Taya sa bawat araw · Lokal na petsa at oras · America/Guayaquil
ArawKalagayan ng panahonPinakamababa / PinakamataasHangin
76%Pabugso-bugsong ulan sa malapit8°21°16 km/h
Araw 06:00–18:00
21°
Posibilidad ng ulan 40%Hangin 16 km/h
Pabugso-bugsong ulan sa malapit
Halumigmig
65%
Indeks ng UV
15
Pagsikat ng araw
5:57 AM
Paglubog ng araw
6:07 PM
Gabi 18:00–06:00
7°
Posibilidad ng ulan 29%Hangin 8 km/h
Makapal ang ulap
Halumigmig
85%
Pagsikat ng buwan
7:22 AM
Paglubog ng buwan
7:57 PM
Yugto ng buwan
Lumalaki na gasuklay
65%Makapal ang ulap6°24°26 km/h
Araw 06:00–18:00
24°
Posibilidad ng ulan 36%Hangin 26 km/h
Makapal ang ulap
Halumigmig
61%
Indeks ng UV
17
Pagsikat ng araw
5:57 AM
Paglubog ng araw
6:07 PM
Gabi 18:00–06:00
7°
Posibilidad ng ulan 38%Hangin 10 km/h
Makapal ang ulap
Halumigmig
90%
Pagsikat ng buwan
8:14 AM
Paglubog ng buwan
8:52 PM
Yugto ng buwan
Lumalaki na gasuklay
51%Makapal ang ulap7°20°15 km/h
Araw 06:00–18:00
20°
Posibilidad ng ulan 31%Hangin 15 km/h
Pabugso-bugsong ulan sa malapit
Halumigmig
65%
Indeks ng UV
10
Pagsikat ng araw
5:56 AM
Paglubog ng araw
6:06 PM
Gabi 18:00–06:00
6°
Posibilidad ng ulan 38%Hangin 10 km/h
Manipis na hamog
Halumigmig
91%
Pagsikat ng buwan
9:09 AM
Paglubog ng buwan
9:47 PM
Yugto ng buwan
Lumalaki na gasuklay
46%Pabugso-bugsong ulan sa malapit6°21°20 km/h
Araw 06:00–18:00
21°
Posibilidad ng ulan 30%Hangin 20 km/h
Pabugso-bugsong ulan sa malapit
Halumigmig
65%
Indeks ng UV
17
Pagsikat ng araw
5:56 AM
Paglubog ng araw
6:06 PM
Gabi 18:00–06:00
7°
Posibilidad ng ulan 31%Hangin 8 km/h
Manipis na hamog
Halumigmig
92%
Pagsikat ng buwan
10:03 AM
Paglubog ng buwan
10:42 PM
Yugto ng buwan
Lumalaki na gasuklay
77%Pabugso-bugsong ulan sa malapit7°17°11 km/h
Araw 06:00–18:00
17°
Posibilidad ng ulan 59%Hangin 11 km/h
Pabugso-bugsong ulan sa malapit
Halumigmig
77%
Indeks ng UV
9
Pagsikat ng araw
5:56 AM
Paglubog ng araw
6:06 PM
Gabi 18:00–06:00
6°
Posibilidad ng ulan 40%Hangin 8 km/h
Pabugso-bugsong ulan sa malapit
Halumigmig
91%
Pagsikat ng buwan
10:57 AM
Paglubog ng buwan
11:34 PM
Yugto ng buwan
Unang kuwarter
74%Pabugso-bugsong ulan sa malapit6°20°17 km/h
Araw 06:00–18:00
20°
Posibilidad ng ulan 44%Hangin 17 km/h
Pabugso-bugsong ulan sa malapit
Halumigmig
70%
Indeks ng UV
6
Pagsikat ng araw
5:55 AM
Paglubog ng araw
6:06 PM
Gabi 18:00–06:00
12°
Posibilidad ng ulan 33%Hangin 10 km/h
Pabugso-bugsong ulan sa malapit
Halumigmig
85%
Pagsikat ng buwan
11:49 AM
Paglubog ng buwan
Does not set today
Yugto ng buwan
Unang kuwarter
82%Pabugso-bugsong ulan sa malapit11°18°14 km/h
Araw 06:00–18:00
18°
Posibilidad ng ulan 52%Hangin 14 km/h
Mahinang ambon
Halumigmig
71%
Indeks ng UV
6
Pagsikat ng araw
5:55 AM
Paglubog ng araw
6:06 PM
Gabi 18:00–06:00
8°
Posibilidad ng ulan 50%Hangin 6 km/h
Mahinang buhos ng ulan
Halumigmig
92%
Pagsikat ng buwan
12:37 PM
Paglubog ng buwan
12:23 AM
Yugto ng buwan
Unang kuwarter
81%Mahinang buhos ng ulan8°19°12 km/h
Araw 06:00–18:00
19°
Posibilidad ng ulan 51%Hangin 12 km/h
Mahinang buhos ng ulan
Halumigmig
73%
Indeks ng UV
5
Pagsikat ng araw
5:55 AM
Paglubog ng araw
6:06 PM
Gabi 18:00–06:00
9°
Posibilidad ng ulan 40%Hangin 4 km/h
Mahinang buhos ng ulan
Halumigmig
89%
Pagsikat ng buwan
1:23 PM
Paglubog ng buwan
1:09 AM
Yugto ng buwan
Unang kuwarter
85%Mahinang buhos ng ulan9°20°12 km/h
Araw 06:00–18:00
20°
Posibilidad ng ulan 59%Hangin 12 km/h
Mahinang buhos ng ulan
Halumigmig
73%
Indeks ng UV
6
Pagsikat ng araw
5:55 AM
Paglubog ng araw
6:06 PM
Gabi 18:00–06:00
12°
Posibilidad ng ulan 65%Hangin 7 km/h
Pabugso-bugsong ulan sa malapit
Halumigmig
88%
Pagsikat ng buwan
2:07 PM
Paglubog ng buwan
1:51 AM
Yugto ng buwan
Lumalaki na umbok na buwan
87%Mahinang buhos ng ulan13°17°8 km/h
Araw 06:00–18:00
17°
Posibilidad ng ulan 57%Hangin 8 km/h
Mahinang buhos ng ulan
Halumigmig
84%
Indeks ng UV
5
Pagsikat ng araw
5:54 AM
Paglubog ng araw
6:06 PM
Gabi 18:00–06:00
13°
Posibilidad ng ulan 85%Hangin 6 km/h
Mahinang buhos ng ulan
Halumigmig
90%
Pagsikat ng buwan
2:49 PM
Paglubog ng buwan
2:32 AM
Yugto ng buwan
Lumalaki na umbok na buwan
92%Mahinang ambon12°17°15 km/h
Araw 06:00–18:00
17°
Posibilidad ng ulan 79%Hangin 10 km/h
Mahinang ambon
Halumigmig
86%
Indeks ng UV
5
Pagsikat ng araw
5:54 AM
Paglubog ng araw
6:06 PM
Gabi 18:00–06:00
11°
Posibilidad ng ulan 73%Hangin 15 km/h
Manipis na hamog
Halumigmig
94%
Pagsikat ng buwan
3:31 PM
Paglubog ng buwan
3:11 AM
Yugto ng buwan
Lumalaki na umbok na buwan
84%Manipis na hamog11°15°7 km/h
Araw 06:00–18:00
15°
Posibilidad ng ulan 59%Hangin 7 km/h
Mahinang ambon
Halumigmig
85%
Indeks ng UV
5
Pagsikat ng araw
5:54 AM
Paglubog ng araw
6:05 PM
Gabi 18:00–06:00
12°
Posibilidad ng ulan 50%Hangin 6 km/h
Manipis na hamog
Halumigmig
95%
Pagsikat ng buwan
4:13 PM
Paglubog ng buwan
3:50 AM
Yugto ng buwan
Kabilugan ng buwan
80%Pabugso-bugsong ulan sa malapit10°17°13 km/h
Araw 06:00–18:00
17°
Posibilidad ng ulan 63%Hangin 13 km/h
Pabugso-bugsong ulan sa malapit
Halumigmig
81%
Indeks ng UV
5
Pagsikat ng araw
5:54 AM
Paglubog ng araw
6:05 PM
Gabi 18:00–06:00
10°
Posibilidad ng ulan 38%Hangin 9 km/h
Manipis na hamog
Halumigmig
92%
Pagsikat ng buwan
4:57 PM
Paglubog ng buwan
4:31 AM
Yugto ng buwan
Kabilugan ng buwan
69%Pabugso-bugsong ulan sa malapit9°19°12 km/h
Araw 06:00–18:00
19°
Posibilidad ng ulan 36%Hangin 12 km/h
Pabugso-bugsong ulan sa malapit
Halumigmig
73%
Indeks ng UV
5
Pagsikat ng araw
5:54 AM
Paglubog ng araw
6:05 PM
Gabi 18:00–06:00
9°
Posibilidad ng ulan 28%Hangin 8 km/h
Pabugso-bugsong ulan sa malapit
Bahagyang pagtataya
Halumigmig
86%
Pagsikat ng buwan
5:43 PM
Paglubog ng buwan
5:13 AM
Yugto ng buwan
Kabilugan ng buwan
Gumagamit ng oras-oras na pagtataya ang mga buod ng araw at gabi. Ipinapakita ng ulan at hangin ang pinakamataas na halaga bawat oras; ang halumigmig ay karaniwan. Umaabot ang gabi hanggang sa susunod na umaga.
Maaaring magbago ang mga pangmatagalang taya. Ipinapakita ng hangin ang tinatayang pinakamataas na bilis sa araw.
Kalagayan ng panahon
Presyon
1012 hPa
Indeks ng UV
0
Takip ng ulap
58%
Ulan ngayong araw
3.4 mm
Layo ng tanaw
10 km
Bugso ng hangin
8 km/h
Hangin at halumigmig
Hangin
HSTK
8 km/hBilis ng hangin8 km/hBugso ng hangin
Mula sa 147°
Halumigmig
74%Relatibong halumigmig11°Temperatura ng pagkondensa
Dami ng singaw ng tubig kaugnay ng kapasidad ng hangin.
Mga abiso sa panahon
Mga opisyal na mensahe sa pamamagitan ng WeatherAPI
Tinitingnan ang mga abiso sa panahon…
Nag-iiba ang saklaw ayon sa rehiyon at hindi ito napatunayan. Sumangguni sa lokal na awtoridad sa panahon para sa kumpletong babala at gabay sa emergency.