:23 AM
Yugto ng buwan
Unang kuwarter
81%Mahinang buhos ng ulan8°19°12 km/h

Araw 06:00–18:00

19°
Posibilidad ng ulan 51%Hangin 12 km/h

Mahinang buhos ng ulan

Halumigmig
73%
Indeks ng UV
5
Pagsikat ng araw
5:55 AM
Paglubog ng araw
6:06 PM

Gabi 18:00–06:00

9°
Posibilidad ng ulan 40%Hangin 4 km/h

Mahinang buhos ng ulan

Halumigmig
89%
Pagsikat ng buwan
1:23 PM
Paglubog ng buwan
1:09 AM
Yugto ng buwan
Unang kuwarter
85%Mahinang buhos ng ulan9°20°12 km/h

Araw 06:00–18:00

20°
Posibilidad ng ulan 59%Hangin 12 km/h

Mahinang buhos ng ulan

Halumigmig
73%
Indeks ng UV
6
Pagsikat ng araw
5:55 AM
Paglubog ng araw
6:06 PM

Gabi 18:00–06:00

12°
Posibilidad ng ulan 65%Hangin 7 km/h

Pabugso-bugsong ulan sa malapit

Halumigmig
88%
Pagsikat ng buwan
2:07 PM
Paglubog ng buwan
1:51 AM
Yugto ng buwan
Lumalaki na umbok na buwan
87%Mahinang buhos ng ulan13°17°8 km/h

Araw 06:00–18:00

17°
Posibilidad ng ulan 57%Hangin 8 km/h

Mahinang buhos ng ulan

Halumigmig
84%
Indeks ng UV
5
Pagsikat ng araw
5:54 AM
Paglubog ng araw
6:06 PM

Gabi 18:00–06:00

13°
Posibilidad ng ulan 85%Hangin 6 km/h

Mahinang buhos ng ulan

Halumigmig
90%
Pagsikat ng buwan
2:49 PM
Paglubog ng buwan
2:32 AM
Yugto ng buwan
Lumalaki na umbok na buwan
92%Mahinang ambon12°17°15 km/h

Araw 06:00–18:00

17°
Posibilidad ng ulan 79%Hangin 10 km/h

Mahinang ambon

Halumigmig
86%
Indeks ng UV
5
Pagsikat ng araw
5:54 AM
Paglubog ng araw
6:06 PM

Gabi 18:00–06:00

11°
Posibilidad ng ulan 73%Hangin 15 km/h

Manipis na hamog

Halumigmig
94%
Pagsikat ng buwan
3:31 PM
Paglubog ng buwan
3:11 AM
Yugto ng buwan
Lumalaki na umbok na buwan
84%Manipis na hamog11°15°7 km/h

Araw 06:00–18:00

15°
Posibilidad ng ulan 59%Hangin 7 km/h

Mahinang ambon

Halumigmig
85%
Indeks ng UV
5
Pagsikat ng araw
5:54 AM
Paglubog ng araw
6:05 PM

Gabi 18:00–06:00

12°
Posibilidad ng ulan 50%Hangin 6 km/h

Manipis na hamog

Halumigmig
95%
Pagsikat ng buwan
4:13 PM
Paglubog ng buwan
3:50 AM
Yugto ng buwan
Kabilugan ng buwan
80%Pabugso-bugsong ulan sa malapit10°17°13 km/h

Araw 06:00–18:00

17°
Posibilidad ng ulan 63%Hangin 13 km/h

Pabugso-bugsong ulan sa malapit

Halumigmig
81%
Indeks ng UV
5
Pagsikat ng araw
5:54 AM
Paglubog ng araw
6:05 PM

Gabi 18:00–06:00

10°
Posibilidad ng ulan 38%Hangin 9 km/h

Manipis na hamog

Halumigmig
92%
Pagsikat ng buwan
4:57 PM
Paglubog ng buwan
4:31 AM
Yugto ng buwan
Kabilugan ng buwan
69%Pabugso-bugsong ulan sa malapit9°19°12 km/h

Araw 06:00–18:00

19°
Posibilidad ng ulan 36%Hangin 12 km/h

Pabugso-bugsong ulan sa malapit

Halumigmig
73%
Indeks ng UV
5
Pagsikat ng araw
5:54 AM
Paglubog ng araw
6:05 PM

Gabi 18:00–06:00

9°
Posibilidad ng ulan 28%Hangin 8 km/h

Pabugso-bugsong ulan sa malapit

Bahagyang pagtataya

Halumigmig
86%
Pagsikat ng buwan
5:43 PM
Paglubog ng buwan
5:13 AM
Yugto ng buwan
Kabilugan ng buwan

Gumagamit ng oras-oras na pagtataya ang mga buod ng araw at gabi. Ipinapakita ng ulan at hangin ang pinakamataas na halaga bawat oras; ang halumigmig ay karaniwan. Umaabot ang gabi hanggang sa susunod na umaga.

Maaaring magbago ang mga pangmatagalang taya. Ipinapakita ng hangin ang tinatayang pinakamataas na bilis sa araw.

Kalagayan ng panahon

Presyon
1012 hPa
Indeks ng UV
0
Takip ng ulap
58%
Ulan ngayong araw
3.4 mm
Layo ng tanaw
10 km
Bugso ng hangin
8 km/h

Hangin at halumigmig

Hangin

HSTK
8 km/hBilis ng hangin8 km/hBugso ng hangin

Mula sa 147°

Halumigmig

74%Relatibong halumigmig11°Temperatura ng pagkondensa

Dami ng singaw ng tubig kaugnay ng kapasidad ng hangin.

Mga abiso sa panahon

Mga opisyal na mensahe sa pamamagitan ng WeatherAPI

Tinitingnan ang mga abiso sa panahon…

Nag-iiba ang saklaw ayon sa rehiyon at hindi ito napatunayan. Sumangguni sa lokal na awtoridad sa panahon para sa kumpletong babala at gabay sa emergency.

Panahon malapit sa Cuenca

RicaurteAzuaySinincayAzuayPacchaAzuayChiquintadAzuayLlacaoAzuayDélegCanarNultiAzuayBibliánCanar

Panahon sa buong mundo

LondonUnited KingdomDubaiUnited Arab EmiratesTokyoJapanNew York CityEstados UnidosSão PauloBrazilCape TownSouth AfricaSydneyAustralia